Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamisho TAMISEMI 2012/13 Attached

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kilimasera, Jan 11, 2013.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    someni majina yenu ili mjue mnakopelekwa na kwa wale waliofoji barua tumeshawagundua fuateni taratibu mie nafurahi nimetolewa kijijini napelekwa mjini A town
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,525
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    thanks for the news buddy..
     
  3. W

    WAVISA JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up sana, kwa taarifa nzuri ingawa mi sihuski ila nzuri sana kwa wahusika mkuu, ni vitu vilivyokwenda shule, pia hongera mzee kwa uhamisho maana nyie mko under local authority kwaiyo hata mambo yenu yapo very locally.
    gudnyt mkuu!
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    local government yaani michosho sana any way twende tu hvohvo
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,999
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa watu 3, 000 wote hao nani analipia kuhamisha mamizigo? hii serikali ya kihuni kabisa ndo maana kila siku inalalamika haina ela, bure kabisa/
     
  6. K

    KZJ Member

    #6
    Jan 11, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu,ubarikiwe!
     
  7. K

    KZJ Member

    #7
    Jan 11, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu, wanatumia gharama zao wenyewe,kwani wengi wao wame omba kuhama na si-kwamba serikali imewahamisha
     
  8. K

    KZJ Member

    #8
    Jan 11, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu, wanatumia gharama zao wenyewe,kwani wengi wao wame omba kuhama na si-kwamba serikali imewahamisha
     
  9. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2013
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilidhani uhamisho wa halmashauri ni makubaliano ya halmashauri na halmashauri, kumbe ni suala la serikali kuu
     
  10. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2013
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe mleta thread.
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2013
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,575
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ukisoma orodha ya watumishi ambao hawakukidhi vigezo vya kuhamishwa wengi ni kutoka lindi/mtwara. Hii inaashiria nini?
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    poa kaka tunashukuru kwa taarifa
     
  13. P

    PSM JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for the info,ila tahadhari Maisha mjini magumu wewe umejipa kweli? Hongera lakini kwakuja town
     
  14. l

    lukme Senior Member

    #14
    Jan 11, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan utaratibu ulikuwaje? watu walikuwa wakiomba kuhamishwa au ni utaratibu wa serikali kuu? naomba kujuzwa
     
  15. Ticha

    Ticha Senior Member

    #15
    Jan 11, 2013
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kaka kwa jitihada zako,hivi kwa nini hawajaweka katika tovuti yao hao TAMISEMI?

    ILA MZUNGUKO NI MREFU SANA,INGAWAJE UNAUFANISI KATIKA KAZI,ILA MAAFISA ELIMU NI KIKWAZO TENA SANA HASA KULE TUNAKOHAMA.
     
  16. W

    WAVISA JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    big sufuri!!!
     
  17. t

    tajirijasiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,631
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Ukurasa wa 1 kati ya 2
    TAARIFA YA UHAMISHO WA WATUMISHI WALIOOMBA KUHAMA
    KWA KIPINDI CHA JUNI - DISEMBA 2012 KATIKA MAMLAKA ZA
    SERIKALI ZA MITAA, TANZANIA BARA
    1.0 Utangulizi
    OWM-TAMISEMI, imeendelea na utaratibu wake wa kushughulikia maombi
    ya Uhamisho kwa watumishi katika Mamlaka za Serikali za Mitaa mwezi
    Juni na Desemba kila mwaka. Maombi yaliyopokelewa kuanzia mwezi
    Januari mpaka Juni hushughulikiwa mwezi Juni na maombi yaliyopokelewa
    kati ya Julai mpaka Desemba hushughulikiwa mwezi Desemba.
    2.0 Vigezo vya Kuzingatia
    Ili maombi ya Uhamisho yaweze kukubaliwa, mtumishi hupaswa kutimiza
    vigezo vifuatavyo;
    a. Kupatikana kwa Nafasi Wazi
    Mwombaji aandike barua ya maombi na kujibiwa na Mkurugenzi wa
    Halmashauri yenye nafasi ya kumpokea. Aidha, Wakurugenzi wataeleza
    nafasi wazi ya Uhamisho ilivyopatikana (mfano, Mtumishi
    aliyestaafu/kufariki kwa Jina na ‘Check Number’ yake, au watumishi
    walioomba kubadilishana vituovya kazi, nk)
    b. Kupata Ridhaa ya Mamlaka ya Ajira
    Maombi yaliopitishwa na Mkuu wa Idara/Taasisi (mfano Mkuu wa Shule
    pamoja na Afisa Elimu, au Mkuu wa Idara za Afya, Maendeleo ya Jamii,
    Ardhi Maliasili na Mazingira, nk) yatawasilishwa kwa Mkurugenzi wa
    Halmashauri ambayo mtumishi/mwombaji anataka kuhama ili kupata
    ridhaa yake. Barua ya uhamisho inatakiwa kusainiwa na Mkurugenzi wa
    Halmashauri mwenyewe.
    c. Kuomba Kibali cha Katibu Mkuu OWM-TAMISEMI
    Barua za uhamisho zinapaswa kuwasilishwa OWM-TAMISEMI na Makatibu
    Tawala wa Mikoa kwa maandishi katika vipindi viwili tarehe 30 Septemba
    na tarehe 15 Desemba kwa uhamisho wa mwezi Desemba na tarehe 30
    Machi na tarehe 15 Juni kwa uhamisho wa mwezi Juni. Barua za ridhaa ya
    Mkurugenzi wa Halmashauri anayotaka kuhama na barua ya Mkurugenzi
    wa Halmashauri itakayompokea zitawasilishwa na Katibu Tawala wa Mkoa.
    Ni muhimu mtumishi ataje cheo chake wakati anawasilisha maombi yake.
    Ukurasa wa 2 kati ya 2
    d. Viambatanisho Muhimu
    Watumishi wote walioomba kuhama, wanatakiwa kuambatisha, nakala ya
    kitambulisho cha kazi, Check Namba, anuani ya barua pepe ya mwombaji
    kama ipo, sanduku la posta la Ofisi au binafsi pamoja na namba ya simu ya
    mkononi.
    3.0 Namna ya Kupata Majibu toka OWM TAMISEMI
    Vibali vya Uhamisho kwa watumishi walioomba uhamisho na kukidhi
    vigezo (kama ilivyooneshwa kwenye orodha) kwa kipindi cha kati ya Juni
    mpaka Disemba, 2012 watapewa Vibali vya Uhamisho kupitia Ofisi za
    Wakurugenzi wa Halmashauri wanakohama. Aidha, maombi ambayo
    hayakukidhi vigezo, pia yatajibiwa kupitia ofisi za Wakurugenzi hao.
    4.0 Uhamisho wa Disemba 2012
    Katika kipindi kinachoishia Disemba 2012, maombi kadhaa hayakuzingatia
    utaratibu ulioelekezwa pamoja na kughushi barua na hivyo kuchelewesha
    zoezi la uhamisho kwa watumishi. Barua zote ambazo hazikufuata utaratibu
    ulioelekezwa zilirudishwa kwa Wakurugenzi kupitia kwa Makatibu Tawala
    wa Mikoa. Barua zilizoshughulikiwa katika kipindi hiki ni zile tu ambazo
    zimerejeshwa kwa kuzingatia utaratibu ulielekezwa ambapo tarehe ya
    mwisho ya kuwasilisha barua hizo ilikuwa ni tarehe 31 Des 2012. Barua zote
    ambazo ziliwasilishwa baada ya tarehe 31 Des 2012, zitajumuishwa katika
    barua zitakazopokelewa kati ya Jan – Juni 2013 na kushughulikiwa mwezi
    Juni 2013.
    5.0 Muda wa Kufuatilia Majibu
    Waombaji wanashauriwa kufuatilia majibu ya maombi yao, kupitia ofisi za
    Wakurugenzi wao kuanzia wiki ya pili ya mwezi Januari, 2013.
    OWM-TAMISEMI imetuma barua zote za waliokidhi vigezo tarehe 07 Jan
    2013. Kwa Matokeo zaidi ya Maombi ya Uhamisho, tafadhali tizama tovuti ya
    OWM-TAMISEMI: PMORALG - Home -
    OWM TAMISEMI INAWASHUKURU WATEJA WOTE KWA USHIRIKIANO
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1 Adelmarsi A. Lyatuu Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2 Anna O. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    3 Asha N. Rashid Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    4 Ashura H. Sinda Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    5 Asteria V. Temu Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Bagamoyo BAGAMOYO
    6 Aurelia F. Mutajunwa Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    7 Brian H. Macha Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    8 Cecylia E. Mdemu Mhasibu Msaidizi I Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Iringa IRINGA
    9 Edith K. Swai Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    10 Editha R. Shirima Daktari Daraja II Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    11 Eliwaza W. Samwel Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    12 Elizabeth L. Shansi Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    13 Emman N. Kibona Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    14 Eva Y. Mbuya Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Mji wa Kibaha PWANI
    15 Faith P. Nabugare Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    16 Flora N. Natai Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    17 Hidaya H. Nyogaa Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    18 Irene Minja Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    19 Irice Kabumbile Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    20 Jacquline R. Stelio Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    21 Jamila A. Mnung'a Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispa ya Songea RUVUMA
    22 Jane J. Urio Muuguzi I Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    23 Juliana J. Rukupwa Afisa Afya Mazingira I Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    24 Kanenyi Matowo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    25 Maria W. Swai Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    WATUMISHI WA MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA WALIOKUBALIWA KUHAMA
    1
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    26 Mary A. Thobias Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    27 Mary C. Tuka Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    28 Mastula Stambuli Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    29 Mastura S. Ibrahim Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    30 Munira Yusuph Njau Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    31 Mwanaidi H. Kimomwe Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    32 Neema A. Mshana Mteknolojia II Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    33 Nicholaus Omollo Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    34 Nighenjaeli A. Mpanga Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Kogorwe TANGA
    35 Niwael O. Mnkande Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    36 Peniel O. Nyange Afisa Afya I Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    37 Philbert M. Stephen Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    38 Rachel N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    39 Richard W. Mrema Mwalimu Masnispaa ya Arusha ARUSHA Wilaya Rombo KILIMANJARO
    40 Sabina K. Mabula Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    41 Safina I. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Singida SINGIDA
    42 Samwel Y. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Singida SINGIDA
    43 Sarah J. Simama Afisa Muuguzi Daraja la III Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    44 Siah G. Makundi Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    45 Verian G. Sebuyoya Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    46 Veronica A. John Mwalimu Jiji la Arusha ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    47 Victor B. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    48 Winfrida E. Emannuel Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA Wilaya ya Rorya MARA
    49 Fausta M. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Mkinga TANGA
    50 Frida A. Samwel Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Jiji la Mwanza MWANZA
    51 Logolie L. Kimbai Afisa Kilimo II Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    52 Manka Ndossy Muuguzi I Wilaya ya Karatu ARUSHA Jiji la Mbeya MBEYA
    53 Michael J. Girgis Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Mbulu MBEYA
    54 Neema R. Kusaga Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    55 Patrick D. Wayda Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    56 Salome S. Mweka Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    57 Semeni E. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    58 Sophia I. Urassa Muuguzi I Wilaya ya Karatu ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    59 Sophia S. Bulali Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Iramba SIMIYU
    60 Theresia E. Shirima Mwalimu Wilaya ya Karatu ARUSHA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    61 Ruth R. Nkya Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    62 Imelda L. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Chato GEITA
    63 Kiroyani N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Babati MANYARA
    64 Martha S. Richard Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    65 Sakina J. Kandege Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    66 Sokoiani Ngapashi Mwalimu Wilaya ya Longido ARUSHA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    67 Anna A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    68 Beatrice M. Temba Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    69 Catherine L. Hally Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    70 Emmanuel Segeja Afisa Ardhi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    71 Ernest N. Mhando Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    72 Gladness E. Swai Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Rufiji PWANI
    73 Heavenlight A. Mshana Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    74 Hilda D. Maseke Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    75 Margaret A. Munis Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    76 Modesta L. Temu Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    77 Pendo B. Mawalla Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    3
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    78 Robert M. Misiba Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    79 Shani B. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Meru ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    80 Agnes A. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    81 Agness A. Dassa Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    82 Athuman H. Mushi Mhudumu Mwandamizi I Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Kilindi TANGA
    83 Emmanuel A. Nabiri Mhasibu I Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    84 Mildred A. Chonya Mteknolojia II Maabara Wilaya ya Monduli ARUSHA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    85 Radegunda C. Shayo Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    86 Rehema F. Nkya Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Ludewa IRINGA
    87 Richard A. Pungu Afisa Ardhi Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    88 Upendo E. Mlaki Mwalimu Wilaya ya Monduli ARUSHA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    89 Charles J. Somi Afisa Kilimo II Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    90 Daniel K. Mathias Mhasibu II Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    91 Devis E. Elisaria Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Wilaya ya Iramba SIMIYU
    92 Donisia A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    93 Eunice S. Shilinde Afisa Muuguzi I Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    94 Evaline R. Muro Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    95 Jane G. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    96 Joyce J. Humbe Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    97 Marcela Stephen Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Lindi LINDI
    98 Mary B. Macha Mwalimu Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    99 Rebeka C. Ndaki Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    100 Rehema S. Malimi Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    101 Robert Ngussa Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    102 Subira Mfanga Afisa Maendeleo ya Vijana I Wilaya ya Ngorogoro ARUSHA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    103 Agnes D. Mande Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    4
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    104 Anastazia M. Zabron Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kibaha PWANI
    105 Christina S. Akyoo Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    106 Clara B. Munale Mwalimu Manipsaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Musoma MARA
    107 David P. Kallomo Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    108 Ezelida E. Zaidi Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    109 Honesti Lyimo Afisa Tabibu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kisarawe PWANI
    110 Khatibu J. Nyumbwe Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    111 Lenfrida T. Makabara Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
    112 Lenfrida Thomas Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
    113 Magreth C. Maganga Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Mkuranga PWANI
    114 Mary C. Makwaya Mwalimu Manispa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    115 Nassoro A. Mnzava Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Kondoa DODOMA
    116 Neema R. Kidera Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
    117 Sr. Veronica J. Mushi Afisa Muuguzi II Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Wilaya ya Masasi MTWARA
    118 Theresia B. Kiria Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
    119 Veronica G. Kibinga Mwalimu Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM Jiji la Tanga TANGA
    120 Albina T. Inyasi Daktari Msaidizi Mwandamizi Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Babati MANYARA
    121 Alice A. Mkony Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    122 Alvera Joseph Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
    123 Catherine A. Maida Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Arusha ARUSHA
    124 Fausta C. Sabiyanka Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    125 Florida Willa Mwalimu Manispaa ya kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    126 Gloriosa Ntemi Muuguzi Mkuu I Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    127 Grace D. Kuzenza Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    128 Happy E. Myovela Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Arusha ARUSHA
    129 Hilary B. Kweka Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    5
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    130 Hilda S. Ng'umbi Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Mufindi IRINGA
    131 Hope S. Mariki Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Mbeya MBEYA
    132 Isabella E. Ndomba Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Ilemela MWANZA
    133 Joyce I. Ruambo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    134 Joyce R. Mwagila Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Kibaha PWANI
    135 Judica L. Minja Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    136 Laid A. Shekarange Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
    137 Laura L. Njige Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Kibaha PWANI
    138 Laurentia N. Mallewa Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Tanga TANGA
    139 Leticia John Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Same KILIMANJARO
    140 Lucy H. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Arusha ARUSHA
    141 Mariam N. Mgonja Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    142 Marystella G. Mrema Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Jiji la Mbeya MBEYA
    143 Mohamed A. Ndemandema Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Makete NJOMBE
    144 Mwanaisha A. Massawe Afisa Kilimo II Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Makambako NJOMBE
    145 Naanjela G. Mwanga Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Monduli ARUSHA
    146 Neema M. Bitta Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
    147 Rahel A. Soronge Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    148 Rehema M. Mponda Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    149 Saada Almas Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Mji wa Kibaha PWANI
    150 Sulaina H. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Singida SINGIDA
    151 Theresia A. Maliti Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    152 Tumaini J. Mwaipopo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Wilaya ya Monduli ARUSHA
    153 Upendo D. Mwakapusya Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
    154 Zulfa I. Abadallah Mwalimu Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    155 Aichiwake B. Malisa Mzoezi Viungo Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    6
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    156 Allan J. Sunga Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Jiji la Mwanza MWANZA
    157 Amina A. Amaniel Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Arusha ARUSHA
    158 Angela S. Nchimbi Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
    159 Anjelina V. Kilimo Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM wilaya ya Kondoa DODOMA
    160 Dafrosa Y. Lauwo Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    161 Edwine Kanyomoza Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Karagwe KAGERA
    162 Flora K. Ferdnand Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    163 Grace M. Kanyelele Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Iringa IRINGA
    164 Happiness N. Ezekiel Muuguzi II Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Sengerema MWANZA
    165 Ikupa J. Pwele Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
    166 Janeth Lukindo Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    167 John Msenga Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Jiji la Tanga TANGA
    168 Joseph Kinyangu Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    169 Julieth J. Mchome Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    170 Julietha Cyprian Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
    171 Kagoma M. Joseph Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    172 Peter N. Mboje Afisa Ugavi Msaidizi Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Kibaha PWANI
    173 Protas G.K. Muhanuzi Afisa Ugavi I Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Tandahimba MTWARA
    174 Rahel E. Mchome Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Dodoma DODOMA
    175 Saphia R. Said Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Muheza TANGA
    176 Stella T. Moses Tabibu II Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Jiji la Mbeya MBEYA
    177 Suzan D. Kabudi Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    178 Tatu L. Ramadhani Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Meru ARUSHA
    179 Thomas E. Nkoma Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    180 Yolanda L. Chonya Mwalimu Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM Manispaa ya Songea RUVUMA
    181 Magreth C. Maganga Mwalimu Manispaa ya Ilala DARES SALAAM Wilaya ya Mkuranga PWANI
    7
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    182 Agnes Adam Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Songea RUVUMA
    183 Deodatha C. Ishine Afisa Mifugo Wilaya ya Bahi DODOMA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    184 Haruna Y. Ngoloke Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Mji Mpanga RUKWA
    185 Juliana M. Gowele Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    186 Mwajuma O. Lungo Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    187 Paula J. Mwanyika Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Wilaya ya Mbarali MBEYA
    188 Sipha j. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Mji wa Kibaha PWANI
    189 Tabu Omary Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    190 Valentine E. Magema Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Wilaya ya Nzega TABORA
    191 Yohana J. Bayizi Mwalimu Wilaya ya Bahi DODOMA Jiji la Tanga TANGA
    192 Abilahi M. Bakari Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    193 Alex B. Soko Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Mafia PWANI
    194 Ally M. Kasembe Afisa Afya Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    195 Amina H. Chaurembo Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    196 Asha J. Seif Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Handeni TANGA
    197 Catherine F. Robert Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    198 Catherine R. Fabian Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    199 Christabela E. Mrekoni Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    200 Devin M. Mong'ateko Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Bunda MARA
    201 Doreen O. Binagi Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Bunda MARA
    202 Jacline G. Mmasi Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    203 Jacquline J. Chuma Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    204 Khalid J. Mzee Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    205 Mariam Fadhili Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kilindi TANGA
    206 Neema R. Lembao Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Igunga TABORA
    207 Simon E. Lusinde Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kiteto ARUSHA
    8
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    208 Suzan R. Maimu Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    209 Suzana S. Mjema Mwalimu Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kibaha KIBAHA
    210 Yudra Msuya Tabibu II Wilaya ya Chamwino DODOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    211 Antusa W. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
    212 Bahati Boma Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    213 Cotilda N. Nyendikuu Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    214 Dionisia L. Akaro Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    215 Edina John Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Iringa IRINGA
    216 Editruda Gadau Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    217 Eliud I. Njogellah Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Rufiji PWANI
    218 Erick J. Kitambi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Nzega TABORA
    219 Fatuma Shabani Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
    220 Gehazi M. Mbilinyi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Jiji la Mbeya MBEYA
    221 Grace Vundwe Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    222 Gradiline P. Massawe Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    223 Haluwa J. Daniel Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mbarali MBEYA
    224 Happiness K. Mregesi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    225 Jamilah I. Kallaghe Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    226 Jesca A. Mgalula Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    227 John J. Mabhuye Mhudumu wa Afya Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    228 Joyce E. Ngonyani Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    229 Julius Kamzola Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    230 Khwema Mbuya Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Singida SINGIDA
    231 Marystella Baynit Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    232 Mlacenice Y. Kilomo Muuguzi Mkunga I Manispaa ya Dodoma DODOMA Mji wa Kibaha PWANI
    233 Mtandi G. Mtopwa Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    9
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    234 Mwanaidi Kassimu Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    235 Paulina D. Mtaturu Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Serengeti MARA
    236 Pilly Mtalimile Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    237 Rahel E. Mchome Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    238 Rehema F. Masagasi Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    239 Sarah M. Charles Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    240 Stephania A. Kikoti Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Wilaya ya Tarime MARA
    241 Zinduna M. Haule Mwalimu Manispaa ya Dodoma DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    242 Abass B. Kasimu Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Iringa IRINGA
    243 Agnes A. Massawe Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    244 Agnes D. Shemi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Lushoto TANGA
    245 Agnes K. Peter Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bukombe GEITA
    246 Agness C. Njavike Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Jiji la Mbeya MBEYA
    247 Alecsia M. Mhoma Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    248 Boniface N. Nyangu Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    249 Chacha M. Mwikwabe Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Chato GEITA
    250 Christina Msengi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Iramba SINGIDA
    251 Dalila A. Saidy Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Magu
    252 Egbert M. Kalumuna Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Urambo TABORA
    253 Elizabeth J. Gombela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    254 Ester A. Mrema Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Mji Njombe NJOMBE
    255 Fatuma S. Ahamed Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    256 Fausta F. Haule Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    257 Filomena R. Komba Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    258 Furaha X. Nyoni Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mtwara MTWARA
    259 Hellen P. Madole Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    10
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    260 Hilgatha A. Msanga Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    261 Jacqueline N. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    262 John Sanga Afisa Misitu I Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    263 Joseph O. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    264 Judith G. Kibodya Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    265 Mariam L. Mwankwasya Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Nkasi RUKWA
    266 Michael Y. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    267 Mpelwa L. Elias Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Igunga TABORA
    268 Ndege Z. Zipporah Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Jiji la Tanga TANGA
    269 Neema Ernest Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Meatu SIMIYU
    270 Rajabu S. Yengela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    271 Rehema A. Abdul Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    272 Rehema D. Shimwela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    273 Rozina J. Ngowoko Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    274 Rukia S. Mwiru Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    275 Scholastica C. Mtabo Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Igunga TABORA
    276 Shufaa K. Dhahabu Katibu Muhtasi III Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    277 Siajabu M. Mfuru Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    278 Steven R. Mhina Afisa Ugavi Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    279 Winjuka K. Jaredi Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    280 Zaujia M. Juma Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Wilaya ya Bahalamuro KAGERA
    281 Zawadi R. Mwigulu Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    282 Ziada N. Mhepela Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    283 Augusta M. Aquiline Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    284 Bakari H. Madau Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    285 Beatrice E. Chigava Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    11
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    286 Clarion M. Mlewa Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Mji Njombe NJOMBE
    287 Devotha J. Uvambe Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    288 Emma K. Mchome Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    289 Farida M. Mayega Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    290 Helena A. Mwaipaja Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    291 Ibrahim S. Mangi Mhasibu II Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    292 Magreth J. Fapha Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    293 Maimuna D. Juma Muuguzi II Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Lindi LINDI
    294 Novati D. Kiiza Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    295 Peter J. Kihuruta Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    296 Rachel A. Said Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Musoma MARA
    297 Raymunda Massi Katibu Mhutasi III Wilaya ya Kongwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    298 Stella G. Mzuka Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    299 Tryphone T. Mkolokoti Afisa Utumishi II Wilaya ya Kongwa DODOMA Wilaya ya Meru ARUSHA
    300 Adina T. Mbaruku Afisa Kilimo/Mifugo Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Mji Korogwe TANGA
    301 Aliel M. Weston Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    302 Aloyce F. Mtisi Afisa Utamaduni Msaidizi Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    303 Amina S. Mfilinge Mhudumu wa Afya Mabaara Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    304 Anjela G. lyamboko Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    305 Barnabas M. Alex Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    306 Bertha R. Kasomwa Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
    307 Betty E. Mayombo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Lushoto TANGA
    308 Chacha P. Maroa Tabibu II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Serengeti MARA
    309 Esther Ottenyo Muuguzi II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Rorya MARA
    310 Fanikio I. Bitende Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Musingwi MWANZA
    311 Fatuma M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mkinga TANGA
    12
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    312 Frola Nyato Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    313 Gladness C. Kamnde Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    314 Glory J. Kimaro Mhasibu I Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    315 Habibu K. Marengu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    316 Happiness T. Mkeni Mhasibu II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    317 Hawa H. Mkwepo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    318 Jenifa Ntakwendela Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    319 Joyce F. Lulihija Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    320 Magreth M. Mbanda Muuguzi II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    321 Mecklin Kavugha Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    322 Milka Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    323 Monica Luswaga Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    324 Neema A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Iramba SINGIDA
    325 Nicolaus A. Massawe Afisa Utumishi Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    326 Prisca Elphace Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Mtwara MTWARA
    327 Rehema P. Manyonga Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    328 Richard Andindilile Mkaguzi wa Ndani Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kilwa liNDI
    329 Romana A. Kutika Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Iringa IRINGA
    330 Theophil B. Ngonyani Afisa Ushirika Msaidizi Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    331 Tumaini Anold Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    332 Tumaini Laisoni Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    333 Vales L. Kipepeo Malimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    334 Veneranda Simbamwene Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    335 Victoria C. Wihenge Afisa Utumishi II Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    336 Wegesa J. Mwema Afisa Afya Wilaya ya Mpwapwa DODOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    337 Agnes E. Mugenga Muuguzi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    13
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    338 Agness K. Shemweta Afisa Misitu Msaidizi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    339 Ahazia Berya Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    340 Allan M. Alexander Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    341 Ally Ngecha Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    342 Anna A. Temu Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    343 Catherine C. Mabula Muuguzi II Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Geita GEITA
    344 Cecilia Mwing'uri Afisa Ardhi Mwandamizi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    345 Christophina S. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    346 Editha W. Sebahungu Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    347 Edward M. Mlowe Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    348 Emiliana J. Mungure Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Hanang MANYARA
    349 Emmanuel Mango Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    350 Eradi Chilongoni Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    351 Ernest Kimaro Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    352 Fabian C. Wandwe Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    353 Faida K. Antwaneth Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    354 Hawa Sadala Muhudumu wa Afya Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    355 Herman V. Macha Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    356 Hezron Danda Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    357 Jaida D. Lichinga Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
    358 Julieth R. Moshi Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    359 Liberata S. Chamulesile Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    360 Maimuna Makutika Mhandisi Kilimo II Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    361 Mariam Ipopo Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    362 Mariam J. Nyawenga Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    363 Musoma Jamla Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    14
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    364 Omary C. Daniel Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    365 Rachel J. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    366 Rachel M. Angelo Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Musoma MARA
    367 Richard L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    368 Roberth S. Sese Dereva II Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    369 Rose Mwakatika Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kyela MBEYA
    370 Selestine M. Kisano Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    371 Shadya Mrope Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    372 Sophia C. Mollel Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    373 Veronica M. Matonelo Muuguzi Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    374 Zenais S. Mosha Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    375 Zuiya John Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    376 Alicia K. Sevelian Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    377 Amina Kingama Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Lushoto TANGA
    378 Amina S. Mang'ombe Afisa Muuguzi Darala la II Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    379 Aneth A. Rugemalira Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bukoba KAGERA
    380 Asha Rashid Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    381 Batuli A. Nziajose Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    382 Benitha Selestine Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    383 Bertha Masanje Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    384 Caroline Ndossi Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    385 Castisma Theodory Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    386 Catherine N. Molel Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Longido ARUSHA
    387 Coletha P. Masai Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    388 Deusdedit W. Ng'holombi Afisa Ugavi I Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilemela MWANZA
    389 Dismas Aggrey Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kiteto ARUSHA
    15
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    390 Donatus Alfred Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    391 Fatuma Bakari Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    392 Foibe J. Ngoliga Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    393 Fortunata Fraterin Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    394 Francis K. Peter Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    395 Grace A. Rugemwa Afisa Kilimo III Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bukoba KAGERA
    396 Grace F. Buberwa Afisa Muuguzi II Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    397 Hamisi Rashidi Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Lushoto TANGA
    398 Helen Kijazi Mhasibu II Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    399 Hidaya Ally Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    400 Joackim Hormisdes Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    401 Jollyness R. Kiobya Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Meru ARUSHA
    402 Juliana Jackson Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    403 Julius Dionise Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    404 Lucy Pantaleo Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    405 Mohamed A. Mashinge Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Longido ARUSHA
    406 Nassoro M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    407 Neema Elias Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Chato GEITA Manispaa ya Ilemela MWANZA
    408 Rebecca C. Gikaro Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kibaha PWANI
    409 Robita Gateti Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
    410 Rogation Burchard Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    411 Rwegasira A. Stephano Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    412 Samson N. Maiga Afisa Afya Msaidizi Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Musoma MARA
    413 Sarah J. Mshana Muuguzi I Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    414 Sarah Mgohachi Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    415 Savaivo Jasson Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    16
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    416 Shellah Mussa Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Bukoba KAGERA
    417 Vestina Protas Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Rufiji PWANI
    418 Victor S. Salvatory Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    419 Widness Bernard Mwalimu Wilaya ya Chato GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    420 Agnes M. Akella Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    421 Agripina A. Thira Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    422 Agripina Andrea Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    423 Amina S. Hassan Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    424 Angela S. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    425 Angela S. Mbise Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nyamagana MWANZA
    426 Anna C. Olotu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muheza TANGA
    427 Annastazia Mahalu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
    428 Apronia Katima Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
    429 Asera M. Dismas Muuguzi Mkunga Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Maswa SHINYANGA
    430 Asha H. Mjema Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    431 Boniface M. Mgaya Afisa Kilimo II Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nkasi RUKWA
    432 David N. Erasto Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
    433 Editha Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    434 Elizabeth D. Muyanda Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    435 Elizabeth J. Mongy Muuguzi Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Singida SINGIDA
    436 Erick A. Nyenza Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    437 Eveline E. Biseko Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Musoma MARA
    438 Genoveva K. Boniface Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nzega TABORA
    439 Gibson Elias Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Bunda MWANZA
    440 Happy M. Alimwene Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    441 Happyness Adeline Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    17
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    442 Hawa A. Kukome Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    443 Hellena M. Polcarp Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Korogwe TANGA
    444 Jeriko J. Mwashibili Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    445 Joyce L. Mosha Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
    446 Justine A. Meshack Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    447 Kipesha F. Raphael Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    448 Kirugi K. Makonyo Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Tarime MARA
    449 Lightness Robert Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    450 Lilian G. John Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
    451 Lucia Frank Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    452 Maore N. Emilly Muuguzi II Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    453 Mariam H. Salumu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Singida SINGIDA
    454 Meshack Fella Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    455 Milembe Ilando Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Tabora TABORA
    456 Monica Epimack Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    457 Monica Francis Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Musoma MARA
    458 Mwanahamisi Shaban Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    459 Ndaro W. Mugeta Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
    460 Nedia C. Bushoberwa Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    461 Neema John Muuguzi II Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Musoma MARA
    462 Pendo V. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    463 Philip M. Robert Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Musoma MARA
    464 Rehema Asanga Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Kyela MBEYA
    465 Rehema Lubango Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    466 Richard J. Makindika Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
    467 Rinna A. Munisi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    18
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    468 Ritha I. Nganga Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Jiji la Mwanza MWANZA
    469 Rufina Velerian Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    470 Sakina Hemedi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    471 Sarah A. Mkopi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    472 Setty Sarapion Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    473 Spiriana A. Masaro Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    474 Sr. Fromunda E. Masawe Afisa Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    475 Sr. Lucida M. Minja Afisa Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    476 Tatu Lusesa Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    477 Theodata Burchard Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Muleba KAGERA
    478 Theresia Anthony Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    479 Theresia E. Mlengu Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    480 Violeth Nahushi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Magu MWANZA
    481 Yunis Yasin Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    482 Zaina Rashidi Mwalimu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Mkinga TANGA
    483 Zuhura H. Kahungenge Muhudumu wa Afya Mkuu Wilaya ya Geita GEITA Wilaya ya Nzega TABORA
    484 Agatha M. Wawa Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    485 Chrispo D. Kisoma Afisa Misitu Masaidizi Wilaya ya Iringa IRINGA Wilaya ya Tabora TABORA
    486 Furaha J. Kayanda Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    487 Gladis Kachenga Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Jiji la Mbeya MBEYA
    488 Isaya B. Henjewele Tabibu Msaidizi Wilaya ya Iringa IRINGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    489 Jackson K. Justinian Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    490 Jane F. Chalamila Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    491 Joyce H. Kileo Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    492 Lauriano M. Mwalongo Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Mji wa Kibaha PWANI
    493 Mariam S. Kalasya Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    19
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    494 Michael A. Simkonda Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Jiji la Mwanza MWANZA
    495 Mohamed M. Mwinyi Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Mji wa Kibaha PWANI
    496 Mwaija Msigwa Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    497 Namwai S. Makame Daktari Msaidizi Wilaya ya Iringa IRINGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    498 Prisca H. Sylvester Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Jiji la Tanga TANGA
    499 Ramla E. Rashid Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Songea RUVUMA
    500 Shida Mlanzi Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    501 Simbert M. Kikoko Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    502 Vaileth S. Kabulunze Mwalimu Manispaa ya Iringa IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    503 Vumilia Ernest Mwalimu Wilaya ya Iringa IRINGA Mji wa Njombe NJOMBE
    504 Francisca Jeremia Fundi Sanifu II Wilaya ya Kilolo IRINGA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    505 Halima H. Mlalwe Mwalimu Wilaya ya Kilolo IRINGA Mji wa Kibaha PWANI
    506 Jane G. Mgulwe Mwalimu Wilaya ya Kilolo IRINGA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    507 Levina Kalinga Afisa Ardhi Msaidizi Wilaya ya Kilolo IRINGA Wilaya ya Geita GEITA
    508 Hanna S. Luoga Mwalimu Wilaya ya Ludewa IRINGA Jiji la Mbeya MBEYA
    509 Modesta A. Msanga Mwalimu Wilaya ya Ludewa IRINGA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    510 Romana Komba Mwalimu Wilaya ya Ludewa IRINGA Wilaya ya Songea RUVUMA
    511 Alfred A. Satele Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Mpanda KATAVI
    512 Andrew Ndewele Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    513 Chiku S. Mwallo Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    514 Emil A. Nelson Mpima Ardhi II Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    515 Faustine F. R. Fivawo Muuguzi Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    516 Gallus T. Komba Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    517 Haillen K. Japhet Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    518 Hamisa R. Mangapi Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    519 Hussein R. Musiba Mwalimu Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    20
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    520 Rehema E. Moshi Mkaguzi wa Ndani II Wilaya ya Mufindi IRINGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    521 Salome Henjewele Muuguzi Wilaya ya Mufindi IRINGA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    522 Abdallah B. Mnakamali Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Lushoto TANGA
    523 Adela N. Sylvester Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    524 Benfaxad Chiguru Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Magu MWANZA
    525 Edina L. Zadock Muuguzi Mkunga Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    526 Edina P. Ruguga Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    527 Elias R. John Tabibu Msaidizi Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    528 Euzebia Ladslaus Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    529 Fadhila A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    530 George M. Mkanya Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    531 Grace S. Buganga Katibu Muhtasi I Wilaya ya Biharamulo KAGERA Mji wa Kibaha PWANI
    532 Happiness Isack Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    533 Jane M. Kalamji Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Babati MANYARA
    534 Judith R. Theodbard Muuguzi I Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    535 Neema Charles Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Mji wa Kahama SHINYANGA
    536 Pevi B. Chana Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    537 Rehema K. Malaki Mwalimu Wilaya ya Bihalamuro KAGERA Wilaya ya Bukombe GEITA
    538 Shani Z. Mbyana Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Biharamulo KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    539 Themi N. Barugize Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    540 Witness Laurent Mwalimu Wilaya ya Biharamulo KAGERA Wilaya ya Magu MWANZA
    541 Angelina F. Wiboga Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    542 Anitha S. Ngaiza Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    543 Annastazia K. Mathew Mwalimu Wilaya ya Bukoba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    544 Bulabo K. Vitus Afisa Kilimo III Wilaya ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    545 Clement O. Nyagawa Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Iringa IRINGA
    21
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    546 Grace C. Munyu Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    547 Ibrahim W. Ibengwe Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Musoma MARA
    548 Iluminatha A. Gejeje Mwalimu Wilaya ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    549 Juliana Kusigwa Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    550 Margaretha E. Mbukwa Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Ileje MBEYA
    551 Mkangama M. Moshi Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    552 Mohamed S. Mohamed Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    553 Mwanamkuu M. Azani Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    554 Proscovia Rugumila Mwalimu Wilaya ya Bukoba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    555 Sadam T. Kibona Mwalimu Manispaa ya Bukoba KAGERA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    556 Specioza S.M. Mwanansao Mhudumu wa Afya Wilaya ya Bukoba KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    557 Mwajuma I. Msuya Mwalimu Wilaya ya Chato KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    558 Alexander R. Nobo Mwalimu Wilaya ya Kagera KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    559 Hekima L. Samson Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    560 Jesca J. Mphuru Mwalimu Wilaya ya Kagera KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    561 Adam M. Tairo Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Arusha ARUSHA
    562 Adelina M. Kajuna Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    563 Ashura Mawalanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Musoma MARA
    564 Aziza K. Juma Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    565 Baraka A. Joel Muuguzi I Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    566 Bertha D. Maqway Afisa Maendeleo II Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Tanga TANGA
    567 Deus P. Maganga Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    568 Emmanuel S. Majingaa Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    569 Esdory B. Nyamhiba Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    570 Eva M. Runyoro Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    571 Eva Runyoro Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    22
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    572 Evodia E. Majada Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    573 Getruda M. Nyamilele Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    574 Grace Raphael Katibu Muhtasi III Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    575 Jenipha Lubanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    576 Joseph S. Maziku Afisa Ugavi Mwandamizi Wilaya ya Karagwe KAGERA Mji wa Kahama SHINYANGA
    577 Juma D. Mrisho Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    578 Pili S. Kiula Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Singida SINGIDA
    579 Pracidia K. Theophil Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    580 Prisca E. Shuli Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kilwa Masoko LINDI
    581 Renaltus C. Kavishe Afisa Biashara II Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Babati MANYARA
    582 Rosemary S. Gwiza Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    583 Sofia A. Gashomba Afisa Kilimo III Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Longido ARUSHA
    584 Sophia R. Kisenha Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
    585 Staford B. Daniel Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    586 Stanslaus M. Peter Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    587 Tedjeta F. Kanani Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    588 Zena A. Said Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    589 Zena E. Abeid Mwalimu Wilaya ya Karagwe KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    590 Anna Kaganga Mwalimu Wilaya ya Misenyi KAGERA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    591 Zacharia S. Manya Muuguzi Wilaya ya Misenyi KAGERA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    592 Alistidia M Ubard Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Manispaa ya Mtwara
    Mikindani
    MTWARA
    593 Betram P. Kissima Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    594 Furaha R. Mkony Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    595 Nkwabi Mathias Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    596 Renifrida B. Budigila Mwalimu Wilaya ya Missenyi KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    597 Zacharia S. Manya Muuguzi II Wilaya ya Missenyi KAGERA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    23
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    598 Ada G. Mbusa Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    599 Anastazia Chrispin Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    600 Anitha W. Mutafungwa Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    601 Asha M. Jolle Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    602 Asia I. Rweyendele Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    603 Baraka F. Mshana Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    604 Benjamin I. Manyama Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Magu MWANZA
    605 Charles N. David Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Tarime MARA
    606 Enock K. Simoni Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Urambo TABORA
    607 Gloria Z. Madida Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    608 Hozana G. Kazimili Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Mji wa Kahama SHINYANGA
    609 Isaya K. Winston Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    610 Jackline A. Mushi Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    611 Jackson Magessa Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    612 Johanitha R. Rwegoshora Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    613 Jonesia P. John Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    614 Josephat M. Christopher Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    615 Jovieth J. Jovenary Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    616 Lilian N. Katunzi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    617 Lucas J. Mugeta Afisa Ugavi II Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Dar es Salaam DAR ES SALAAM
    618 Lucia M. Edward Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    619 Macrina A. Rwabuhimba Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    620 Mahembo Funda Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
    621 Majuto M. Magere Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    622 Masalu Sayi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Musoma MARA
    623 Melania K. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    24
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    624 Neema B. Sadock Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    625 Noel M. Dohodoho Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    626 Rehema A. Ngubalu Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    627 Rehema Ruzika Mvuvi Msaidizi I Wilaya ya Muleba KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    628 Reuben D. Majora Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Chato GEITA
    629 Richard K. Elikana Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    630 Salome M. Robert Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    631 Shida C. Mwizarubi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    632 Sikudhani Msumari Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Serengeti MARA
    633 Steve K. Kasongo Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    634 Sunge L. Semah Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    635 Yulitha M. Nyalo Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    636 Adventina R. Wincheslaus Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    637 Amiri M. Mkulu Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    638 Bibiana B. Prosper Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Bunda MARA
    639 Leticia M. Mudesty Tabibu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Tarime KAGERA
    640 Levona Zaburi Muuguzi II Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
    641 Mary S. Alendwaseni Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    642 Pendo L. Constantine Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Jiji la Mwanza MWANZA
    643 Rehema W. Banyaga Tabibu Msaidizi Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    644 Rose Innocent Msaidizi wa Kumbukumbu II Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    645 Shukurani O. Michael Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Manispaa ya Tabora TABORA
    646 Stephen F. Mengi Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    647 Tlehema E. Ammi Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    648 Veronica R. Mjatta Afisa Ugavi Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Geita GEITA
    649 Yona Hatibu Mwalimu Wilaya ya Ngara KAGERA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    25
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    650 Adela S. Mturo Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    651 Aziza E. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mufindi IRINGA
    652 Bupe L. Mlabwa Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    653 Christina J. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbarali MBEYA
    654 Devotha D. Kapakala Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Jiji la Mwanza MWANZA
    655 Enerica E. Mgaya Mwalimu Wilaya ya mpanda KATAVI Wilaya ya Mufindi IRINGA
    656 George F. Ambilikile Mwalimu Mji wa Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbeya MBEYA
    657 George K. Simpepo Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Nkasi RUKWA
    658 Gloria M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbozi MBEYA
    659 Kulwa J. Mapunda Mwalimu Mji wa Mpanda KATAVI Wilaya ya Rungwe MBEYA
    660 Letisia T. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mufindi IRINGA
    661 Olivana O. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    662 Salma R. Fakihi Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Newala MTWARA
    663 Scholastica M. Masinde Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbozi MBEYA
    664 Telezya D. Sinkonde Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Rorya MARA
    665 Thabita M. Mikidadi Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Mbozi MBEYA
    666 Thodosia J. Hilly Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Njombe NJOMBE
    667 Victor Luoga Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    668 Watende D. Chambulikazi Mwalimu Wilaya ya Mpanda KATAVI Wilaya ya Igunga TABORA
    669 Abdallah A. Seif Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    670 Alipo J. Jimu Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Nkasi RUKWA
    671 Anna B. Mabone Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    672 Asturmius R. Rugemalira Afisa Ardhi II Wilaya ya Kasulu KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    673 Christopher C. Mlotwa Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    674 Dunia S. Jonasy Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    675 Eliza M. Eliaman Afisa Kilimo na Mifugo Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mkinga TANGA
    26
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    676 Esperansa S.R. Kasiano Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    677 Fabian M. Simeo Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    678 Fatuma S. Chongowe Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    679 Hamisa B. Mgazo Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    680 Happy S. Champanda Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Muleba KAGERA
    681 Haruna Haji Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    682 Imaculatha J. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    683 Kahana Focus Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    684 Latifa H. Muhembe Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    685 Laurent J. Sikuyombaga Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    686 Leonard M. Charles Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    687 Losana S. Ntagata Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Mji wa Mpanda KATAVI
    688 Mathilde A. Ruyange Muunguzi Mkunga I Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilayaya Karagwe KAGERA
    689 Neema Bwire Afisa Kilimo na Mifugo Msaidizi III Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    690 Neema K. Miti Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    691 Nuhu R. Ndilla Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kasulu KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    692 Rahabu Ruhere Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    693 Rhoda O. Bernard Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    694 Saraphia E. Mboya Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Muheza TANGA
    695 Ubaid I. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    696 Uzia Boniface Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    697 Vicent D. Mgunda Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    698 Victor N. Magafu Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Chato KAGERA
    699 Victor Pyuza Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Manispaa ya Singida SINGIDA
    700 Victoria M. Lyoba Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Nzega TABORA
    701 Zephania E. Senguo Mwalimu Wilaya ya Kasulu KIGOMA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    27
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    702 Adolfina E. Mwatulo Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    703 Asteria M. Haule Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Ngara KAGERA
    704 Benedicto S. Nada Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    705 Daniel Mbwaga Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    706 Daniel S. Matemi Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Magu MWANZA
    707 Elias Zabron Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    708 Ezekiel S. Lubuva Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    709 Fatuma Rashidi Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    710 Firothea F. Tebaza Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    711 Godfrey H. Mfumya Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    712 Hadija S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Tanga TANGA
    713 Iman Japhet Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Bukombe GEITA
    714 Judith C. Stephano Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    715 Juliana Z. Luambano Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Iramba SINGIDA
    716 Leah D. Sabuni Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    717 Majuto Ngaila Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    718 Mashaka A. Kilangi Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Bariadi SHINYANGA
    719 Naomi D. Shibanda Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    720 Neema S. Shemndolwa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Tanga TANGA
    721 Newton Maloda Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
    722 Rahibu M. Buberwa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
    723 Redempta M. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Meru ARUSHA
    724 Rehema A. Matumla Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    725 Revocatus Eustace Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    726 Rosebertha V. Rugarabamu Mhudumu wa Afya Mwandamizi Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    727 Shemu S. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Igunga TABORA
    28
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    728 Siyajali B. Charles Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Jiji la Tanga TANGA
    729 Sophia Modesty Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    730 Theresia Magesa Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    731 Veronica S. Kajobi Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
    732 Wambura M. Kitang'ita Mwalimu Wilaya ya Kibondo KIGOMA Wilaya ya Tarime MARA
    733 Ajira K. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Newala MTWARA
    734 Ally A. Chambo Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    735 Ally J. Mwamia Mhasibu II Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    736 Amina A. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Mji wa Babati MANYARA
    737 Annastazia K. Silas Afisa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    738 Asanterabi A. Swai Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    739 Ashura S. Ndauga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    740 Bernad Theonest Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    741 Chabo S. Mkoko Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    742 Christina M. Maluku Muuguzi II Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    743 Christopher E. Kaijage Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    744 Dativa A. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    745 Diana Damaseni Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
    746 Diana Y. Chikoti Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    747 Donatha M. Lameck Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    748 Edna J. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bukombe GEITA
    749 Elizabeth M. Sangu Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    750 Enica M. Magesa Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    751 Fatma A. Saidi Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    752 Fatuma Abdul Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    753 George A. Maula Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    29
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    754 Gladness V. Bangi Mhudumu wa Afya Manispaa ya Kigoma KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    755 Gloria D. Mwaiseje Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    756 Helena M. Msuya Mwalimu Mji wa Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    757 Husna H. Makarabo Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    758 Imaculata F. Mosha Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    759 Jamal A. Mazel Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    760 Jema K. Valentine Muuguzi II Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA Wilaya ya Ngara KAGERA
    761 Jesca K. Lupogo Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Tabora TABORA
    762 Joyce N. Japhet Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    763 Juliana M. Sitta Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Mji wa Mpanda KATAVI
    764 Julius Kyaruzi Fundi Sanifu Mkuu Upimaji na Ramani Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    765 Justa R. Salvatory Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    766 Kalekwa R. Mporogomy Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mbarali MBEYA
    767 Koga N. Bulengela Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    768 Latifa Maporo Katibu Muhtasi III Manispaa ya Kigoma KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    769 Lylian L. Tizanga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Muleba KAGERA
    770 Maangaza S. Awadhi Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    771 Makaja M. Kasili Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    772 Mediartix R. Medard Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    773 Meshack A. Herman Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    774 Mussa A. Luhamo Mhasibu Mwandamizi Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    775 Mwajuma Mahwela Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    776 Namudu Donath Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bukoba KAGERA
    777 Nelson J. Kayabu Mhasibu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Musoma MARA
    778 Peter J. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    779 Rahel A. Seth Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Iringa IRINGA
    30
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    780 Ramla I. Hayeshi Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Tarime MARA
    781 Rashidi R. Mkanza Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    782 Robetha N. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    783 Rose I. Jovine Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Magu MWANZA
    784 Rosemary S. Kisura Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    785 Said R. Lyoba Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Sikonge TABORA
    786 Said S. Mgowa Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    787 Semen A. Nkumira Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    788 Sifa I. Rubaka Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    789 Specioza R. Nyanungu Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    790 Tatu Abijoh Afisa Muuguzi Msaidizi Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    791 Tatu J. Ashery Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Igunga TABORA
    792 Teonas M. Kawimbe Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    793 Upendo A. Ritte Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    794 Veronica B. Masunga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kibaha PWANI
    795 Veronica S. Martine Mwalimu Manispaa ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    796 Veronika Moses Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    797 Zaituni J. Pangani Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Jiji la Mwanza MWANZA
    798 Zehra F. Matanga Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    799 Zuleha B. Swalehe Mwalimu Wilaya ya Kigoma KIGOMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    800 Aikande S. Kweka Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Meru ARUSHA
    801 Ally K. Tengeza Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    802 Eshimuni G. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    803 Esther C. Magola Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
    804 Happiness J. Butati Tabibu I Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
    805 Hellen F. Mdee Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Mji wa Babati MANYARA
    31
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    806 Herieth Mbaraku Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Kisarawe PWANI
    807 Jaqueline A. Ulaya Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    808 Jofrey J. Rugimbana Dereva II Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Singida SINGIDA
    809 Judith M. Munisi Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Hanan'g MANYARA
    810 Justina J. Challo Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    811 Kuruthum O. Lilungulu Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Mji wa Babati MANYARA
    812 Lessa A. Ndegi Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    813 Lidya A. Munuo Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Mbeya MBEYA
    814 Mercey E. Mmbasha Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Kondoa DODOMA
    815 Monica A. Lemnge Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
    816 Mwajuma J. Muro Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Singida SINGIDA
    817 Mwanaasha H. Massanga Muuguzi II Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
    818 Mwanakombo R. Guka Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
    819 Rehema A. Simkoko Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Kahama TABORA
    820 Shaila A. Zayumba Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Wilaya ya Lushoto TANGA
    821 Tatu I. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
    822 Agnes C. Lubuva Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
    823 Airene A. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
    824 Ajenta Mrema Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Mji wa Kibaha PWANI
    825 Alphonce P. Temba Afisa Ugavi Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
    826 Balbina D. Tarimo Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
    827 Carolina M. Kagashe Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    828 Chisata L. Halord Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Mji wa Njombe NJOMBE
    829 Christina Julius Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    830 Elice E. Silayo Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
    831 Ester J. Mo Afisa Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Babati MANYARA
    32
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    832 Eva C. Kifumu Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Bukoba KAGERA
    833 Flora D. Nzigilwa Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Iringa IRINGA
    834 Florah D. Richard Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Dodoma DODOMA
    835 Florencia C. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
    836 Francisca J. Mseya Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni KINONDONI
    837 Fransisca Kiamth Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Mkinga TANGA
    838 Frida Mwamanda Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    839 Gasto F. Mmassy Afisa Mtendaji Mtaa Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Ruangwa MBEYA
    840 Godwin A. Saigurani Fundi Sanifu I Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    841 Hadija H. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    842 Hellen P. Mselingwa Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Kongwa DODOMA
    843 Ignace N. Tesha PAFO II Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Singida SINGIDA
    844 Irene O. Kessy Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
    845 Janeth M. Matingisa Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
    846 Japhary J. Abdul Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    847 Joseph R. Mallya Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
    848 Josephine G. Kiwia Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    849 Khadija S. Mtui Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Singida SINGIDA
    850 Lianael S. Mihungo Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    851 Lyidia C. Sakaya Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    852 Majuto G. Malingila Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    853 Maneno S. Juto Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
    854 Mary R. Mhando Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Bariadi SHINYANGA
    855 Navoneiwa F. Saimon Muuguzi Daraja II Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Njombe NJOMBE
    856 Preciosa P. Maleme Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO jiji la Mwanza MWANZA
    857 Ramlat J. Ramadhani Afisa Tabibu Daraja I Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    33
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    858 Rosemary P. Matemu Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    859 Rukia M. Mtangi Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
    860 Sadiki S. Mrisho Afisa Utumishi I Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Wilaya ya Kongwa DODOMA
    861 Salome G. Mangi Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    862 Saumu Saidi Mwalimu Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    863 Shella Hussein Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    864 Slyvia L.. Makendi Mhudumu wa Afya Manispaa ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    865 William Lutege Mwalimu Wilaya ya Moshi KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    866 Agnes M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    867 Anna J. Assey Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    868 Devotha Ngole Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Iringa IRINGA
    869 Elionora T. Meshili Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Arusha ARUSHA
    870 Felician F. Makhata Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
    871 Fika K. Msongwe Fundi Sanifu I Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Mbeya MBEYA
    872 Heriet S. Mkongelwa Tabibu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
    873 Herieth Sekurungu Tabibu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Mwanza MWANZA
    874 Mahija Mbaruku Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
    875 Maria H. Kidadu Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Babati MANYARA
    876 Matinde Y. Thomas Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Tarime MARA
    877 Mohamedi S. Kichawele Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    878 Mwanahamisi M. Kaoneka Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    879 Nazahedi M. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Missenyi KAGERA
    880 Nora Godwin Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    881 Richard Lawrence Mkaguzi wa Ndani Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    882 Sadick M. Sadick Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    883 Sarah E. Ngomuo Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    34
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    884 Simon V. Mbigi Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Wilaya ya Njombe NJOMBE
    885 Anna G. Mmassa Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Babati MANYARA
    886 Anna L. Leiyo Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Arusha ARUSHA
    887 Athumani S. Kulusangai Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Lushoto TANGA
    888 Atugomokile T. Sanga Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    889 Awadhi I. Mndeme Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Rungwe MBEYA
    890 Beatrace F. Minja Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
    891 Honest G. Lyimo Afisa Tabibu Daraja I Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    892 Julieth S. Samwel Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Meru ARUSHA
    893 Msafiri J. Kivuyo Mwalimu Wilaya Rombo KILIMANJARO Masnispaa ya Arusha ARUSHA
    894 Nyasenga A. Chakwanza Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    895 Rose C. Kangu Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Songea RUVUMA
    896 Stephen L. Silwimba Mwalimu Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Mbozi MBEYA
    897 Theresia M. Mchome Mhudumu wa Afya Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Wilaya ya Rungwe MBEYA
    898 Zebeda S. Ntirubaye Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Rombo KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    899 Ellen G. Sichalwe Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Jiji la Arusha ARUSHA
    900 Grace J. Malakasuka Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO jiji la Mbeya MBEYA
    901 Jescar C. Kowero Mwalimu wilaya ya Same KILIMANJARO Wilaya ya Geita MWANZA
    902 Joyce M. Israel Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    903 Ludovick K. Basugwoya Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    904 Maimuna H. Mjema Mwalimu Wilaya ya Hai KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    905 Mary M. Enea Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Jiji la Tanga TANGA
    906 Mwanlali M. Qullaaten Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    907 Peniel J. Titus Mchumi I Wilaya ya Same KILIMANJARO jiji la Mwanza MWANZA
    908 Samwel N. Lugwisha Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Tabora TABORA
    909 Shufaa S. Msangi Afisa Afya Wilaya ya Same KILIMANJARO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    35
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    910 Theresia Michael Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Wilaya ya Lushoto TANGA
    911 Tumaini Malambughi Mwalimu Wilaya ya Same KILIMANJARO Jiji la Mbeya MBEYA
    912 Ashura A. Msangi Mwalimu Wilaya ya Siha KILIMANJARO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    913 Renastituta R. Swai Mwalimu Wilaya ya Siha KILIMANJARO Wilaya ya Kiteto MANYARA
    914 Sarah P. Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Siha KILIMANJARO Wilaya ya Meru ARUSHA
    915 Aissa Marco Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Monduli ARUSHA
    916 Alfred P. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    917 Asha H. Rashid Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    918 Emmanuel M. Mutoka Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Karagwe KAGERA
    919 Fatuma S. Mshana Muuguzi II Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    920 Grace Njau Afisa Ugavi Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Kisarawe PWANI
    921 Halima Saidi Mhudumu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    922 Joyce J. Wadelanga Afisa Maendeleo wa Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Mkuranga PWANI
    923 Kassim A. Mnuona Afisa Kilimo II Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Newala MTWARA
    924 Kazija Wahabi Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Mkuranga PWANI
    925 Mohamed Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
    926 Mohamed J. Kaudunde Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Kisarawe PWANI
    927 Mwajuma M. Masoud Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    928 Paulina A. Kijo Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    929 Shadrack Z. Mwamsha Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Masasi MTWARA
    930 Yohana Shiyo Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilwa LINDI Wilaya ya Korogwe TANGA
    931 Zainab A. Luhumba Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    932 Adili Chibwana Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu LINDI Wilaya ya Lindi LINDI
    933 Agnes L. Makota Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    934 Alli O. Shosi Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Mji Kibaha PWANI
    935 Aloyce A. Jacques Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    36
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    936 Baraka P. Fungo Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    937 Chausiku G. Ndunguru Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    938 Cosmas M. Mwandisya Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Kibaha PWANI
    939 Elizabeth M. Andrea Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Dodoma DODOMA
    940 Ester Modesto Afisa Muuguzi Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    941 Fatma R. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Mafia PWANI
    942 Halima M. Damoder Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    943 Irene J. Riwa Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    944 Jenifer B. Semwinga Katibu Muhtasi III Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    945 John M. Chacha Mhandisi Ujenzi II Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    946 Kelvin M. Mwambigija Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Mbozi MBEYA
    947 Lucy Mahundu Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Mji wa Bariadi SIMIYU
    948 Magreth F. Tendeje Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Mji Masasi MTWARA
    949 Mariam I. Lyanga Mtunza Kumbukumbu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    950 Matiko S. Mniko Mhasibu I Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya Mikindani MTWARA
    951 Mbokigwe Simoni Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Mji wa Njombe NJOMBE
    952 Miltraud Nyagali Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Manispaa ya
    Mtwara/Mikindani
    MTWARA
    953 Mophen G. Mwakajonga Mchumi II Manispaa ya Lindi LINDI Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    954 Nuru M. Ngaunje Muuguzi II Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    955 Nyamosi J. Tugara Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Wilaya ya Meatu SIMIYU
    956 Omari A. Dellow Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    957 Rehema H. Namkunda Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Morogoro LINDI
    958 Rhoda L. Namsukwa Muuguzi Mkuu II Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Iringa IRINGA
    959 Rukia Namwalia Civil Technician Manispaa ya Lindi LINDI Wilaya ya Masasi MTWARA
    960 Subira Halifa Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
    961 Sudi Said Afisa Ushirika II Wilaya ya Lindi LINDI Wilaya ya Tandahimba MTWARA
    37
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    962 Zafarani M. Damoder Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    963 Zakia A. Makwinya Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI Manispaa ya Iringa IRINGA
    964 Geoffrey P. Massi Mhasibu I Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    965 Hamedi J. Zungiza Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Kisarawe PWANI
    966 Hofu J. Mtoo Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Arusha ARUSHA
    967 Jamila R. Kazumari Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    968 Judith Chikaka Mhudumu Afya Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Kibaha PWANI
    969 Marystela J. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    970 Naemi Z. Kiondo Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Mbozi MBEYA
    971 Nahda M. Kauta Mhudumu wa Afya Wilaya ya Liwale LINDI Jiji la Tanga TANGA
    972 Rahma Chingwaru Afisa Ugani Msaidizi Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Songea RUVUMA
    973 Rozalia M. Ishilia Mwalimu Wilaya ya Liwale LINDI Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    974 Abel S. Silaa Afisa Mtendaji Kata Wilaya ya Nachingwea LINDI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    975 Dorothea M. Willium Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    976 Edward C. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Manispaa ya Tabora TABORA
    977 Frank A. Liama Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Same KILIMANJARO
    978 Joyce Kepha Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    979 Magreth C. Kimweri Mhudumu Afya Wilaya ya Nachingwea LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    980 Paula Katenda Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    981 Paulo E. Sangiwa Mchumi II Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    982 Regina K. Masako Afisa Kilimo Daraja III Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Mbozi MBEYA
    983 Stephano A. Kagosi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Wilaya ya Mbulu MANYARA
    984 Bora A. Akahova Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Manispaa ya Songea RUVUMA
    985 Happy Mapujila Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Manispaa ya Iringa IRINGA
    986 Mariam I. Mbossa Mhudumu wa Afya Wilaya ya Ruangwa LINDI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    987 Zaina R. Daudi Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Wilaya ya Muheza TANGA
    38
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    988 Zawadi K. Masalanga Mwalimu Wilaya ya Ruangwa LINDI Wilaya ya Lushoto TANGA
    989 Agnetha B. Mdavire Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    990 Albert G. Ngala Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    991 Christina J. Urughutu Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Kilindi TANGA
    992 Doreen P. Shao Clinical Dentistry Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Songea RUVUMA
    993 Edith J. Tango Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    994 Farida Tarimo Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Urambo TABORA
    995 Febronia B. Kyara Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    996 Felista Jacob Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    997 Flora E. Kanza Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya Karatu ARUSHA
    998 Frank G. Ngowi Mwalimu Wilaya Babati MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    999 Gideon F. Moshi Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1000 Jane P. Mshana Daktari wa Meno Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Songea RUVUMA
    1001 Jennifer D. Mnyamari Msaidizi wa Mtendaji Mkuu II Mji wa Babati MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1002 Joyce D. Moshi Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1003 Juliana M. Richard Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1004 Lilian B. Mushi Mwalimu Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Urambo TABORA
    1005 Mwantumu A. Mshihiry Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Jiji la Tanga TANGA
    1006 Naishiva Z. Mollel Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1007 Naomi J. Nyawazwa Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1008 Nyasunu J. Mteki Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Tabora TABORA
    1009 Olympia J. Mtei Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1010 Pascilla A. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1011 Regina E. Fissoo Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1012 Ridhiwani Wahabu Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    1013 Simon S. Maduke Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Jiji la Mwanza MWANZA
    39
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1014 Teddy D. Ngolly Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1015 Upendo E. Moses Afisa Utumishi Mji wa Babati MANYARA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    1016 Veneranda E. Magesa Mwalimu Wilaya ya Babati MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1017 Bernadetha J. Shayo Afisa Misitu II Wilaya ya Hanang MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1018 Agnetha B. Mdavire Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1019 Janeth R. Macha Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1020 Joelina Tluwaya Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1021 Joram E. Mollel Mwalimu Wilaya ya Hana'ng MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1022 Lilian B. Mushi Mwalimu Wilaya ya Hana'ng MANYARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1023 Petronila E. Temba Mwalimu Wilaya ya Hana'ng MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1024 Saiguran M. Njaro Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1025 Tuty R. Mwakasage Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    1026 Ernest Lohay Mwalimu Wilaya ya Hanang MANYARA Wilaya ya Iramba SINGIDA
    1027 Janeth R. Macha Mwalimu Wilaya ya Hanang' MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1028 Judith D. Temba Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1029 Naishiva Z. Mollel Mwalimu Wilaya ya Hanan'g MANYARA Jiji la Arusha ARUSHA
    1030 Peter T. Malohho Mwalimu Wilaya ya Hanang' MANYARA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1031 Agness E. Malley Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Chato KAGERA
    1032 Agness L. Mwabungulu Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Bahi DODOMA
    1033 Agripina D. Chami Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1034 Christa R. Ngolima Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    1035 Christa R. Ngolima Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    1036 Christopher N. Mmary Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1037 Deograsia G. Shio Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Musoma MARA
    1038 Doreen P. Shao Afisa Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Korogwe TANGA
    1039 Ester M. Mollel Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kiteto MANYARA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    40
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1040 Gladness I. Rugaimumaku Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1041 Joachim T. Nyambo Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1042 Judith D. Temba Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1043 Kanamora S. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1044 Lazaro Y. Kashamba Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Lushoto TANGA
    1045 Lazaro Yohana Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Lushoto TANGA
    1046 Maria P. Atho Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Lushoto TANGA
    1047 Saiguran M. Njaro Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    1048 Veronica J. Mollel Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1049 Zawadia K. Lumade Mwalimu Wilaya ya Kiteto MANYARA Wilaya ya Tandahimba MTWARA
    1050 Adelina M. Nga'ida Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1051 Agripina G. Mhume Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Iringa IRINGA
    1052 Akwilina M. Mallya Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1053 Amina E. Kalisa Muuguzi Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Geita GEITA
    1054 Amina H. Muandai Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Singida SINGIDA
    1055 Amina M. Majaliwa Muuguzi Msaidizi Wilaya Mbulu MANYARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1056 Anna A. Josephat Daktari wa Meno Wilaya ya Mbulu MANYARA Jiji la Arusha ARUSHA
    1057 Asnath L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1058 Aswege A. Abraham Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mbarali MBEYA
    1059 Aziza A. Mpimi Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1060 Cuthbeth N. Swai Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1061 Daudi J. Ngodagula Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Musoma MARA
    1062 Devotha B. Baynit Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Kaaty ARUSHA
    1063 Elipheus D. Malley Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1064 Emmanuel E. Towo Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu II Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Kilindi TANGA
    1065 Esther D. Mdee Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Korogwe TANGA
    41
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1066 Fabiana John Mwalimu Wilaya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1067 Fatuma A. Mmbaga Afisa Maendeleo ya Jamii I Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    1068 Fatuma A. Rajab Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1069 Felista Jacob Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1070 Felista M. Mlingi Afisa Kilimo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu KILIMANJARO
    1071 Gabriella J. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1072 Georgina E. Kimario Msaidizi wa Kumbukumbu II (Afya) Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1073 Gervas G. Ginachan Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Mji wa Kibaha PWANI
    1074 Grace L. Kakusa Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1075 Hadija Y. Lyellu Afisa Lishe Daraja II Wilaya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1076 Hazina S. Kaira Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1077 John B. Kessy Afisa Kilimo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1078 Julius D. Mollel Afisa Rasilimali Watu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1079 Juma I Kilindi Mhudumu wa Jikoni Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1080 Kasim Y. Nginja Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1081 Kiza E. Kondo Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1082 Maria J. Kabigi Mtakwimu II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1083 Mary B. Mfangavo Muuguzi Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1084 Mary G. Mgoba Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1085 Mosses E. Sikawa Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1086 Mwashabani J. Kigomba Mhudumu wa Afya II Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1087 Nakaji L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Meru KILIMANJARO
    1088 Oliver B. Kiniga Muuguzi Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Misenyi KAGERA
    1089 Paskas M. Matundu Mthamini II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Tabora TABORA
    1090 Raheli A. Mdemu Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1091 Rehema O. Dilunga Katibu wa Afya II Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    42
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1092 Rehema Richard Mhudumu wa Jikoni Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    1093 Saidi K. Issa Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    1094 Scolastica J. Swai Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Mbulu MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1095 Vumilia J. Tigwela Afisa Ugavi I Wilaya ya Mbulu MANYARA Jiji la Dar es Salaam DAR ES SALAAM
    1096 Kasim Y. Ngija Mwalimu Wilaya ya Mbulu MANYARA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1097 Adrida C. Mpabangaya Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1098 Albert G. Ngala Afisa Biashara Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    1099 Anna E. Joseph Mteknolojia Msaidizi Wilaya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1100 Dr. Danstan Tendwa Daktari Msaidizi i Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Longido ARUSHA
    1101 Elizabeth P. Kilua Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1102 Farida Tarimo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1103 Flora E. Kanza Daktari Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Longido ARUSHA
    1104 Foibe J. Karosi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1105 Grace M. George Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1106 James J. Zait Mhasibu Mwandamizi Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Bahi DODOMA
    1107 Rose P. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1108 Theresia M. Mmassy Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Simanjiro MANYARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1109 Zena Z. Hussein Mwalimu Wilaya ya Simanjiro MANYARA Mji wa Njombe NJOMBE
    1110 Amina S. Luoga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1111 Athumani Ally Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Kibaha PWANI
    1112 Biyaki D. Nyaramba Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1113 Cliford Maboga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Tarime MARA
    1114 Daines J. Mabanga Muuguzi II Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1115 Dyness S. Mhizi Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1116 Einoth N. Zakaria Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1117 Eligiva Florence Mtakwimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    43
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1118 Elionara H. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Mji wa Babati MANYARA
    1119 Farnk Mlwale Mhandisi Mitambo Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    1120 Felix Kavishe Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1121 Grace M. Mkono Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1122 Hellen K. Jeroboam Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1123 Hoja K. Ntiga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1124 Hollo M. Melan Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1125 Joyce R. Mattaba Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Bunda MARA Mji wa Geita GEITA
    1126 Judith Misango Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Singida SINGIDA
    1127 Lydia Mndolwa Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1128 Majuto J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Mji Njombe NJOMBE
    1129 Maria J. Mashango Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1130 Marick A. Ally Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Ngara KAGERA
    1131 Mayenga J. Masunga Mhasibu Mwandamizi Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1132 Mtakama M. Mahamba Afisa Mipango II Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1133 Mwadawa H. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    1134 Nyakuyenga E. Nyeura Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1135 Oliva A. Munishi Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Bunda MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1136 Pamphil N. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1137 Patricia N. Mlowa Mhasibu Daraja II Wilaya ya Bunda MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1138 Pauline A. Kawishe Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1139 Petro Magai Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1140 Renatha P. Joseph Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Ngara KAGERA
    1141 Rozaria Simon Mwalimu Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    1142 Seraphione M. Katengesya Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Bukombe GEITA
    1143 Tabu Edward Fundi Sanifu Maabara Wilaya ya Bunda MARA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    44
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1144 Amina Kassim Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    1145 Bernard D. Masami Mkadiriaji Majengo Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1146 Charles T. Jacob Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1147 Deliphinua R. Attlio Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1148 Deusdedith A. Simon Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1149 Dickson A. Msakazi Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1150 Elizabeth Fanuel Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1151 Ester I. Dawite Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    1152 Ester R. Daudi Afisa Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    1153 Gideon S. Daniel Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1154 Godlove S. Lema Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1155 Hawa Mugendi Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1156 Helena M. Josephat Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Babati MANYARA
    1157 Hemedi Hamis Mchumi I Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1158 Herieth M. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1159 Irene H.K. Nelson Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1160 Joseph J. Hosea Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1161 Juma Masengenya Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    1162 Juma S. Tekakie Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1163 Justin Mpongulina Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    1164 Lujeki M. Kayungilo Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1165 Magero P. Magero Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Bariadi SHINYANGA
    1166 Magero Phares Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1167 Maria M. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    1168 Maria M. Okong'o Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1169 Martha S. Masunzu Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    45
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1170 Matrida A. Komba Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    1171 Miraji Mswaki Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Korogwe TANGA
    1172 Miria N. Upor Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1173 Monica Lishela Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1174 Mwasi L. Masamaga Afisa Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1175 Ndiga A. Mdoe Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Tanga TANGA
    1176 Nyamende D. Msabaha Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    1177 Nyamizi S. Mgeleka Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Igunga TABORA
    1178 Peris P. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1179 Pili Lameck Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1180 Pudensiana P. Rwekaza Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1181 Rebeka S. Rafael Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Kiteto ARUSHA
    1182 Saidi H. Haji Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Wilaya ya Mkinga TANGA
    1183 Sensera O. Joseph Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1184 Suzana M. Mwijarubi Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1185 Warioba L. Raphael Mwalimu Manispaa ya Musoma MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1186 Zainabu A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Musoma MARA Wilaya ya Lindi LINDI
    1187 Benjamini Kawamala Mhasibu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    1188 David J. Wembe Mhasibu Daraja II Wilaya ya Rorya MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1189 Efemia N. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Mpanda RUKWA
    1190 Janeth S. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1191 Kirangwa T. Lungiyaa Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1192 Mectilida P. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Rorya MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1193 Cecilia J. Kiame Msaidizi wa Afya Mazingira Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    1194 Damas W. Swai Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Mji Babati MANYARA
    1195 Debora J. Mnandi Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    46
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1196 Elianaso S. Teri Muuguzi II Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1197 Fauza I Said Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1198 Gendes S. Jonja Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    1199 Geofrey D. Ndimbo Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1200 Gulasa E. Mlelema Mhasibu Daraja I Wilaya ya Serengeti MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1201 Hesabu S. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1202 Issa Kindinda Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1203 Judith W. Aleendwa Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Korogwe TANGA
    1204 Julius B. Mkwasa Afisa Maendeleo ya Jamii I Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1205 Kenedy M. Nsenga Afisa Rasilimali Watu Daraja I Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    1206 Loyce L. Paul Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1207 Magreth N. Mkongo Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    1208 Mariam Haruna Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1209 Muhidini I. Hassan Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1210 Tereza I. Mgobi Mteknolojia Msaidizi Maabara Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1211 Tumsifu A. Lema Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1212 Victor H. Dughwang Mwalimu Wilaya ya Serengeti MARA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1213 Adventina M. Kamonyole Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    1214 Adventina Mgisa Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    1215 Agripina P. Lusambo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Tabora TABORA
    1216 Anna M. Martin Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1217 Aziza W. Mugeta Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Tabora TABORA
    1218 Beatrice A. Mwasumbi Katibu Muhtasi Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1219 Elias S. Maziku Afisa Afya Mazingira Mkuu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1220 Ester K. Paulo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1221 Hawa Lenyasa Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Geita GEITA
    47
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1222 Jacquelie N. Orenda Fundi Sanifu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1223 Liberatha B. Ndabukakiye Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    1224 Lilian Wilson Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1225 Mary Mndambi Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1226 Mary R. Kimario Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1227 Mecktilda K. Fransis Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Bunda MARA
    1228 Mercy J. Kimo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1229 Mercy W. Sisso Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1230 Nancy Owuonda Muuguzi II Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1231 Naomi I. Makassy Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Nzega TABORA
    1232 Neema Mhinda Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1233 Ntigwisha Lugendo Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1234 Saguda M. Buyaga Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Geita GEITA
    1235 Simon M. Evarist Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Wilaya ya Magu MWANZA
    1236 Victoria G. Buzare Mtunza Kumbukumbu Mwandamizi Wilaya ya Tarime MARA Jiji la Mwanza MWANZA
    1237 Yasinta Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Tarime MARA Mji Kibaha PWANI
    1238 Betseba D. Mfumbilwa Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1239 Elebia E. Mwasakilali Mhudumu wa Afya Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1240 Eleneus M. Malila Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Mji Njombe IRINGA
    1241 Fadhili S. Nalinga Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mtwara MTWARA
    1242 Frank Mwenga Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1243 Goleth S. Manga Muuguzi Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1244 Happiness J. Mshana Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1245 Invencius M. Mbembati Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Makete IRINGA
    1246 Irene Mkollah Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1247 Lukio Nyaika Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Rorya MARA
    48
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1248 Nichola N. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Makete IRINGA
    1249 Selina V. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1250 Theresia M. Emily Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    1251 Veronica E. Siyame Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1252 Yohana Joseph Mwalimu Wilaya ya Chunya MBEYA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1253 Betty O. Nichombe Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1254 Christina S. Mamsery Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Singida SINGIDA
    1255 Edina L. Mbeleselo Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1256 Henry B. Ihano Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1257 Juliana L. Mmasy Afisa Kilimo/Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1258 Julieth S. D. Rugano Muuguzi Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Kibaha KIBAHA
    1259 Neema Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    1260 Raymond S. Lyamuya Mhasibu II Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1261 Thomas F. Mwitumba Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1262 Zainabu K. Msangi Mwalimu Wilaya ya Ileje MBEYA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    1263 Asia K. Msumi Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1264 Charles A. Mwaifunga Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1265 Chricensia M. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1266 Dennis M. Myovella Afisa Mipango Miji II Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1267 Inedi M. Gurisha Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Kilindi TANGA
    1268 Mary J. Njowoka Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1269 Marystella Z. Kimario Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1270 Moshe J. Chapita Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1271 Pendo M. Kapolo Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Songea RUVUMA
    1272 Revocatus R. Mtani Mvuvi Msaidizi I Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    1273 Riziki Daud Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Jiji la Mwanza MWANZA
    49
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1274 Specioza F. Misana Mwalimu Wilaya ya Kyela MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1275 Virginia M. Mbilinyi Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Kyela MBEYA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1276 Aida J. Lilambo Afisa Muuguzi I Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1277 Anna P. Salingwa Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Mji Njombe NJOMBE
    1278 Beatrice Z. Mwita Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Makete IRINGA
    1279 Elias S. Mchome Afisa Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1280 Emma E. Ngota Afisa Muuguzi II Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Bahi DODOMA
    1281 Emmanuel E. Mungoya Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Mbulu MANYARA
    1282 Geton Bariki Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Mji wa Kibaha PWANI
    1283 Getruda T. Cyprian Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Ngara KAGERA
    1284 Gracia G. Kivissa Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    1285 Happiness Peter Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1286 Hashimu O. Kalyango Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1287 Magret D. Mlimwa Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Iringa IRINGA
    1288 Maneno Shagama Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Mji wa Njombe NJOMBE
    1289 Mary A. Malile Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1290 Mary A. Moshi Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Kibaha KIBAHA
    1291 Mwanaisha A. Ngasinda Afisa kilimo Msaidizi II Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
    1292 Rahel J. Saikodie Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
    1293 Rahel Jonas Mwalimu Wilaya ya Mbarali MBEYA Wilaya ya Manyoni SINGIDA
    1294 Agnes Thabeth Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Tabora TABORA
    1295 Amina S. Mohamed Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    1296 Anna B. Wikessy Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1297 Bahati A. Mwalugaja Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1298 Basra Hussein Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1299 Bernadeta S. Haule Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Mji wa Mpanda RUKWA
    50
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1300 Caroline M. Kipesa Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1301 Christina H. Mbilinyi Muuguzi II Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1302 Daniel N. Pella Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1303 Deonia L. Mwalugelo Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1304 Dorah O. Kilembe Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1305 Edmund A. Nditi Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1306 Eliza B. Mpesya Mtunza Kumbukumbu Msaidizi II Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1307 Evarist B. Henry Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1308 Grace G. Msofu Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1309 Grace Maingu Afisa Mipango Miji II Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1310 Hapinness Kilatu Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1311 Helena A. Bwire Muuguzi wa Afya ya Jamii Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1312 Hidaya H. Mahanga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1313 Hidaya Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1314 Hongera D. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1315 Janeth P. Mayanja Afisa Maendeleo Jamii II Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1316 Joshua J. Tenga Mkadiliaji Majengo Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1317 Judith S. Mbwilo Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1318 Judith Shio Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1319 Margaret A. Kanyelela Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1320 Mwajuma H. Mgeni Mtunza Kumbukumbu II Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1321 Ndimbumi Kimanga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1322 Nkwimba S. Nyagori Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1323 Pendo Lugongo Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1324 Pendo M. Masalu Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    1325 Philimina R. Casmir Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    51
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1326 Raymond R. Ngatunga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    1327 Sabina E. Njinga Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1328 Sekela J. Mwakyeja Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1329 Sharifa S. Ngaluma Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    1330 Sophia M. Mallo Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1331 Tumaini G. Rwela Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1332 Tumaini Gotfried Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1333 Tumaini M. Nyagawa Mwalimu Jiji la Mbeya MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1334 Yestory S. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Mbeya MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
    1335 Abdala R. Mguhi Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    1336 Adolphina E. Minga Tabibu Msaidizi Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
    1337 Asha S. Mayunga Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Tandahimba MTWARA
    1338 Asia F. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1339 Benezeth W. Mtitu Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    1340 Breshnevu L. Chelesi Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    1341 Devota N. Simkoko Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    1342 Emmanuel I. Vuri Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Handeni TANGA
    1343 Evanice O. Charles Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Geita GEITA
    1344 Grace Michael Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1345 Grace Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Tabora TABORA
    1346 Hezron Mtafya Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
    1347 Irene E. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1348 Isaya A. Chambulila Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Kilolo IRINGA
    1349 Joel E. Lukumai Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1350 Keluin M. Mwambigija Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Lindi LINDI
    1351 Kilian L. Mhidze Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mufindi MUFINDI
    52
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1352 Lamla S. Mwakumbusya Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    1353 Lusajo Mwanyingi Afisa Ushirika II Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    1354 Magnus M. Mugishangwe Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1355 Phai A. Msokwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Masasi MTWARA
    1356 Reinfrida K. Hongoli Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1357 Salma M. Ally Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    1358 Siamini M. Mtago Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Mji wa Njombe NJOMBE
    1359 Sofia M. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Lindi LINDI
    1360 Vaileth C. Kijazi Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Korogwe TANGA
    1361 Vicent N. Welwel Muuguzi II Wilaya ya Mbozi MBEYA Wilaya ya Mbulu ARUSHA
    1362 Angela W. Chisunga Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    1363 Asela Mapunda Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1364 Benton S. Mosi Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1365 Bonavitha N. Mwankemwa Muuguzi I Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1366 Calista S. Amos Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    1367 Dismas A. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1368 Fidelia T. Ndibalema Afisa Afya I Wilaya ya Rungwe MBEYA Jiji la Mwanza MWANZA
    1369 Happy C. Bitaliho Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Iringa IRINGA
    1370 Helena M. Kihiyo Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Maswa SHINYANGA
    1371 Jane A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Mji Babati MANYARA
    1372 Lea A. Mwashusa Mhudumu wa Afya Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1373 Leonce W. Nyakasi Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1374 Mariam R. Msovu Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Mtwara MTWARA
    1375 Mariam S. Kidulile Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1376 Masha M. Samweli Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1377 Mawazo E . Mwalubaba Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    53
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1378 Moza A. Mwanyigili Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1379 Oreda R. Mnema Afisa Tatibu II Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Iringa IRINGA
    1380 Patrick P. Namalozo Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1381 Regina M. Mnjagira Katibu Muhtasi II Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1382 Rehema Mwinyi Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1383 Scholastica D. Ngwembele Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Mji Mpanda RUKWA
    1384 Stanley K. Mhechela Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    1385 Twali A. Mshare Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Jiji la Tanga TANGA
    1386 Vitalis P. Namwala Mwalimu Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1387 Zuhura P. Msigwa Afisa Kilimo II Wilaya ya Rungwe MBEYA Wilaya ya Bukoba KAGERA
    1388 Asha A. Salimu Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1389 Assella M. Kigwampi Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Singida SINGIDA
    1390 Bwigane J. Reuben Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1391 Cecilia R. Dithenya Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Songea RUVUMA
    1392 Cleophance J. Maharangata Mhandisi wa Maji II Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1393 Dionisia Z. Kitambwa Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1394 Elisikia E. Msuya Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1395 Farida R. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1396 Grayson J. Mchopa Afisa Kilimo/Mifugo Msaidizi I Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Ileje MBEYA
    1397 Heavenligh G. Macha Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Jiji la Tanga TANGA
    1398 Jenifa E. Ngwanda Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1399 Kumukana M. Kumukana Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Rufiji PWANI
    1400 Levina T. Gerald Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1401 Maimuna R. Bangaseka Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1402 Ramadhani K. Said Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Urambo TABORA
    1403 Richard D. William Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Bukombe GEITA
    54
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1404 Sabra M. Ally Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Handeni TANGA
    1405 Sara F. Ndaba Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1406 Sara M. Stanley Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1407 Sikujua E. Kisinza Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Magu MWANZA
    1408 Swaumi K. Hasani Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1409 Vaileth G. Hozza Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1410 Vincentiana W. Ruyanda Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1411 Zubeda S. Mhando Mwalimu Wilaya ya Kilombero MOROGORO Wilaya ya Handeni TANGA
    1412 Alphonsina J. Masala Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1413 Amalia L. Baltazary Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1414 Arafa M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1415 Asha H. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1416 Asha M. Mkikindi Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Lushoto TANGA
    1417 Atrudes M. Mtenga Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1418 Biubwa R. Aman Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1419 Concessa A. Marine Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
    1420 Elias M. Wangeleja Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1421 Emelda J. Nasson Muuguzi Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1422 Esther G. Mgunda Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1423 Eveline S. Mtenda Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1424 Faraja G. Komba Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1425 Gladis Haule Mtunza Kumbukumbu II Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1426 Gladness Msemo Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Kondoa DODOMA
    1427 Hadija A. Semkati Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1428 Happy Herman Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1429 Julia Joseph Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Nachingwea LINDI
    55
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1430 Philipo O. Nchindiuza Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Kongwa DODOMA
    1431 Restituta L. Binamungu Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1432 Salma J. Mazyala Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1433 Shida U. Maliki Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1434 Siana K. Wang'oma Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    1435 Tabu Mshokela Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1436 Tusajigwe S. Mwakatebe Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1437 Vickness Mlimila Mwalimu Wilaya ya Kilosa MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1438 Roselemmy Peter Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1439 Amina M. Burah Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Lindi LINDI
    1440 Anicetus S. Mramba Mchumi II Wilaya ya Morogoro MOROGORO Mji wa Kahama SHINYANGA
    1441 Anna R. Legonga Muuguzi II Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Iringa IRINGA
    1442 Asha S. Lusasi Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1443 Asteria M. Kimambo Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1444 Azina G. Mbwambo Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
    1445 Candida Bernardi Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1446 Chrisabela S. Mkungo Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1447 Faustin S. Chale Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Iringa IRINGA
    1448 Ferister P. Runyota Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    1449 Filomena A. Msofe Katibu Muhtasi II Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    1450 Frida Chasama Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1451 Genoveva T. Nsanzungwanko Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1452 Grant A. Lwinga Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1453 Grant A. Lwinga Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1454 Grasiana G. Kilibika Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    56
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1455 Hanifa Y. Idd Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1456 Happiness H. Mrema Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1457 Jacqueline A. Sixtus Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1458 Jacquiline P. Dangry Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Jiji la Tanga TANGA
    1459 Jamila R. Kaondo Muuguzi Mwandamizi Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Iringa IRINGA
    1460 Josephat N. Bigera Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1461 Josephine A. Kabuje Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mbeya MBEYA
    1462 Josephine A. Manase Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Mji wa Kibaha PWANI
    1463 Josephine John Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1464 Magai W. Kibala Afisa Ugavi Msaidizi Wilaya ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
    1465 Mariam Athuman Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1466 Martha P. Mushi Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1467 Masinzo S. Mahenge Afisa Biashara I Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1468 Masunga N. Ndemela Mhasibu II Wilaya ya Morogoro MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
    1469 Mohamed T. Mfalingundi Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Iringa IRINGA
    1470 Monica S. Mgani Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Geita GEITA
    1471 Mwanajuma A. Yewa Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Singida SINGIDA
    1472 Nihurumie J. Fute Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1473 Oliver E. Bunda Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1474 Paulo S. Mgolofu Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kongwa DODOMA
    1475 Pecy S. Mvula Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1476 Rehema J. Salehe Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1477 Rose A. Chuwa Mteknolojia Msaidizi Mwandamizi Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1478 Saada K. Sizya Muuguzi Mkunga II Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1479 Silvia William Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1480 Stella F. Mwaijande Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    57
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1481 Subilaga G. Exson Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1482 Swaumu Masiku Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kisarawe PWANI
    1483 Tevienda Mbura Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1484 Veronica J. Makata Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1485 Wendiupendo Munisi Mwalimu Wilaya ya Morogoro MOROGORO Wilaya ya Kibaha PWANI
    1486 Weru B. Clement Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1487 Wilhelmina M. Mashauri Mwalimu Manispaa ya Morogoro MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1488 Adolph M. Mfungo Tabibu II Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1489 Augustino E. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1490 Beatrice M. Jilius Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Meatu SIMIYU
    1491 Fadhiluna M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1492 Gisela S. Ambrose Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1493 Gissela Mutachuba Afisa Mifugo II Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1494 Jane E. Nyenye Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Misungwi MWANZA
    1495 Jane J. Mahinya Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1496 Kelias J. Manase Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1497 Kulwa Inocent Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1498 Magreth B. Ndoro Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1499 Matha J. Nyambo Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Chato GEITA
    1500 Neema C. Mitawa Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Muheza MOROGORO
    1501 Neema Kalua Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    1502 Neema R. Mnyanyi Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Chamwino DODOMA
    1503 Perida T. Ngingo Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
    1504 Rachel B. Semba Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1505 Richard S. Hussein Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Lushoto TANGA
    1506 Rosemary I. Mjema Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    58
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1507 Sabra Muslihi Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Handeni TANGA
    1508 Sharifa M. Mtenje Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1509 Sion D. Minja Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1510 Stella R. Munis Tabibu II Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1511 Thabit S. Suleiman Mwandishi Mwendesha Ofisi iii Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Misungwi MWANZA
    1512 Tima M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Muheza TANGA
    1513 Valentina A. Rugera Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Jiji la Mwanza MWANZA
    1514 Vivian Seligo Msilu Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1515 Wakyo J. Mgong'o Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Manisapaa ya Tabora TABORA
    1516 William Clement Mwalimu Wilaya ya Mvomero MOROGORO Wilaya ya Muheza TANGA
    1517 Andrew K. Marwa Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Singida SINGIDA
    1518 Ansila John Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Maswa SIMIYU
    1519 Cecilia J. Mushi Afisa Mifugo Wilaya ya Ulanga MOROGORO Mji wa Kibaha IRINGA
    1520 Edwina E. Ligugu Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1521 Eliawadhi S. Msangi Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1522 Elizabeth M. John Mhasibu I Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1523 Erasto El. Mgoba Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Mbarali MBEYA
    1524 Iddi N. Kangeta Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1525 Joyce Kileo Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1526 Juliana N. Canisio Afisa Tabibu II Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
    1527 Junioleta J. Chiliko Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1528 Kumwaya Ally Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Masasi MTWARA
    1529 Mussa F. Nyanga Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    1530 Mwanaisha S. Malweso Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1531 Pendo Robert Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1532 Sadock M. Yessaya Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Mbozi MBEYA
    59
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1533 Salu Seni Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Wilaya ya Geita GEITA
    1534 Victoria F. Mkongwi Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1535 William J. Chihamilo Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1536 Zamzam Muhsin Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Mji wa Kibaha PWANI
    1537 Zena Mohamed Mwalimu Wilaya ya Ulanga MOROGORO Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1538 Azimina S. Mawazo Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1539 Emanuel N. Isdori Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    1540 Fatuma M. Nampembe Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1541 Frank N. Mziwanda Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Jiji la Tanga TANGA
    1542 Hawa Nyamiso Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Wilaya ya Muheza TANGA
    1543 Japhary A. Mwaijeje Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1544 Jetrida E. Rutagandama Muuguzi II Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya iringa IRINGA
    1545 Leilah Ndambachia Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Lindi LINDI
    1546 Romwald K. Hyera Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1547 Rozina A. Mgaya Mwalimu Mji wa Masasi MTWARA Jiji la Tanga TANGA
    1548 Aurelia A. Kimario Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Lushoto TANGA
    1549 Caroline F. Mpoyola Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1550 Cresensia P. Shine Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Mtwara MTWARA Jiji la Arusha ARUSHA
    1551 Joyce M. Livingstone Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1552 Margareth A. Mwakyusa Daktari Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Mtwara MTWARA Jiji la Tanga TANGA
    1553 Sauda Goha Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    1554 Shamira M. Yusufu Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1555 Tupilike K. Asukile Mwandishi wa Vikao Wilaya ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1556 Veronica J. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1557 Aneth Kahimba Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1558 Cecilia Mpendakazi Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    60
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1559 Dalila S. Saidi Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1560 Datu A. Sillim Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1561 Devota P. Ngondo Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Lindi LINDI
    1562 Elizabeth A. Mapunda Katibu Muhtasi II Manispaa ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    1563 Juliana Zacharia Katibu wa Kamati Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1564 Mariam E. Mtomasye Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Lindi LINDI
    1565 Martha D. Njiku Tabibu I Manispaa ya Mtwara MTWARA Jiji la Tanga TANGA
    1566 Neema E. Njaala Mtunza Kumbukumbu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1567 Odilia R. Mwangu Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1568 Priska S. Komba Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    1569 Salma Mashuhuri Afisa Maendeleo ya Jamii II Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1570 Shida S. Mwambogo Mwalimu Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1571 Theresia V. Inyasio Afisa Mtendaji wa Mtaa III Manispaa ya Mtwara MTWARA Manispaa ya Iringa IRINGA
    1572 Evodia S. Pokela Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Kilwa LINDI
    1573 Jamlihu S. Macheye Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Bukombe GEITA
    1574 John P. Papalika Daktari Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1575 Ramadhani Selemani Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Wilaya ya Kilwa LINDI
    1576 Rose E. Kaiza Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Manispaa ya Lindi LINDI
    1577 Adriano S. Paul Mwalimu Wilaya ya Newala MTWARA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    1578 Butu J. Hatibu Muuguzi II Wilaya ya Newala MTWARA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1579 Flora S. Kalemera Mwalimu Wilaya ya Newala MTWARA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1580 Kasema E. Kabanga Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Newala MTWARA Wilaya ya Mpanda KATAVI
    1581 Elibariki A. Nyange Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Mji wa Kibaha PWANI
    1582 Faith A. Amuli Muuguzi Wilaya ya Tandahimba MTWARA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    1583 Henrick F. Komba Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Mji wa Kibaha PWANI
    1584 Jema C. Genge Msaidizi Mtendaji Mkuu II Wilaya ya Tandahimba MTWARA Wilaya ya Makete IRINGA
    61
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1585 Neemael A. Lyambo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Wilaya ya Iramba SINGIDA
    1586 Aron Ndunguru Mwalimu Manispaa ya Ilemela MWANZA Wilaya ya Kibaha PWANI
    1587 Jumanne O. Digila Mwalimu Manispaa ya Ilemela MWANZA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1588 Agnes J. Motto Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    1589 Alex R. Alphonce Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1590 Aliadina Augustine Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
    1591 Asha S. Msangi Mhasibu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1592 Ashraf A. Nkwabi Afisa Misitu Msaidizi II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bukombe GEITA
    1593 Asnath Rubondo Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    1594 Derick O. Tarimo Afisa Utumishi Mwandamizi Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1595 Dorice Balama Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1596 Eunice A. Rabala Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Musoma MARA
    1597 Ezekiel A. Lumenyela Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Urambo TABORA
    1598 Furaha Amos Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    1599 Grace N. Kyoma Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1600 Hamisa H. Saadallah Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Mji wa Kahama SHINYANGA
    1601 Jacquiline W. Kailembo Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Jiji la Mwanza MWANZA
    1602 Jenifa B. Nusu Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1603 Jerica G. Mshumbusi Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1604 Judith Lucas Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1605 Kalister Samweli Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1606 Levina P. Kanwa Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    1607 Liz A. Patrick Muuguzi II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Tarime MARA
    1608 Madina N. Irema Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Rufiji PWANI
    1609 Mariam J. Nyamhani Katibu Muhtasi III Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bukombe GEITA
    1610 Mary Msigwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bunda MARA
    62
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1611 Masota B. Malulu Fundi Sanifu II Wilaya ya Kwimba MWANZA Mji wa Mpanda RUKWA
    1612 Mleba Peres Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Chato GEITA
    1613 Msafiri N. Magage Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1614 Petronela Sindani Fundi Sanifu II Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Lushoto TANGA
    1615 Prasidia Frednand Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Bunda MARA
    1616 Sundi M. Balindiye Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1617 Wambura Yusufu Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
    1618 Yassin M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    1619 Yuvenal J. Andrew Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1620 Ally S. Juma Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1621 Aneth M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    1622 Experancia C. Manyaga Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    1623 Fatuma H. Msangi Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1624 Fenard S. Lupa Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    1625 Janeth S. Chiwata Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1626 Juliana M. Mayunga Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Biharamulo KAGERA
    1627 Mariam H. Sambuguma Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Kilindi TANGA
    1628 Mariam Y. Mariam Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1629 Neema M. Elibariki Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1630 Reuben S. Gogadi Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1631 Said I. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1632 Salome E. Sele Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1633 Selemani Juma Mwalimu Wilaya ya Magu MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1634 Siwema Z. Kakwaya Mhudumu wa Afya Wilaya ya Magu MWANZA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1635 Christipfer W. Edward Mwalimu Wilaya ya Musungwi MWANZA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    1636 Damian J. Muhe Fundi Sanifu Mwandamizi Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    63
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1637 Diomedes N. Kajungu Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    1638 Eliapenda M. Julius Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1639 Geofrey L. Nyumainzu Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Bukombe GEITA
    1640 Getruda N. Nathan Muuguzi II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
    1641 Happiness C. Kanyoro Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    1642 Magreth A. Masanja Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Urambo TABORA
    1643 Ndalahwa S. Wales Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1644 Priscal P. Bonaventura Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Manispaa ya
    Mtwara/Mikindani
    MTWARA
    1645 Salim I. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Mkinga TANGA
    1646 Salome J. Mbegela Muuguzi II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1647 Severina J. Kanemela Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1648 Sipporah J. Apollo Muuguzi II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
    1649 Sospeter W. Mongo Tabibu II Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1650 Wilson M. John Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Wilaya ya Tarime MARA
    1651 Zena Zinyangwa Mwalimu Wilaya ya Misungwi MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1652 Amenipa Simon Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    1653 Catherine Kisamo Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Jiji la Arusha ARUSHA
    1654 Deodatha D. Kazinja Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1655 Faith N. Okeyo Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1656 Fatuma S. Halifa Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1657 Jackline J. Naman Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1658 Jacqueline Butambala Afisa Ustawi wa Jamii Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1659 Jacqueline Karondo Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1660 Josephat W. Kunzu Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kibaha PWANI
    1661 Joyce O. Tongori Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Rorya MARA
    1662 Kavuli Mushi Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    64
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1663 Lawrencia Kabanga Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    1664 Lilian M. Elilimia Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    1665 Manyama M. Paul Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1666 Matilda A. Bernad Muuguzi Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1667 Modesta L. Tubalonkele Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Longido ARUSHA
    1668 Modester R. Chitunda Muuguzi II Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1669 Monica M. Sungura Afisa Ustawi wa Jamii Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1670 Neema M. Simon Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1671 Neema Majura Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Musoma MARA
    1672 Nelecia Tito Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Tabora TABORA
    1673 Ntuji J. Bukombe Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1674 Paskalina N. Sanka Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Babati MANYARA
    1675 Shabani Ally Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1676 Steven T. Mwaigombe Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Iringa IRINGA
    1677 Theopister P. Anicet Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1678 Witness S. Munisi Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1679 Zamda I. Galiatano Mwalimu Jiji la Mwanza MWANZA Jiji la Arusha ARUSHA
    1680 Anna V. Majige Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1681 Anna W. Mirambo Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    1682 Beatice C. Muleke Pharmaceutical Technician Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1683 Damari M. Daudi Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1684 Devota N. Ilomo Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Chato GEITA
    1685 Dominick M. Edward Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
    1686 Doreen S. Kyaruzi Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Bukoba KAGERA
    1687 Editha M. Eupilius Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1688 Emmanuel F. Alexander Land Technician II (Surveyor) Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
    65
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1689 Everyne Tryphone Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1690 Ezra Peter Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Igunga TABORA
    1691 Farashuu Ally Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Pangani TANGA
    1692 Flora I. Magembe Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1693 Gidion Mosses Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Hanang' MANYARA
    1694 Joyce Richard Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    1695 Juma M. Issa Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Nzega TABORA
    1696 Lucas M. Fungameza Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1697 Mgeni M. Mcheka Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1698 Perpetua M. Leonard Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
    1699 Pili M. Sima Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Makete NJOMBE
    1700 Said Mohamed Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1701 Selina Shemdoe Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Korogwe TANGA
    1702 Sesteria E. Masha Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1703 Suzana Deus Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Chato GEITA
    1704 Sweetberth S. Nkuba Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1705 Veronica E. Mhando Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Wilaya ya Tarime MARA
    1706 Ally C. Juma Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Muheza TANGA
    1707 Annabelly B. John Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Musomo MARA
    1708 Benjamini A. Bigiramungu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Ngara KAGERA
    1709 Bwana M. Juvenalis Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Musoma MARA
    1710 Denis Rutechura Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Misenyi KAGERA
    1711 Domina Peter Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1712 Elisha Halson Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    1713 Grace M. Joachim Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    1714 Jackson Basigwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    66
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1715 Kassimu B. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
    1716 Leah Mganga Mhudumu wa Afya Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Geita GEITA
    1717 Mwanaiddy M. Selemani Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1718 Neema T. Makala Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Manispaa ya Singida SINGIDA
    1719 Nyanda C. Bora Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    1720 Stamius K. Leopord Mwalimu Wilaya ya Ukerewe MWANZA Wilaya ya Muleba KAGERA
    1721 Deodata J. Msungu Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1722 Edda B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1723 Francis Mbembela Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1724 Roman N. Komba Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Wilaya ya Songea RUVUMA
    1725 Teodosia V. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Ludewa NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
    1726 Francis A. Ngunangwa Mwalimu Mji wa Makambako NJOMBE Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1727 Grace S. Mbawala Mwalimu Mji wa Makambako NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1728 Henry L. Shipella Afisa Mtendaji II Mji wa Makambako NJOMBE Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1729 Mohamed H. Khais Mhasibu I Mji wa Makambako NJOMBE Wilaya ya Muheza TANGA
    1730 Anna Jeremia Mwandishi Mikutano Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Busokelo MBEYA
    1731 Evance L. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
    1732 Jane R. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1733 Mary A. Kikuli Katibu Muhtasi I Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1734 Merina S. Mkuchu Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1735 Miraji Makukuli Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Maswa SIMIYU
    1736 Modesta Njobo Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1737 Nira G. Ndunguru Afisa Utumishi II Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1738 Nuru E. Mwendapole Mchumi Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Busokelo MBEYA
    1739 Obasi Funguo Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1740 Tupokile C. Sanga Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Bagamoyo PWANA
    67
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1741 William Mtega Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Chunya MBEYA
    1742 Zabron Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Makete NJOMBE Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1743 Andrew G. Mrope Afisa Mifugo II Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1744 Anna Flackwell Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1745 Daines S. Kigahe Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Jiji la Mbeya MBEYA
    1746 Elizabeth J. Mtaki Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1747 Emmanuel J. Mkonongo Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1748 Grace J. Maato Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1749 Joyce A. Nikusekela Afisa Maendeleo ya Jamii II Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1750 Joyce G. Lema Mwalimu Mji wa Njomba NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1751 Leokadia Mwang'ombe Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1752 Leornard R. Kileo Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    1753 Magdalena B. Matembo Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1754 Nelly M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
    1755 Obed H. Chaula Afisa Utalii II Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1756 Rehema Huki Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Manispaa ya Songea RUVUMA
    1757 Remisevia J. Kekisha Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Iringa IRINGA
    1758 Sabuna F. Kasasala Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1759 Sunday A. Obeid Mwalimu Mji Njombe NJOMBE Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    1760 Tulinave E. Matimbwi Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1761 Tumaini N. Losinyaari Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Jiji la Arusha ARUSHA
    1762 Venanzia J. Danda Tabibu Wilaya ya Njombe NJOMBE Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1763 Zaujaty S. Mroy Mwalimu Mji wa Njombe NJOMBE Wilaya ya Iringa IRINGA
    1764 Aidan E. Kyejo Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mbeya MBEYA
    1765 Amina M. Kijuu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Kondoa DODOMA
    1766 Asia M. Selemani Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    68
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1767 Beather M. Mweri Katibu Muhtasi Daraja I Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
    1768 Flora H. Shekifu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1769 Florida F. Ilungu Muuguzi II Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1770 Happiness P. Amosi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1771 Judith Chrysostom Katibu Muhtasi Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mwanza MWANZA
    1772 Lydia I. Maiga Mtekinologia II Maabara Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mwanza MWANZA
    1773 Mariam J. Mumwi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Nzega SHINYANGA
    1774 Mariam P. Chihimba Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Tanga TANGA
    1775 Mihayo I. Malunde Afisa Ushirika II Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1776 Ndemwilisa Ernest Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1777 Nyanjige K. Wilson Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Jiji la Mbeya MBEYA
    1778 Omary A. Tamila Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1779 Praygod N. Mchomvu Karani wa Kumbukumbu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1780 Revina G. Kajuna Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1781 Riziki S. Hamad Muuguzi II Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Geita GEITA
    1782 Rumelius P. Bakirane Afisa Ugavi Mwandamizi Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1783 Sauda N. Bakari Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1784 Semeni E. Njogolo Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Makete NJOMBE
    1785 Shinda M. Mkusa Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    1786 Sifa A. Mwakatundu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2712 Tabu R. Ngholongo Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Wilaya ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1787 Wahida Goma Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1788 Ally M. Farah Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1789 Aneth C. Kabalema Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1790 Ashura I. Sauko Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Kondoa DODOMA
    1791 Constatine Chonya Mwalimu Mji Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    69
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1792 Dawia K. Sengasu Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1793 Easter G. Mswima Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1794 Elizabeth V. Lago Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Tabora TABORA
    1795 Ester E. Namkamba Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1796 Evangelene E. Mremi Mwalimu Mji Kibaha PWANI Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1797 Fridolina F. Mmwapinga Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1798 Gervas G. Ginachan Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Mbulu MANYARA
    1799 Jovitha M. John Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Lindi LINDI
    1800 Mlacenice Y. Kilomo Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1801 Mwanahamisi A. Goma Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1802 Mwanaisha M. Hamis Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1803 Neema N. Madulu Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Kongwa DODOMA
    1804 Raya A. Mohamed Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1805 Robi F. Mwema Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1806 Sauda R. Nyagongo Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1807 Sipha J. Sanga Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Wilaya ya Dodoma DODOMA
    1808 Tatizo C. Chonya Mwalimu Mji Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1809 Thomas M. Mathias Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1810 Twekile M. Maulid Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1811 Zaituni Athumani Mwalimu Mji wa Kibaha PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1812 Amina B. Magula Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1813 Angela N. Mchome Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1814 Fatuma K. Ngahara Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1815 Flora M. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1816 Grace G. Gombanila Afisa Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    1817 Jamila Mkullo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Wilaya ya Handeni TANGA
    70
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1818 Jestina Mwakatwila Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1819 Maria E. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1820 Mengi M. Juma Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1821 Simphroza V. Mvanda Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1822 Stella P. Mrindoko Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1823 Amri R. Mzee Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Manispaa ya Songea RUVUMA
    1824 Christopher S. Kitundu Afisa Ardhi Mwandamizi Wilaya ya Mafia PWANI Jiji la Arusha ARUSHA
    1825 Godfrey D. Chimulika Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Wilaya ya Chamwino DODOMA
    1826 Manase G. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1827 Phaustine P. Sombe Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1828 Zamoyoni O. Foya Mwalimu Wilaya ya Mafia PWANI Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    1829 Addy E. Mallya Daktari Msaidizi Mkuu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1830 Aneth D. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    1831 Anna M. Yoramu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Chamwino DODOMA
    1832 Cleria M. Pamagila Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Njombe IRINGA
    1833 Dr. Francis Z. Ngonyani Daktari Msaidizi Mkuu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1834 Dr. William Lutege Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Temeke(Hospitali
    ya Muhimbili)
    DAR ES SALAAM
    1835 Evelyin M. Modest Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1836 Frank B. Merchades Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1837 Getruda J. Mwandu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1838 Gloria A. Majiyapwani Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1839 Jenifer E. Ntwale Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    1840 Lemsi B. Mwampanga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1841 Mary B. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1842 Mwajuma H. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1843 Neema S. Mwemisongole Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Ngara KAGERA
    71
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1844 Neema W. Forwad Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1845 Sudi M. Rashid Mwalimu Wilaya ya Mkuranga PWANI Wilaya ya Missenyi KAGERA
    1846 Amin A. Masiku Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1847 Amina B. Jafari Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1848 Amina S. Idd Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1849 Asha A. Khamis Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1850 Ashura H. Kipanga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1851 Bashiru I. Selemani Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1852 Baya S. Mlenga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1853 Binagi M. Binagi Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1854 Brigitha M. Michael Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1855 Charles M.S. Range PCO Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1856 Clotrida B. Merinyo Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Dodoma DODOMA
    1857 Consolata B. Mdalangwila Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Masasi MTWARA
    1858 Dama R. Magawila Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1859 Deusdeitha Magembe Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1860 Dikulu K. Dikulu Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Mji wa Kibaha PWANI
    1861 Edith T. Rwiza Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1862 Farida S. Shafify Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1863 Fatumwa S. Marwa Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1864 Germana T. Athanasi Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1865 Glory S. Mavura Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Same KILIMANJARO
    1866 Habiba R. Mnele Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Handeni TANGA
    1867 Halida A. Mkoka Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1868 Hobokela W. Mwakibuja Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1869 Juliana A. Nduhiye Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    72
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1870 Kabula B. Gervas Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1871 Khadija S. Mpili Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1872 Maryamu K. Babeiya Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1873 Mgeni B. Khalidi Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1874 Mwatima M. Masiku Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1875 Mwinga R. Kanwata Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    1876 Nyopile H. Zamtanga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1877 Nzota J. Msereti Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1878 Rehema Chiute Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Jiji la Mwanza MWANZA
    1879 Rhoda A. Mwankemwa Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1880 Salome E. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1881 Sauda Lufune Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Lushoto TANGA
    1882 Shabani Y. Mbotoni Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Handeni TANGA
    1883 Violet J. Mifungo Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1884 Zainabu H. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1885 Zakia I. Cley Mwalimu Wilaya ya Rufiji PWANI Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    1886 Amina M. Mangi Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    1887 Deogratius Msomi Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mpanda KATAVI
    1888 Eusebius M Mbidah Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mbarali MBEYA
    1889 Evance A. Mwaitete Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1890 Grace C. Mlimilwa Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1891 Haujena R. Mgaveke Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Kilolo IRINGA
    1892 Illuminata R. Katabaro Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    1893 Jesca J. Tebuye Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Jiji la Mbeya TANGA
    1894 Joyce Njeje Afisa Kilimo II Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Geita GEITA
    1895 Neema Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    73
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1896 Samiu A. Rukakingira Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Magu MWANZA
    1897 Sebastian Mwamboja Afisa Kilimo Mwandamizi Mkuu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Kyela MBEYA
    1898 Stella J. Mvemba Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1899 Ulimbakisya D Mwakabungu Mwalimu Wilaya ya Nkasi RUKWA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1900 Abraham Mwakalonge Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1901 Adelina Barton Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1902 Agness L. Mwanakatwe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    1903 Ahmed J. Yusuph Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Bagamoyo MWANZA
    1904 Alex Kibonde Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kyela MBEYA
    1905 Bakari M. Adam Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1906 Bakari M. Adam Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1907 Blandina Lugenge Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1908 Daud M. Mgongwa Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    1909 Daud M. Mwita Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    1910 Edikadreza M. Lutego Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1911 Emakulata Angero Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1912 Emmanuel M. Salila Mwalimu Wilaya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1913 Ethery M. Musaa Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mpanda KATAVI
    1914 Hamidi Y. Juma Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Mbeya MBEYA
    1915 Herman K. Raphael Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    1916 Hubert G. Shayo Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Mji wa Babati MANYARA
    1917 Jeroline B. Mwanga'amba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1918 Joseph W. Mwasote Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1919 Lenfrida Thomas Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1920 Leonard O. Mwasongwe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1921 Lucas K. Sago Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    74
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1922 Lucia E. Mpogole Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Tanga TANGA
    1923 Lucy A. Anthony Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1924 Markina S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    1925 Martha B. Mnyifuna Mhudumu Mwandamizi Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1926 Mary Amoni Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Mbeya MBEYA
    1927 Mary J. Mtuka Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya Rombo KILIMANJARO
    1928 Mary Kasagama Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Mbeya MBEYA
    1929 Mary V. Kalinda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    1930 Mboka Ismaili Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1931 Modesto C. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Mji Njombe NJOMBE
    1932 Mohamed M. Haji Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    1933 Molini F. Sailosi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1934 Mussa S. Mtatuu Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Singida SINGIDA
    1935 Mwamvua Bilal Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Jijila Tanga TANGA
    1936 Naomi J. Ghambi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1937 Nevi R. Kilaga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Mji Njombe NJOMBE
    1938 Nilson A. Chambi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1939 Olivana O. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Ileje MBEYA
    1940 Ombeni M. Moses Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Magu MWANZA
    1941 Oscar F. Mrema Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1942 Pascilla A. Mgeni Mwali mu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    1943 Paul W. Haule Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1944 Peragia L. Mtitu Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Tabora TABORA
    1945 Peter E. Futakamba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1946 Peter J. Mhagama Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Mji wa Njombe NJOMBE
    1947 Prisila P. Maunga Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    75
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1948 Saidi J. Mkindi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    1949 Scholastica M. Masinde Mthamini Mwandamizi Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Jiji la Dar es Salaam DAR ES SALAAM
    1950 Sikuzani B. Challe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Igunga TABORA
    1951 Simon M. Mapunda Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1952 Stella R. Malila Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Iringa IRINGA
    1953 Tabu A. Ngelyama Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Kyela MBEYA
    1954 Thabitha M. Mikidadi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1955 Venant F.K. Millinga Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Songea RUVUMA
    1956 Victoria F. Chaula Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    1957 Victoria Joshua Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1958 Yuda Assenga Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    1959 Yusta L. Ndembeye Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Meru ARUSHA
    1960 Zainabu K. Msangi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga RUKWA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1961 Alfan F. Kinyamagoha Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    1962 Anna M. Mwashiwawa Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1963 Athuman L. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    1964 Christina A. Mwatulo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1965 Emmanuel K. Shimba Afisa Kilimo Msaidizi Daraja II Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Serengeti MARA
    1966 Juliana R. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    1967 Kanisia Kapinga Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1968 Kezia Mwegoha Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    1969 Lenia P. Hyera Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Nanyumbu MTWARA
    1970 Letisia P. Likingo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1971 Lucas M. Kiondere Afisa Ushirika II Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    1972 Neema M. Mtinda Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Kyela MBEYA
    1973 Pensia F. Nombo Mwalimu Wilaya ya Mbinga RUVUMA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    76
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    1974 Sarah J. Sanga Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mbinga RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1975 Elizabeth M. Felix Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    1976 Emmanuela D. Ngesi Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Masasi MTWARA
    1977 Fakihi Y. Ajali Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Meatu SIMIYU
    1978 Fatuma Kimollo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Rufiji PWANI
    1979 Grace L. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    1980 Jalina M. Chinguile Muhudumu wa Afya Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1981 Joyce Vicent Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Kibaha PWANI
    1982 Maandalio Sabai Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    1983 Marth A. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Mji wa Kibaha pwani
    1984 Nasla M. Matumba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Mpanda RUKWA
    1985 Rachel B. Mangula Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    1986 Ruthina Ilomo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Ileje MBEYA
    1987 Saidi A. Mkutu Mwalimu Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Wilaya ya Kilwa Masoko LINDI
    1988 Thobius J. Njau Fundi Sanifu II Wilaya ya Namtumbo RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1989 Binazariatu M. Bakari Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Chunya MBEYA
    1990 Bonifasia E. Hunja Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    1991 Cassiana P. Mbunda Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1992 Edith M. Mauki Katibu wa Kamati II Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Babati MANYARA
    1993 Ernest A. Nila Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    1994 Farida Y. Thuwen Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    1995 Grace M. Mwansele Daktari Msaidizi Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Singida SINGIDA
    1996 Hawa Hassara Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    1997 John M. Nyamsangia Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Musoma MARA
    1998 Joshua E. Njogella Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Mji wa Njombe NJOMBE
    1999 Kanyika G. Daniely Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Jiji la Tanga TANGA
    77
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2000 Konion M. Melubo Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2001 Lucy E. Ngindo Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2002 Lulapangila S. Mtega Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Ludewa IRINGA
    2003 Maria S. Mbwaga Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    2004 Menace A. Nyoni Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2005 Neema H. Mvogogo Mchumi I Wilaya ya Songea RUVUMA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    2006 Paul J. Chogga Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Iringa IRINGA
    2007 Perida Z. Mgeyekwa Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Mji wa Njombe NJOMBE
    2008 Salima H. Mapunda Afisa Mtendaji Kata III Wilaya ya Songea RUVUMA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2009 Salma S. Makata Afisa Ugani Msaidizi Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Liwale LINDI
    2010 Selina G. Sume Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Korogwe TANGA
    2011 Shabani B. Mwakioja Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Handeni TANGA
    2012 Tumaini J. Mwaipungu Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2013 Veronica D. Kayombo Mwalimu Manispaa ya Songea RUVUMA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
    2014 Yoram Mselela Mwalimu Wilaya ya Songea RUVUMA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    2015 Flora Mlowe Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2016 Florentine Langu Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2017 Lusekelo Kissiku Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2018 Magreth Mujaya Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Manispaa ya Lindi LINDI
    2019 Musimu L. Magala Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Mji wa Bariadi SIMIYU
    2020 Ngunila S. Kapanu Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    2021 Silvanus S. Nyakunga Afisa Utumishi II Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    2022 Sophia G. Mziho Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    2023 Sophia M. Balisidya Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Tunduru RUVUMA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2024 Teodora E. Nombo Mwalimu Wilaya ya Tunduru RUVUMA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2025 Ada M. Mwikwabe Mwalimu Wilaya ya Bariadi SHINYANGA Manispaa ya Musoma MARA
    78
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2026 Agripina R. Mung'oha Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2027 Alieth M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Nzega TABORA
    2028 Alphonsina Rweimamu Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    2029 Anasia M. Elias Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    2030 Angelina Nesory Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2031 Anitha G. Anthony Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    2032 Annastazia M. Shelembi Afisa Muuguzi II Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2033 Aurea Bigirwamungu Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2034 Beatus Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Bunda MARA
    2035 Domitira S. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2036 Elina Godfrey Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2037 Emmanuel D. Mpechi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2038 Eunice E. Ndegea Mwalimu Wilaya ya Kahma SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2039 Geofrey M. Ambindwile Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    2040 Godfrey J. Maiga Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2041 Hussein B. Thomas Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    2042 Hussein I. Maulidi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    2043 Hussein S. Pumzi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Kilindi TANGA
    2044 Ibrahim R. Nchakwi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    2045 Jeanne N. Shartiel Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2046 Josephine F. Makala Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Bukombe GEITA
    2047 Klodwick E. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Songea RUVUMA
    2048 Lameck K. Bihagara Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Ngara KAGERA
    2049 Lydia T. Mpemba Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2050 Mathias L. Munale Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2051 Mohamed K. Issa Afisa Kilimo Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Mtwara MTWARA
    79
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2052 Mwajuma M. Mohamed Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2053 Mwamvua S. Mahenge Medical Attendant II Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Urambo TABORA
    2054 Nuru H. Nyaruka Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2055 Pingu S. Kulunge Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2056 Queen Lisso Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2057 Salama J. Mtaita Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2058 Shija N. Mulunga Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    2059 Stella C. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    2060 Victoria M. Mbagati Afisa Tabibu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Jiji la Arusha ARUSHA
    2061 Volda Vedasto Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Chato GEITA
    2062 Wema A. Ghambi Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA Wilaya ya Ileje MBEYA
    2063 Zainabu Abdallah Mwalimu Mji wa Kahama SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2064 Abdallah H. Mkwande Afisa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Bukombe GEITA
    2065 Amina M. Wariona Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Urambo TABORA
    2066 Happiness Salvatory Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2067 Jesca Z. Kiwale Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    2068 Joyce M. Mugini Mhasibu II Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2069 Julieth K. Innocent Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    2070 Kamaluswadi M. Iddy Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2071 Kaniki Sitta Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    2072 Khadija M. Ibrahimu Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2073 Kwiligwa Samadari Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Chato KAGERA
    2074 Robert J. Mhande Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    2075 Sarah J. Shija Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2076 Shamsa M. Adam Katibu Mahtasi Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2077 Suddy A. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Muleba KAGERA
    80
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2078 Thomas T. Kaihuzi Mwalimu Wilaya ya Kishapu SHINYANGA Wilaya ya Karagwe KAGERA
    2079 Adamu M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Korogwe TANGA
    2080 Agreth S. Elias Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2081 Albert F. Mthapula Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    2082 Asela M. Leonard Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Muleba KAGERA
    2083 Biana M. Salimu Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2084 Biana M. Salimu Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2085 Bishuda B. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Newala MTWARA
    2086 Catherine A. Mwambina Katibu Mahtasi Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2087 Constancia T. Mayaya Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa wa Mtwara
    Mikindani
    MTWARA
    2088 Ennid Joy S. Bukuru Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    2089 Esselina K. Rugakingira Tabibu Mwandamizi Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Bukoba KAGERA
    2090 Eutropia J. Rugataisa Mhudumu wa Afya Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2091 Flora I. Gombanila Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2092 Godlove C. Muro Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2093 Haji R. Panduka Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Muheza TANGA
    2094 Jane G. Luyungu Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2095 John R. Mnanka Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Tarime MARA
    2096 Joseph C. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Korogwe TANGA
    2097 Leonia E. Haule Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kibaha PWANI
    2098 Manka J. Mboya Afisa Afya Msaidizi Mkuu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2099 Mariam K. Rashid Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2100 Mariam R. Omary Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
    2101 Martha M. Makungu Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2102 Marystella C. Shirima Muuguzi II Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Tabora TABORA
    2103 Matabila P. Kasabuku Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    81
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2104 Miza M. Ally Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Mji wa Kibaha PWANI
    2105 Mwajuma M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    2106 Mwakaluka Wisdom Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    2107 Mwanahamisi H. Mcheni Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2108 Nasimu C. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
    2109 Neema E. Ngambusu Afisa Tabibu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Mji wa Kibaha PWANI
    2110 Neema Onyango Muuguzi II Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Serengeti MARA
    2111 Noela N. Magesa Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2112 Richard G. Mzule Afisa Tabibu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Mji wa Kibaha PWANI
    2113 Rose C. Masika Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2114 Shamimu A. Babibu Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2115 Sholi F. Maduhu Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2116 Shukuru J. Baruan Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    2117 Stanley T. Shemdoe Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2118 Syange A. Ngogo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    2119 Wernery Kapinga Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    2120 Winfred H. Kapufi Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    2121 Yuventine G. Thomas Mwalimu Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA Wilaya ya Kilosa SHINYANGA
    2122 Zuwena A. Makene Mwalimu Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2123 Abdallah A. Ismaily Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Lindi LINDI
    2124 Abdallah S. Idd Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Iramba SINGIDA
    2125 Abdulridhiwani H. Mpango Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2126 Adam M. Mziray Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbulu MANYARA
    2127 Agatha Makanda Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
    2128 Alex J. Ngubesi Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Chamwino DODOMA
    2129 Amina J. Mbepela Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya Sumbawanga RUKWA
    82
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2130 Anna C. Makole Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Igunga TABORA
    2131 Annastazia N. Chile Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2132 Anord E. Njau Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbarali MBEYA
    2133 Arafa H. Said Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kondoa DODOMA
    2134 Aron S. Komba Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    2135 Athumani A. Bwifi Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Musoma MARA
    2136 Bashari H. Kitwana Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mafia PWANI
    2137 Beatrice V. Ntampaka Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    2138 Biasina A. Rashid Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Mji wa Korogwe TANGA
    2139 Catherine M. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2140 Claudia D. Shongoi Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2141 Constansia J. Tonga Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2142 Cuthbert S. Mgonela Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2143 Dafroza N. Mkambati Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Geita GEITA
    2144 Dastan K. Henry Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Songea RUVUMA
    2145 Denis E. Nyoni Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2146 Elizabeth M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    2147 Emmanuel Duttu Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Tabora TABORA
    2148 Esta C. Mbiki Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2149 Esther V. Charles Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    2150 Evelyne M. Samson Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    2151 Evelyne Mfuruta Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    2152 Felista M. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2153 Fundi D. Hassani Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Babati MANYARA
    2154 Galus D. Mande Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Nachingwea LINDI
    2155 Geni Kashinje Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Lushoto TANGA
    83
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2156 Gombeye Edson Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    2157 Hamisi J. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2158 Hussein Jailos Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
    2159 Iman I. Adam Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    2160 Imani A. Issa Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Tunduru RUVUMA
    2161 Ingia M. Mziray Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2162 Jackson S. Juma Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Magu MWANZA
    2163 Jane M. Mtebe Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2164 Japhar M. Shaban Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    2165 John J. Kihunga Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2166 Joseph K. Wambura Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Tarime MARA
    2167 Joseph Mangaya Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kibaha KIBAHA
    2168 Josephina G. Ero Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
    2169 Julius Marata Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kishapu SHINYANGA
    2170 Kileo A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Muheza TANGA
    2171 Lameck R. Kyoba Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2172 Latifa Y. Chang'a Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Iringa IRINGA
    2173 Lilian C. Eliniaki Muuguzi Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2174 Lucas Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2175 Lucy M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
    2176 Lucy Muntama Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Iramba SINGIDA
    2177 Lulu A. Ngunde Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2178 Maglory T. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2179 Mariam S. Said Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2180 Mariba W. Waitara Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
    2181 Meckson I. Mwakapala Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
    84
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2182 Method R. Mwallongo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2183 Mgaya F. Itumbi Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
    2184 Milembe Halili Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2185 Mwanaidi K. Kunoana Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2186 Ndayi G. Edson Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    2187 Neema Mlonganile Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Makete NJOMBE
    2188 Neema Raymond Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2189 Nelly B. Chogo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2190 Noela Bwana Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Karagwe KAGERA
    2191 Ntemanya L. Masanja Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Tabora TABORA
    2192 Obed R. Lema Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2193 Omari A. Sallehe Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rufiji PWANI
    2194 Omary Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mkinga TANGA
    2195 Pamfili F. Ngoli Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2196 Paul Zedekia Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Musoma MARA
    2197 Pendo D. Msela Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    2198 Pendo G. Charles Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rorya MARA
    2199 Prosper Kessy Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Arusha ARUSHA
    2200 Rahel A. Mkasanga Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2201 Rahiya S. Kongoti Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2202 Rahma Y. Dotto Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Geita MWANZA
    2203 Ramadhani A Mambea Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Magu MWANZA
    2204 Rhoda J. Nguku Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2205 Sahim A. Juma Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Geita MWANZA
    2206 Scholastica B. Chale Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2207 Shedrack M. Chielo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    85
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2208 Shukrani K. Kihuru Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilindi TANGA
    2209 Spencioza S. Kidyala Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bahi DODOMA
    2210 Stella L. Halimoja Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    2211 Tano J. Mabula Mteknolojia Maabara Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Sengerema MWANZA
    2212 Tarsila E. Kamasho Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2213 Teophil S. Sway Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Mji wa Babati MANYARA
    2214 Tungibwaga B. Mwamakula Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2215 Tunsume Mwamayoba Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    2216 Tupokigwe E. Mwaitebo Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Mbeya MBEYA
    2217 Verynice S. Gaspar Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Jiji la Tanga TANGA
    2218 Vestina Mbunda Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Manispaa ya Songea RUVUMA
    2219 Victoria G. Nicolaus Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
    2220 Yahya S. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2221 Zacharia L. Bunyaga Mwalimu Mji wa Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rorya MARA
    2222 Zainabu F. Mustafa Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Babati MANYARA
    2223 Zenobia B. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2224 Zuhura M. Baritha Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2225 Akida S. Boma Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Jiji la Tanga TANGA
    2226 Anna M. Joachim Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    2227 Antusa P. Mosha Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2228 Asteria Banda Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Mji wa Njombe NJOMBE
    2229 Chrecencia C. Mwimbwa Mchumi Mwandamizi Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2230 Doreen G. Materu Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2231 Editha J. Bachubila Afisa Tabibu II Wilaya ya Iramba SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2232 Elias E. Munisi Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Meru ARUSHA
    2233 Elirehema E. Munuo Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
    86
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2234 Elizabeth E. Taliye Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2235 Jenipher E. Mhavile Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2236 Juliana P. Mshana Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
    2237 Leonia T. Gitrim Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Karatu ARUSHA
    2238 Lilian Misango Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2239 Lucresia P. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2240 Mahija Y. Athumani Mchambuzi Mifumo ya Kompyuta II Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2241 Maria E. Kihara Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Mji wa Korogwe TANGA
    2242 Martina A. Buruma Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2243 Matilda E. Francis Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2244 Mayeye N. Mtendo Mtekinolojia Mwandamizi wa
    Maabara
    Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2245 Monica N. Minga Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Kibaha PWANI
    2246 Nasibu M. Kunguti Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2247 Rajabu E. Kilipamwambo Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2248 Raphael Leo Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Hanang MANYARA
    2249 Santana B. Manezes Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    2250 Scholarstica A. Kabika Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    2251 Severin Thomas Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    2252 Sharifa S. Hussein Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2253 Urbano S. Ami Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Babati MANYARA
    2254 Yohana Darabe Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2255 Zamda A. Khalidi Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Tandahimba MTWARA
    2256 Zaujia S. Mwamtemi Mwalimu Wilaya ya Iramba SIMIYU Wilaya ya Monduli ARUSHA
    2257 Advellah C. Kashenya Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Monduli ARUSHA
    2258 Amodzidze J. Kinyamagoha Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    2259 Einoth S. Nelson Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Arusha ARUSHA
    87
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2260 Eligius B. Mulokozi Afisa Mtendaji Kata Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2261 Ernester T. Mwalyagile Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2262 Esther S. Ngereza Afisa Utumishi II Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Lindi LINDI
    2263 Gabriel Munuo Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    2264 Getruda M. Cyprian Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2265 Godfrey R. Lambert Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Geita MWANZA
    2266 Habiba Sultani Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Karagwe KAGERA
    2267 Hidaya Minango Afisa Muuguzi Mkuu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    2268 Jackson Chapita Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    2269 Jackson S. Malisa Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2270 Jossam B. Mwoshe Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Muleba KAGERA
    2271 Judith O. Ntongani Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2272 Juma S. Malando Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Bukombe SHINYANGA
    2273 Kulwa S. Pastory Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Nzega TABORA
    2274 Lasislaus A. Kiatu Afisa Afya Mazingira Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    2275 Mary M. Chujagi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2276 Mihayo M. Masangu Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Urambo TABORA
    2277 Milu G. Nganga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Geita GEITA
    2278 Mkina J. Sahani Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2279 Mwajabu J. Mkangazi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2280 Mwanaidi R. Saidi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Magu MWANZA
    2281 Neema J. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2282 Nelson O. Ryaga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rorya MARA
    2283 Ng'washi J. Mditi Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2284 Paulo R. Assenga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2285 Pius Z. Nhunda Afisa Kilimo II Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Sengerema MWANZA
    88
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2286 Ramadhan M. Twaha Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Ulanga MOROGORO
    2287 Regina J. Maziku Afisa Afya Msaidizi Wilaya ya Maswa SIMIYU Jiji la Mwanza MWANZA
    2288 Regina Kusekwa Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Tabora TABORA
    2289 Rehema P. Boa Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Serengeti MARA
    2290 Rojas S. Adson Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2291 Sara N. Machango Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2292 Sayuni S. Mtui Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Meru ARUSHA
    2293 Scholastica P. Nkinga Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Kongwa DODOMA
    2294 Steven T. Mrema Mhasibu II Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2295 Uyanjo R. Njoka Muuguzi II Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Singida SINGIDA
    2296 Zinduna W. Kayoka Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2297 Zukrian John Mwalimu Wilaya ya Maswa SIMIYU Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2298 Amina M. Juma Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2299 Aurelia S. Damas Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2300 Bertha M. Maganga Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Bagamoyo RUVUMA
    2301 Flora F. Lukanga Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Manispaa ya Lindi LINDI
    2302 Fredrick C. Kandengukila Afisa Maendeleo ya Jamii I Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    2303 Kasian T. Tawete Mhudumu wa Afya Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Namtumbo RUVUMA
    2304 Khage M. Ladslaus Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Geita GEITA
    2305 Ng'wanakweji J. Martin Ufundi Sanifu Wilaya ya Meatu SIMIYU Wilaya ya Misungwi MWANZA
    2306 Salma M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Meatu SIMIYU Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2307 Winfrida L. Kalolo Mhudumu wa Afya Wilaya ya Meatu SIMIYU Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2308 Adelifi T. Kaizirege Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2309 Bethuely Y. Sawe Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2310 Elizabeth J. Mkenda Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2311 Elizabeth Mkoba Afisa Mtendaji Kijiji Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    89
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2312 Emanuel E. Hiiti Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2313 Ester S. Mtui Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Mwanza MWANZA
    2314 Fatuma Hassan Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Mji wa Kibaha PWANI
    2315 Getrude K. Nindson Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    2316 Jalia M. Ngole Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kyela MBEYA
    2317 Janeth Joachim Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2318 Jimmy J. Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2319 Jimmy Mhamiji Fundi Umeme na Ujenzi Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Tabora TABORA
    2320 Joseph N. Shimba Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    2321 July G. Mgonzo Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2322 Leila Y. Mavika Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2323 Lenia A. Mdekwa Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2324 Mariam J. Nyambi Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    2325 Mbua D. Jibu Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Mbeya MBEYA
    2326 Mfaume Zuberi Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Tanga TANGA
    2327 Mwanaisha O. Shallo Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2328 Obed B. Peter Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2329 Oresta Mangula Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    2330 Peter S. Lusoli Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2331 Prisca A. Kalulu Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2332 Rashid H. Mtambwe Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Mbarali MBEYA
    2333 Rozibela J. Kiburunge Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2334 Salma Masegese Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Jiji la Mbeya MBEYA
    2335 Scarion P. Bitesigirwe Mhasibu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2336 Simon J. Chatanda Afisa Kilimo II Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    2337 Valeria G. Kitwange Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    90
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2338 Vitalis K. Kinunda Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    2339 Zakaria J. Kashomba Mwalimu Wilaya ya Manyoni SINGIDA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2340 Adelfina U. Alphonce Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2341 Anande E. Mbise Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2342 Anna J. Murimi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2343 Assela M. Njau Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2344 Batula H. Issa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2345 Beda B. Lucas Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Urambo TABORA
    2346 Catherine M. Yinza Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Mji wa Kahama SHINYANGA
    2347 Christina A. Mushi Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2348 Dianarose S. Simplis Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2349 Dismas B. Karenga Afisa Ushirika II Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    2350 Donatha Piter Ngowi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilayaya Moshi KILIMANJARO
    2351 Dorothea M. Boa Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hanang MANYARA
    2352 Edna F. Moshi Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Singida SINGIDA Mji wa Babati MANYARA
    2353 Eline S. Manu Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2354 Elizabeth R. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    2355 Ester B. Onesmo Afisa Biashara II Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Chato KAGERA
    2356 Evaline P. Silas Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2357 Evelina J. Adam Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Iringa IRINGA
    2358 Farida J. Shabani Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Kigoma/Ujiji KIGOMA
    2359 Flaviana M. Masesa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Bukombe GEITA
    2360 Frank F. Mgogo Afisa Maendeleo ya Jamii Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2361 Geofrey D. Mungure Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Ileje MBEYA
    2362 Gimson H. Chengula Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Njombe NJOMBE
    2363 Glory D. Ngowi Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    91
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2364 Grace A. Mdoe Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    2365 Grace J. Issangya Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2366 Grace Semindu Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2367 Hadija R. Issa Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Mtwara MTWARA
    2368 Jamilah O. Kirundu Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2369 Jenitha T. Myenzi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Iringa IRINGA
    2370 Josephat B. Philemon Afisa Maendeleo ya Jamii II Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    2371 Joyce M. Nashon Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2372 Lightness M. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2373 Lothy A. Olesamana Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2374 Lucia V. Emmanueli Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2375 Lucy J. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Lushoto TANGA
    2376 Mariamu Omari Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Jiji la Mwanza MWANZA
    2377 Mbwana L. Salim Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2378 Mpoki R. Mwangasa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Rungwe MBEYA
    2379 Mwai P. Kijanga Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2380 Nasimu J. Ally Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2381 Nasra S. Amamzi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2382 Neema E. Hongoa Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2383 Nipaneema A. Mfuru Afisa Ushirika II Manispaa ya Singida SINGIDA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2384 Ntuli K. Joshua Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Hanang MANYARA
    2385 Odetha P. Kabululu Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2386 Paulo R. Kalisti Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2387 Protas G. Mugusie Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Jiji la Arusha ARUSHA
    2388 Salome W. Macha Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Mji wa Njombe NJOMBE
    2389 Sara G. Mandi Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    92
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2390 Seplina N. Shirima Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2391 Serente S. Elisonguo Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2392 Stella C. Ligombi Mwalimu Manispaa ya Singida SINGIDA Jiji la Mbeya MBEYA
    2393 Stella M. Athanas Fundi Sanifu Maabara Msaidizi Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Igunga TABORA
    2394 Stella M. Paul Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Muheza TANGA
    2395 Theresia P. Karoli Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2396 Tumaini A. Kyungai Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2397 Twino Daniel Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Mji wa Babati MANYARA
    2398 Zubeda O. Sanga Mwalimu Wilaya ya Singida SINGIDA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    2399 Angelina F. Lemeri Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2400 Berenardo P. Mhangazo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Kibondo KIGOMA
    2401 Chrispin G. Sichangala Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Mpanda KATAVI
    2402 Diana N. Elisha Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Tarime MARA
    2403 Eliza G. Kapiga Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2404 Erick F. Mwikola Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    2405 Kazi A. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2406 Leonard F. Kiyanga Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    2407 Lucy A. Kayange Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Ilala TABORA
    2408 Martha C. Paul Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    2409 Neema A. Sungi Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2410 Nibongira Petter Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2411 Peter H. Kalombo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    2412 Rainfrida F. Mushi Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    2413 Scholastica Sylvester Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2414 Sr. Agnes A. Marmo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    2415 Stamini W. Mdolo Mwalimu Wilaya ya Igunga TABORA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    93
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2416 Asteria N. Mangula Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Chato GEITA
    2417 Baraka M. Self Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2418 Beatrice J. Mezza Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    2419 Benedicto S. Bundala Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Maswa SIMIYU
    2420 Chiku M. Salehe Afisa Afya I Wilaya ya Nzega TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2421 Hussein N. Machinja Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2422 Ilunga C. Mwamtuya Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2423 Issa H. Mshauri Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Tarime MARA
    2424 Jane M. Mkombozi Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2425 Magoto M. Magoto Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2426 Michael G. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Lushoto TANGA
    2427 Mwanahamisi M. Mwanjaku Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2428 Paulina S. Renatus Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Sengerema MWANZA
    2429 Renilda B. Mgouya Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2430 Selemani A. Masangula Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Bahi DODOMA
    2431 Shukuru S. Mdapo Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Nzega TABORA Manispaa ya Sumbawanga RUKWA
    2432 Venance S. Mkingwa Mwalimu Wilaya ya Nzega TABORA Wilaya ya Geita GEITA
    2433 Aminiel J. Kinonwiye Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2434 Anna W. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2435 Beatrice S. Oisso Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2436 Dorica A. Mwendi Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Kongwa DODOMA
    2437 Dr. Joachim P. Barongo Daktari Msaidizi Mkuu I Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    2438 Edith S. Emay Afisa Muuguzi Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Hanang MANYARA
    2439 George M. Fadhili Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Kigoma KIGOMA
    2440 Luhano Hinju Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2441 Mugisha A. Mutabuzi Mhasibu II Wilaya ya Sikonge TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    94
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2442 Neema J. Nzenje Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2443 Sophia A. Farayo Muuguzi Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Babati MANYARA
    2444 Stewart N. Shubi Mhasibu I Wilaya ya Sikonge TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2445 Tijembe T. Chimogoro Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Ukerewe MWANZA
    2446 Yahya A. Almasi Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Korogwe TANGA
    2447 Zakayo M. Zabron Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Geita GEITA
    2448 Zuberi A. Paschal Mwalimu Wilaya ya Sikonge TABORA Wilaya ya Chunya MBEYA
    2449 Mwanahamisi K. Abasi Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    2450 Amina A. Said Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Tanga TANGA
    2451 Angela Godfrey Katibu wa Afya II Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Bahi DODOMA
    2452 Augustina A. Ngondo Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Ngorongoro ARUSHA
    2453 Clinton S. Ackim Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mbeya MBEYA
    2454 Daniel R. Mwakibinga Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mbeya MBEYA
    2455 Dorah G. Mhelela Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mbeya MBEYA
    2456 Eda M. Beatus Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2457 Edwin Chengula Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2458 Elibariki Y. Gunda Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Singida SINGIDA
    2459 Esther G. Nyange Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2460 Eva F. Mlandali Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2461 Flora J. Minani Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Ngara KAGERA
    2462 Genovefa G. Mazenge Mthamini II Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2463 Happyness B. Nyellah Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    2464 Hassan M. Kaoneka Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Mji wa Kibaha PWANI
    2465 Ingitrauda Mhagama Katibu Muhtasi Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mbinga RUVUMA
    2466 Jane P. Mngulu Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Singida SINGIDA
    2467 Juliana W. Siwiti Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Magu MWANZA
    95
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2468 Mariana A. Mawenya Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Lushoto TANGA
    2469 Monica Elias Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2470 Musa Y. Simeoni Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2471 Mwamini Ambikile Afia Kilimo Msaidizi Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2472 Mwanahamisi K. Abasi Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Nachingwea LINDI
    2473 Nachowa N. Kito Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Singida SINGIDA
    2474 Novat F. Mushi Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Mji wa Babati MANYARA
    2475 Pastory I. Ulimali Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2476 Rose J. Chundu Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Tabora TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2477 Rosemary Malembo Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Mji wa Mpanda KATAVI
    2478 Shabani M. Juma Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2479 Sophia S. Kalihose Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Sumbawanga RUKWA
    2480 Suleiman A. Bundallah Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2481 Tatu M. Juma Mwalimu Manisapaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2482 Tresfory Edward Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mbeya MBEYA
    2483 Veronica Chihwalo Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Manipaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2484 Vicent D. Mgunda Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2485 Wanchota D. Mhonzu Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2486 Winnie Ng'aruka Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2487 Yuster Silutongwe Mwalimu Wilaya ya Tabora TABORA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    2488 Albertina A. Kateta Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Iringa IRINGA
    2489 Anastazia T. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kilolo IRINGA
    2490 Angelo C. Ngiliule Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mpwapwa DODOMA
    2491 Asha W. Suya Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2492 Asifiwe A. Chungu Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2493 Azizi J. Sayula Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kwimba MWANZA
    96
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2494 Chiku Pongwa Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kilwa LINDI
    2495 Fatuma Omari Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2496 Festo V. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2497 Fortunata S. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Iringa IRINGA
    2498 Happyness A. Mvuma Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    2499 Helena H. Hittu Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2500 Husna M. Maginga Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Iringa IRINGA
    2501 Hussein A. Mlawa Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Singida SINGIDA
    2502 Jerome P. Timote Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Kondoa DODOMA
    2503 Mbaraka M. Mdimu Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2504 Musa B. Mwaisaka Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2505 Mwajuma A. Ramadhani Mwandishi wa Vikao Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2506 Mwajuma J. Bugora Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Jiji la Mwanza MWANZA
    2507 Nasibu M. Said Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Jiji la Tanga TANGA
    2508 Paulina G. Mwangwa Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2509 Ramadhani B. Masoud Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2510 Scholastica J. Tsere Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Mji wa Babati MANYARA
    2511 Shija K. Ng'wenge Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    2512 Shija N. Kahindi Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Wilaya ya Musungwi MWANZA
    2513 Sifa W. Kisaka Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2514 Tabu D. Masota Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2515 Yona J. Msanjila Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    2516 Yuster Silutongwe Mwalimu Wilaya ya Urambo TABORA Manispaa ya Iringa IRINGA
    2517 Abdallah Y. Shaweji Mhasibu II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2518 Amina S. Kingaru Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2519 Anneth G. Peter Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    97
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2520 Changoma A. Ngude Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2521 Ednester G. Mtei Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2522 Fatuma H. Katute Muhudumu wa Afya Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2523 Hamis S Seif Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Mji wa Kibaha PWANI
    2524 Happiness G. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Jiji la Arusha ARUSHA
    2525 Happiness Muzigura Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Mji wa Babati MANYARA
    2526 Happiness Mwaisaka Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2527 Hassani O. Chongowe Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
    2528 Hellen A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2529 Ibrahim S. Mdoe Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    2530 Jeneva Swai Afisa Muuguzi I Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2531 Martin G. Paston Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2532 Michael D. Gunewe Afisa Utumishi II Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2533 Mohamed I. Msemo Afisa Sheria II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2534 Mohamedi H. Kiduma Mteknolojia II Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2535 Mossi S. Said Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2536 Moza A. Marjeby Katibu Muhtasi I Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2537 Mwanaidi H. Mbuguni Tabibu I Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2538 Neema A. Mtanga Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2539 Neema M. Mafole Mhasibu II Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2540 Noela B. Mkundi Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2541 Omari M. Kitundu Tabibu I Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2542 Omega P. Shao Afisa Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2543 Otieno J. Jackson Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2544 Prince P. Liheka Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2545 Regness L. Massawe Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Dodoma DODOMA
    98
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2546 Selina M. Gapchojiga Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2547 Shabani Y. Mbotoni Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
    2548 Suma A. Kamsale Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    2549 Tafuteni J. Chagaji Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Kilombero MOROGORO
    2550 Tamasha S. Hashimu Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Songea RUVUMA
    2551 Zaina S. Arufani Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Wilaya ya Chamwino DODOMA
    2552 Zena S. Sizya Mwalimu Wilaya ya Handeni TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2553 Abdalah M. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Babati MANYARA
    2554 Bahati Augustino Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Simanjiro MANYARA
    2555 David J. Matuminji Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Kyela MBEYA
    2556 Jafet T. Mauma Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Arumeru ARUSHA
    2557 Julius M. Gikene Mhasibu Wilaya ya Kilindi TANGA Manispaa ya Musoma MARA
    2558 Masumbuko W. Mashine Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    2559 Neema M. Aggrey Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    2560 Samwel A. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2561 Sauda H. Mnema Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2562 Verdiana A. John Mwalimu Wilaya ya Kilindi TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2563 Agnes G. Mpogole Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    2564 Agness S. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Serengeti MARA
    2565 Asha A. Mrisho Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Musoma MARA
    2566 Christina Singano Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Kibaha PWANI
    2567 Emma V. Maneno Tabibu Wilaya ya Korogwe TANGA Mji wa Kibaha PWANI
    2568 Emmanuel J. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2569 Eva S. Shemdoe Afisa Muuguzi Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2570 Gloria M. Nampesya Afisa Maendeleo ya Jamii Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Arusha ARUSHA
    2571 Happiness G. Sisi Afisa Muuguzi II Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
    99
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2572 Helena L. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Mbozi MBEYA
    2573 Helena P. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2574 Kondo Yahya Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2575 Kunaga S. Musiba Afisa Afya Mkuu I Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2576 Mariam A. Msangi Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2577 Mariam Edward Karani Masjala Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Urambo TABORA
    2578 Mariana P. Kashe Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    2579 Mary E. Ng'wamkay Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2580 Mawazo C. Haule Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2581 Noelina P. Tegete Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2582 Paul M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Korogwe TANGA Wilaya ya Geita GEITA
    2583 Restituta J. Karata Tabibu II Wilaya ya Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2584 Salome R. Mlaki Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2585 Sia J. Kimey Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Kigoma KIGOMA
    2586 Stella A. Mntambo Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2587 Zaina A. Lukuta Mwalimu Mji wa Korogwe TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2588 Zaituni Y. Hassani Afisa Utumishi II Mji wa Korogwe TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2589 Benjamin Fabian Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Chato GEITA
    2590 Dativa Karia Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2591 Edwin M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2592 Eliaika B. Kihunrwa Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2593 Ester S. Mwegoha Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Mji wa Kibaha PWANI
    2594 Evelyne P. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2595 Fides R. Masae Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2596 Godfrey Mdede Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2597 Godfrey Mzenga Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    100
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2598 Hassani Ally Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mtwara MTWARA
    2599 Heavenlight F. Malle Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2600 Jackline C. Kiria Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2601 Janeth M. Matemu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2602 Joseph V. Ollomy Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2603 Joyce J. Mhando Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2604 Kristina L. Minde Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2605 Kuluthum Mahmoud Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2606 Kusunia H. Zuakuu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Morogoro MOROGORO
    2607 Lilian V. Mrema Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2608 Livingstone B. Mkugile Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Nzega TABORA
    2609 Lydia Nestory Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Hai KILIMANJARO
    2610 Magdalena F. Bonzo Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2611 Maria Mapunda Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    2612 Mariam M. Mashaga Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2613 Martha Shabani Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2614 Mary L. Msocha Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2615 Naetwe Kimbote Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2616 Neema N. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    2617 Neema P. Masangula Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    2618 Neema S. Shida Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
    2619 Oden Sadick Fundi Sanifu II Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
    2620 Patrick G. Kabangut'se Daktari Msaidizi Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2621 Pendael J. Ngwatu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2622 Philimon K. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2623 Pilly Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    101
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2624 Rabia Mwaita Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kilosa MOROGORO
    2625 Rainbert Sosthenes Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Chato GEITA
    2626 Rashid J. Uchimbila Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2627 Rose Elieneza Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2628 Saidi Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Manispaa ya Tabora TABORA
    2629 Saidi S. Hamza Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2630 Sanura A. Hoza Mhudumu wa Afya Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Muleba KAGERA
    2631 Sarah M. Kinyanguli Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    2632 Shadia Msami Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2633 Shakila H. Mlang'a Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Arusha ARUSHA
    2634 Sipendeki Salumu Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2635 Verian M. Chiloleti Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Kiteto MANYARA
    2636 Yuster E. Kinazi Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Tabora TABORA
    2637 Zalihuni B. Shellimoh Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2638 Zena I. Mtono Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA Wilaya ya Same KILIMANJARO
    2639 Elina A. Kamenya Afisa Ugavi III Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Kasulu KIGOMA
    2640 Felician F. Urassa Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2641 Hadija A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Rufiji PWANI
    2642 Idda N. Wilbart Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Ludewa NJOMBE
    2643 Mariam H. Hilali Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2644 Mariamu R. Mteta Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Mufindi IRINGA
    2645 Martine J. Pamba Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Musoma MARA
    2646 Mayasa Juma Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2647 Mwanaharusi Abdi Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2648 Neema R. Mshana Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Misungwi MWANZA
    2649 Seif O. Nyumba Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Mkuranga PWANI
    102
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2650 Zahra M. Mustapha Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2651 Zari A. Mganga Mwalimu Wilaya ya Mkinga TANGA Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO
    2652 Anifa A. Amiri Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2653 Arafa A. Said Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2654 Bengele E. Manyilizi Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Chunya MBEYA
    2655 David W. Msagati Mhasibu II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2656 Dorine E. Msuya Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2657 Elizabeth Mweyo Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Shinyanga SHINYANGA
    2658 Elizabeth S. Damian Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Meru ARUSHA
    2659 Emmanuel M. Mramba Afisa Mifugo Msaidizi II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Rombo KILIMANJARO
    2660 Hadija M. Boffu Mhasibu I Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    2661 Hilder W. Mkello Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2662 Ibrahimu K. Adam Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2663 Juma A. Nambole Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Ruangwa LINDI
    2664 Liliani F. Shirima Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2665 Lina J. Mduma Mkaguzi wa Ndani II Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2666 Prisca P. Singano Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2667 Stumai S. Jongo Muhudumu wa Afya II Wilaya ya Muheza TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2668 Suzana L. Kisusi Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Ruangwa LINDI
    2669 Tabu A. Maghembe PAFO II Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2670 Vaina C. Siwiti Mwalimu Wilaya ya Muheza TANGA Wilaya ya Mvomero MOROGORO
    2671 Agness Osanga Mwalimu Wilaya ya Pangani TANGA Wilaya ya Siha KILIMANJARO
    2672 Asumpta F. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Pangani TANGA Wilaya ya Morogoro MOROGORO
    2673 Betty J. Mnzava Afisa Maendeleo ya Jamii II Wilaya ya Pangani TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2674 George Ndimbo Mhasibu II Wilaya ya Pangani TANGA Jiji la Arusha ARUSHA
    2675 Anna Mutalemwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Jiji la Mwanza MWANZA
    103
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2676 Anna Wangole Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2677 Doris H. Mwakalukwa Mhasibu Msaidizi II Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2678 Dorren Mhina Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2679 Eliofo M. Seth Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Iramba SINGIDA
    2680 Elizabethi Mushi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2681 Enock B. Dionizi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2682 Flora M. Venance Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Shinyanga SHINYANGA
    2683 Fransisca M. Mkongwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2684 Grace J. Gulaka Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2685 Habiba A. Mohamedi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2686 Hadija H. Mbelwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Tabora TABORA
    2687 Hadija L. Mnukwa Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2688 Josephine J. Mparanyanga Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Mji wa Masasi MTWARA
    2689 Josephine M. Laizer Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Karatu ARUSHA
    2690 Julieth P. Masalu Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2691 Lilian E. Kaale Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2692 Mariam S. Fakhi Afisa Tabibu II Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2693 Mary D. Wariro Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2694 Miriam Lukuta Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2695 Msekwa K. Shehoza Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2696 Mwahimili H. Katunzi Afisa Muuguzi Mwandamizi Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2697 Neema Idd Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2698 Njema Alfani Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Simanjiro ARUSHA
    2699 Nuru R. Dibwe Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2700 Peter D. Nyakachara Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2701 Renalda E. Mchomvu Afisa Maendeleo ya Jamii Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Kisarawe PWANI
    104
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    HALMASHAURI
    ANAYOKWENDA
    MKOA
    ANAKOKWENDA
    2702 Restituta P. Temba Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2703 Rose J. Andrew Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Ilala DAR ES SALAAM
    2704 Rukia M. Mtangi Mwalimu jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    2705 Shita J. Makoye Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Temeke DAR ES SALAAM
    2706 Stella S. Mweteni Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Moshi KILIMANJARO
    2707 Tinel A. Mndeme Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Musoma MARA
    2708 Tunu A. Chamikumbi Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2709 Tunu K. Tamra Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Monduli ARUSHA
    2710 Yasinta P. Sambua Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Wilaya ya Bagamoyo PWANI
    2711 Yekonia Patrick Afisa Afya I Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Kinondoni DAR ES SALAAM
    2712 Zuhura H. Ally Mwalimu Jiji la Tanga TANGA Manispaa ya Moshi KILIMANJARO
    105
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    SABABU
    1 Martha A. Lomayani Muuguzi Wilaya ya Nanyumbu MTWARA Barua zimeghushiwa
    2 Violet N. Charles Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Barua zimeghushiwa
    3 Prisca P. Milinga Mwalimu Manispaa ya Tabora TABORA Barua zimeghushiwa
    4 Rehema A. Juma Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Barua zimeghushiwa
    5 Mwasiti M. Omary Mwalimu Wilaya ya Lindi LINDI Barua zimeghushiwa
    6 Lucy M. Kimolo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea LINDI Barua zimeghushiwa
    7 Masika M. Chivinje Mwalimu Wilaya ya Kisarawe PWANI Barua zimeghushiwa
    8 Leah Kelvin Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Barua zimeghushiwa
    9 Sauda Bungala Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Barua zimeghushiwa
    10 Ibrahim T. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Masasi MTWARA Barua zimeghushiwa
    11 Christina D. Tangay Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Lindi LINDI Barua zimeghushiwa
    12 Beatrice Hemedi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA Barua zimeghushiwa
    13 Lacklesea B. Richard Mwalimu Wilaya ya Sengerema MWANZA Barua zimeghushiwa
    WATUMISHI WASIOKIDHI VIGEZO VYA UHAMISHO
    1
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    SABABU
    14 Abdallah Mtondo Mwalimu Wilaya ya Kilwa LINDI Barua zimeghushiwa
    15 Twahiru A. Mtengwa Mwalimu Wilaya ya Mafinga IRINGA Barua zimeghushiwa
    16 Godian J. Madinda Mwalimu Wilaya ya Kondoa DODOMA Barua zimeghushiwa
    17 Evarist P. Chewale Mwalimu Wilaya ya Mwanga KILIMANJARO Barua zimeghushiwa
    18 Erick A. Minja Mwalimu Wilaya ya Bukombe GEITA hakuna kibali anakohamia
    19 Elinipendo D. Riward Mwalimu Wilaya ya Bariadi SIMIYU
    Hakuna kibali cha mwajiri anakohama na
    anakohamia
    20 Lazaro N. Paschal Mwalimu Wilaya ya Kwimba MWANZA
    Hakuna kibali cha mwajiri anakohama na
    anakohamia
    21 Zaidatus S. Hittu Mwalimu Manispaa ya Lindi LINDI
    Hakuna kibali cha anakohamia , Kitambulisho,
    S/Slips
    22 Nosim S. Elias Mwalimu Wilaya ya Kahama SHINYANGA
    Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali
    anakohamia, kitambulisho na S/Slips
    23 Elibariki F. Kahungya Afisa Utumishi II Wilaya ya Kwimba MWANZA
    Hakuna kibali anakohamia , Kitambulisho,
    S/Slips
    24 Shida C. Mwazarubi Mwalimu Wilaya ya Muleba KAGERA Hakuna viambatisho vyovyote
    25 Rachel C. Meta Mwalimu Jiji la Tanga TANGA
    Hakuna ruhusa ya mwajiri, kitambulisho na
    S/Slips
    26 Asna A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Arusha ARUSHA
    Hakuna kibali anakohamia, kitambulisho na
    S/Slips
    27 Cresensia N. Majaliwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi MBEYA
    Hakuna kibali anakohamia, kitambulisho na
    S/Slips
    2
    Na JINA CHEO
    HALMASHAURI
    ANAYOTOKA
    MKOA
    ANAKOTOKA
    SABABU
    28 Nelly H. Chissi Mwalimu Wilaya ya Njombe NJOMBE
    Hakuna cheti cha ndoa, Kitambulisho na
    Salary slips.
    29 Shaban A. Napachihi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba MTWARA
    Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali
    anakohamia, kitambulisho na S/Slips
    30 Gunda M. Azizi Mwalimu Wilaya ya Kongwa DODOMA
    Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali anakohamia
    na S/Slips
    31 Beatrice Sambo Mwalimu Wilaya ya Kibaha PWANI
    Hakuna ruhusa ya mwajiri, kibali
    anakohamia, kitambulisho na S/Slips
    32 Fredrick Mahali Mwalimu Wilaya ya Lushoto TANGA
    Hakuna kibali anakohamia, kitambulisho na
    S/Slips
    3
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2013
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,575
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kiongozi funguka kidogo. big sufuri ndiyo nini? Nilitegemea ungesema siyo/kweli kwa statement niliyoitoa! Mimi ni mtu wa Kusini na nime"observe" kitu cha aina hiyo!
     
  19. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hv ukiishahamishwa hv DED ana uwezo wa kuzuia tena?
     
  20. M

    Mwihadisa JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 615
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli...Msipohamishwa mnalalamika, mkihamishwa mnalalamika pia.Nchi ya malalamiko. Sasa watu wana sababu za msingi kwanini wasihame? Halafu nani kakwambia kila anayehamishwa analipwa mizigo?