Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamiaji Nako!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, May 20, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kuna jamaa yangu alienda ofisi za uhamiaji leo kutafuta pasi ya karatasi ili aende Uganda cha ajabu akaambiwa karatasi za pasi zimeisha Dar es Salaam yote akitaka aende Kibaha Mkoa wa Pwani. Akaamua kufunga safari hadi Kibaha kweli bwana akaambiwa zipo ila atoe elfu 20 apatiwe kitu... akalia hali akapata kwa shilingi 15 alipotoka nje akasikia wenzie waliotoka Dar wakilalamika kwani kila mtu alipigwa bei yake kuna waliolipa elfu 30, elfu 20 kwa ajili ya pasi hiyo ambayo bei yake halali na ya kwenye risiti ni sh elfu 10 tu. Najiuliza hii nchi sasa inaelekea wapi ? Watanzania tuunganishe nguvu zetu Oktoba kieleweke jamani tuachane na hekaya za maisha bora hewa kwa kila Mtanzania.
     
  2. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eebwana eeh me nilijua ni huku mbeya tu kumbe hata uko ishu ndo hizo? Yaani hawa jamaa wamekuwa wasumbufu balaa
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hii ndo Bongo mkubwa kama Dar ndo hivyo najiuliza kwetu Biharamulo itakuwaje!
     
Loading...