Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamiaji mnajizalilisha:mnahisi hawa wasomali wameingia na ungo??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 25, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Mi nafikri mkurugenzi wa uhamiaji naona awe makini atapata laana sana kwa kuwanyanyasa
    hawa wasomali kila siku kisa njaa za wafanyakazi wake ..hivi mnaona raha kutoa picha za wakimbizi
    mnahisi wameingizwa na ungo..hizo dola zenu mia miambili mnazochukua alafu mnawapitisha boda mnawaachia wakafie mbali mbaya mnapiga simu wakiwa wanaelekea mbele wakamatwe si ubinadamu hata kidogo
    mkurugenzi
    kaa na wenzako jadilianeni je hawa kila siku wanakutwa 100 150 je wameruka na ungo toka somalia
    kamammewapitisha means mnawamudu kwa nini msiwatafutie msaada ...ukiwauliza wakati wakiondoka kwenda na ndege ethiopia wanakwambia wameingia na doller 2000 mweingine 3000 anasema ameonga akaamua wacha arudi nyumban
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    HIVI MNAHISI WANAPENDA KUGEUZA VICHWA VYAO HIVI KILA SIKU JAMANI
    [​IMG]
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitsha sana
     
  7. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Africans.... Black people huwa siachi kushangaa sana.
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nawapongeza uhamiaji morogoro komaheni vivyoivyo
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Hivi mpaka wanafika Morogoro waliingiaje? Hapa ndio PD anapoelekeza lawama kwenye hii idara.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wizara ya mambo ya ndani inanuka rushwa tupu! Haiingii akilini kila kukicha wanashikwa Wasomali mara Wahabeshi! hawa watu wanalipa pesa A.K.A rushwa kwa wahusika huko mipakani na wanaingia nchini kwa njia zisizo halali na kufikia hata majuzi tumesikia wengi wao wamepoteza maisha kwakukaa kwa muda mrefu ndani ya lori kwakukosa hewa. Inasikitisha mno!
     
  11. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana kabisa wewe mkuu,hawa watakuwa wameingilia Namanga-Arusha au Holili-Rombo,nahisi kutakuwa na maagent ambao wako Kenya na Tanzania wanafanya kazi hiyo yakuwavusha,na bila shaka mahafisa uhamiaji watakuwa wanahusika kwa kiasi kikubwa.....hawa ni Waethiopia yaani wanatia huruma mpaka basi,mtu kasha changa vipesa vyake anajua anayatoka mateso ya Zenawi,anaishia kwa walanguzi wa kibogo,AFRICA
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    nawaonea huruma nafikiri wanajiuliza kwa nini Mungu kawapa nchi kama ile, kila siku vita, sijui ni kwanini Eritrea na Ethiopia wanaingia mkumbo huu, nao kweli wana shida
     
  13. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa hakuna msomali hata mmoja pia wasomali bali hawa ni waithiopia ambao wengi wasafiri kwenda nje kutakana na hali mbaya ya nchi yao lakini wanatumia mwanya wa kufanana na wasomali
     
  14. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HA:shock:WA SI WASOMALI HWA NI WAITHIOPIA AMBAO WANAKIMBIA NCHI YAO KWANI MAISHA NI MAGUMU KULIKO SOMALIA
     
  15. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna msomali hapa hawa waithiopia wanakimbia kwao kwani maisha ni magumu sana kuliko somalia pia wanatumia kufanana kwao na wasomali na vurugu za somalia kupata hifadhi na maisha mazuri nchi nyigine
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu kwa mbwembwe kabisa wanatangaza kuliadhibu gari lililokuwa limewabeba!! kwa nini wasiangalie walipoingilia?
     
Loading...