Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamiaji bwana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhandu, Oct 18, 2011.

  1. muhandu

    muhandu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni tarehe 17 Oct walikuja maafisa wawili wa kike pale bajaji(oppna sigara)wakakuta wahindi wanafanya kazi huku wakiwa hawana permit na passports.Kwa kuwa ni shamba lao waliondoka na mmoja wao SULESH baada ya masaa kadha alirudi.Walitoa mshiko.HAO NDO UHAMIAJI BWANA.JE KUNA SEHEMU NGAPI WANAPITA KUKUSANYA SALIO??!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hakuna anayefuatilia kuhakikisha sheria za nchi zinafuatwa ndio maana wahamiaji ambao wanaishi kiharamu nchini idadi yao inazidi kuongezeka kwa kasi kubwa na baadhi ya maofisa pale Uhamiaji wanatajirika kupitia migongoni mwa hao wahamiaji haramu.
     
  3. muhandu

    muhandu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na mara nyingi wanaongoza kwa unyanyasaji.matusi ya nguoni kufukuza wafanyakazi kiholela ili mradi tu hatuna amani kazini.mbaya zaidi kila muhindi ni boss wan wagawana dada zetu kama pipi nao kwa kuogopa kufukuzwa wanajirahisi tu.
     
  4. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uhamiaji ndo mdudu gani wewe? unazungumzia TRA au?
     
  5. muhandu

    muhandu JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    maafisa uhamiaji (wanawake wawili)ndio waliokuja.wamekagua passports na kupewa kilicho chao.leo wamekuja TBS kama uliwaona wamekagua na kuondoka na chao pia.pale ni shamba.KWANI TRA WANA KAGUA P\PORTS????!!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    serikali ya kisela hata mambo yake huenda kisela tu
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao Wahindi kufanya kazi hapo Bajaji wanatakiwa wapewe Residence Permit Class B ambayo analipia $1500 kwa miaka 2 renewable.So jamaa wa Immigration wanapita hapo wanapewa labda Tsh 300,000/= mpaka Tsh 500,000/ wanakwenda zao.Kwa Dsm kwa Temeke na Ilala kuna Wahindi zaidi ya 1500 wanaishi kwa stahili hiyo(1500X500,000=750,000,000/=) watu wa Immigration wanatafuna kwa Temeke na Ilala.
     
Loading...