Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhalifu kupungua kwa mwezi 1 next August

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Jul 5, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wandugu,

    Sijui ni mtizamo wangu na wa baadhi ya watu? Kuwa kikifikia kipindi cha mfungo wa Ramadhani (Holly month)uhalifu unapungua sana sana. Vibaka wanapungua machangudoa wanaisha kabisa pamoja na utulivu sehemu nyingi za dunia una prevail hata maeneo ya vita vinapungua au kusimama kwa mwezi mtukufu.

    Swali ni je?

    1. Hawa waliofunga ndio wengi ndio watenda uhalifu?kununua machangu,kupora na ugaidi.
    2. Hao wasiofunga ndio wanawatendea uhalifu waliofunga so kipindi cha Ramadhani wanawaonea huruma na kuwaheshimu so hawawasumbui?.

    My take and my request

    Kwa nn wanadamu tusiishi kama kila siku ni Ramadhani??
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unaweza kutupa statistics za huo uhalifu unapunguaje? Unatoka kipimo cha ngapi hadi ngapi? Nafikiri tukianzia hapo tutapata majibu murua sana
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Hili halina ubishi hata mauza uza JF yatapungua sana.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hata mauzo ya hii kitu nasikia yana'diminish!..Sina DATA zozote, lakini wauzaji huwa na kilio sana!
    [​IMG]
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unapungua frm 100-20%, random sampling
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na hili nitalifanyia utafiti, modes watapumua
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli tafiti yangu inaonyesha hata mdudu anashuka bei kwa poor deman, sasa sijui wasiofunga ndio wanafunga kula huyo mdudu?
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wanaofunga hao hao ndo wanaoacha kula. No offence but them sheihs are eating this thing like hell where i am! Eti wakifunga ndo wanaacha mhgh!
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Labda tuseme...kwamba wanaofanya kazi hizo ndii wanafunga? Au tuseme ni mwezi mtukufu na pilika pilika za mjini zinapungua watu wakimsujudia mungu wao na kuomba kusamehewa kwa dhambi zao....statistic ingine unaweza fanyia utafuti je wale wezi na categeries ulizosema hapo wanarudi wale wale baada ya mfungo? Au wanakuja wapya as wale washaomba kusamehewa dhambi zao kwa maombi na sadaka hawatopenda tena kurudia hali zao za awali...ila town kunakuwa kumepoza sana.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Pengine ni dua zinakuwa zinasikizwa ndio maana uhalifu unapungua na hata demand ya 'mkuu wa meza' inapungua pia!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,066
    Likes Received: 6,743
    Trophy Points: 280
    nw pia wale mash..e wanaongozaga
    kubadili majina na kula vichochoroni
    wakifika home utadhani wamefunga
    kumbe loool wameshba na pia wamekandamiza
    totoz mitaani
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Flora Msoffe ni kweli?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Nguli upo?? Sawa bwana kwa kikwetu tunasema no comment
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii thread ni provocative sana aisee
     
  15. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmh hivi inawezekaka kweli?
     
Loading...