Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhalali gani serikali kutoa msaada kwa mchungaji mwasapila- loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sir R, Apr 13, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Najaribu kufikiri itakuwaje watu wa dini ingine wakianza kuhoji uhalali wa serikali kumpa msaada mchungaji wa mstaafu wa KKKT katika kuendesha huduma yake.

    Mara kwa mara waislamu wamelalamika kuwa serikali inawapendelea wakristo hasa wakatoliki katika kuwasaidia.

    Tunajua serikali haina dini. Na hutenda kazi zake kwa kufuata sheria ya nchi, sheria ipi imetumika kumsaidia mchungaji mstaafu.

    Sina ugomvi na mchungaji Mwakasapile kwani hata mimi ni muumini wa kikristo dhehebu la lutheran. Hofu yangu ni pale watu watakapoanza kuchokonoa maswala haya.

    Nawasilisha.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Atokee mmoja wao aoteshwe ndoto, naye atibu watu akiwa porini sana, avute watu kiasi cha kila kona kumzungumza yeye! atibu magonjwa sugu, iwe kweli iwe uongo sijui, na yeye atapata msaada

    Familia ya Mwinyi ilikuwa huko juzi na kwa bahati mbaya walipata ajali, ninamzungumzia ALHAJI hapa!!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Webby.
    Hivyo vingezo ulivyotoa mimi sidhani kama ndio vinampa uhalali Mchungaji Mwasapila kupata msaada serikalini, kwani serikali wameishasema kama kuna Provable yoyote kutoka kwa Mchungaji Mwasapila? kikingine familia ya Alhaji Mwinyi kwenda Loliondo sio Reference, kama unakumbuka Alhaji Mwinyi alishawahi kupigwa kibao kwa misimamo yake ya kidini ya kukubali matumizi ya kondomu
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimeweka famili ya mwinyi kuonyesha kuwa, hilo swala la kusema mbona babu anasaidiwa , halitatokea kamwe!
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hivi ule mtambo wa mawasiliano wa Airtel waliofunga lol ni kwa ajili ya simu ya babu tu ama watu wote wa Loliondo?
    .
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwanza kama kuna msaada wa serikali umetolewa, umetolewa kwa babu siyo KKKT. Pili swali hili lingekuwa na mashiko kama ungeuliza wakati mkapa anatoa chuo cha Tanesco kule Morogoro kuwa chuo kikuu cha kiislamu
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa babu angekuwa mkatoliki ungeona moto wake!
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! Shetani anawafuasi kweli.
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akitokea askofu kabaka. basi akitokea mwengine ambae sio askofu tusema asishatakiwe kwa kuwa askofu mbona kabaka? swala la familia ya mwinyi na liliondo hamna ralation.
     
  10. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwakweli serikali yetu haina nia njema na wananchi wake kwani imekuwa ikitumia fedha nyingi kuwasaidia waathirika wa Ukimwi kwa hisani ya watu wa nje ya nchi leo kajitokeza mtu anayedaiwa kuwa anatibi magonjwa ambayo wao hawana hata chembe ya fikra kuwa kuna mtu ambaye anaweza japo ksaidia mambo kama hayo,kama wanekuwa na nia njema kwa watanzania wangeweza kumwezehs Babu afanye kazi hii ya kuwaokoa watanzania wenzake mahali pazuri...ona eti hata choo mpaka wagonjwa wachange hiyo ni aibu kubwa ingekuwa mimi ningejiuzulu madarakani kuwa nimeshingwa kuwatumikia wananchi ..Aibu ndugu zangu hawa wajamaa wataendelea kuumbuka hadi siku ya kiyama..
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    serikali haijatoa msaada kwa babu!!!!!
    barabara inayotengenezwa haitamsaidia babu bali wananchi wote na vijiji vya jirani.
    dispensary iliyoboreshwa hatibiwi babu ila ni ya wananchi kwa ujumla.
    nini kingine, msisahau pia serikali inakusanya road toll..
    Actually kinachofanyika ni serikali inafanya kile ilichotakiwa kufanya siku zote kwa raia wake.
     
  12. msaginya

    msaginya Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Nazani wanajipendekeza wapate kikombe si unajua serikali wengi wagonjwa
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahaaah!
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ongezea hivi:

    Babu hajaomba msaada serikalini... pia hatibu watu wa dini moja.

    Hajajengewa kitu na serikali..serikali ilichofanya ni kuwasaidia wananchi wa Tanzania kwa ujumla wao kupata hiyo huduma.

    Wanaotafuta huduma ni pamoja na waislam au unataka babu aseme ni kwa dini moja tu??
     
  15. N

    Nguto JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu. Serikali haijatoa msaada kwa babu. Ilichofanya kama imefanya ni kuboresha mazingira kwa ajili ya wagonjwawanaomiminika huko. Watakaofaidika ni wagonjwa na wenyeji wa huko sio babu!!!!
     
  16. N

    Nguto JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu. Chuo kilipotolewa kwa waislamu hakuna kelele hebu fikiria kama kingetolewa kwa wakristo! Duh! Ingekuwa balaa!! Ila wakristo endeleeni kutanganza amani kwa watu wote. Msaada ni kwa watu wa huko sio babu.
     
  17. D

    Danniair JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpate kheri nyote. Ni kweli kabisa serikali haitoi msaada kwa Mch. bali inafanya yatakiwayo kwa wananchi wake. wasafiri salama , wakifika wakute dawa wanywe na kisha kurudi haraka wakiwa wazima, waendelee kulijenga taifa leo hili. Mbona serikali imekuwa mstari wa mbele kusaidia wananchi siku zote kwa kuongeza madawa hospialini na kadhalika.
     
  18. i411

    i411 JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Babu anatua huduma kwa jamii na kwa bei nafuu ambayo inasababisha watu wenge kwenda katika eneo moja ambalo serikali haikuwahi kufikiria hako kakijiji hata nadhani mbunge wao na mkuu wa mkoa hakukijua. Kwahiyo serikali inafanya kile ambacho inatakiwa kufanya kwa wananchi wake kuwawekea huduma muhimu kama barabara na huduma za afya. Au unataka serikali ijenge kijijini kwenu kunanini? Tanzania siye masikini serikali ya fanya lile liwezalo
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,903
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    shukrani ya jk kwa babu baada ya kupiga kikombe na kupona na kuchangamka siku hizi hadi kupata ujasiri wa kuwatema washikaji zake mafisadi wasulubiwe,..si unajua babu hapokei shukrani ya hela..they fill guilty.jk kachangamka siku hzi jamani eh..!!mwasapile fill my cup..
     
  20. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nadhani serikali yetu ina upe mdogo sana na sikutegemea kama viongozi wa ngazi za juu wangejitokeza kuhamasisha watanzania kukimbilia kwenye tiba ambayo hadi leo tamko la serika lilotolewa juu ya dawa ya babu in kuwa haina madhara,vile vile wataalam wetu wa afya ni sifuri kabisa na hii inatokana na siasa kutumika hata pasipo takiwa,ni aibu ila yote ya yote napmongeza babu sana.
     
Loading...