Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhakiki wa wafanyakazi waanza udsm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Katika kile kinachoonekana ni kudhibiti wafanyakazi hewa,Serikali kupitia Wizara ya Utumshi wa umma imeanza uhakiki wa wafanyakazi wake.Kwa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,uhakiki umeanza asubuhi hii kwa wafanyakazi wa Chuo kufanyiwa uhakiki.Katika jengo la Utawala,uhakiki unafanywa Masijala.

    Je,uhakiki utakuwa suluhisho la wafanyakazi hewa?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa kiasi fulani litakuwa suluhisho, lakini si la kudumu!.
    Shida ni kwamba ukifanywa uhakiki huo sasa itachukua miaka 20 kurudia zoezi hilo, ambapo mambo yatakuwa yashaharibika sana!
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nahisi ni sawa auditor kuji audit ye mwenyewe.
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Umeongea ukweli mtupu Mkuu.Serikali yapaswa kuwa makini kwenye suala hili.Halafu,uhakiki wa kutangazwa kabla nao una walakini.Si wangeshtukiza?
     
Loading...