Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhakiki daftari la wapiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 23, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    wakuu nimeangalia kupitia mtandao wa NEC kuhajiji jina langu sijaliona! nimeana majina ya familia yangu tu. Sasa sijui bado daftari linaendelea ku-updatiwa au nimeliwa?
    Tafadhari mwenyekujua taratibu anisaidie nifanye namna gani?
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Fuata link below, unaweka namba ya shahada yako ya kupigia kura na email address, then click send, inakupa jina na kituo ulichojiandikisha. huweki jina.

    http://www.nec.go.tz/?modules=reg_status&sub
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Thanks nimeconfirm via the Link
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majina yameshabandikwa kwenye vituo vya kupiga kura. Fika uthibitishe Jina lako na uhamasishe wengine wafanye vivo. Wamebandika pia majina ya waliojiandikisha lakini wamekataliwa kupiga kura. Fuatilia pengine wewe ni mmojawapo
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu ndicho nilichokifanya nimeweka namba ya shahada yangu iko blank! za familia yangu ziko OK. nimeenda mbali zaidi nimejaribu namba kabla ya ya kwangu na ya baada ya ya kwangu zinakubali ziko ok!
     
Loading...