Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhai wetu na madereva vichaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Nov 20, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    18.jpg
    Hapo ni maeneo ya iyovi Dar -Mby Rd.
    Hapo wanaovataki kwa pamoja yakipanda mlima.
    Je likitokea lori lina shuka mlima itakuwaje?
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kwa mujibu wa Aalama za Barabarani zilizopo hapo chini ni kwamba eneo hilo haliruhusiwi gari moja kulipita jingine Michoro hiyo chini inapiga MARUFUKU.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwa kweli hapo panaudhi sana................. nadhani nikiwa hakimu mkaniletea kesi ya uzembe kama huu na uliosababisha ajali ama na kifo kabisa na ushahidi wa picha kama huu, asee nakwambia nitakula shingo ya mtu.................. yeah, madereva wazembe wanaua wengine kwa bangi zao kwa nini wao kitanzi kisiwatembelee???.................... aaaagrr................
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna abiria zaidi ya 270,ajali ikitokea ni jangaa kubwa sana
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Madereva wa mabasi ni tatizo kubwa sana........ajali karibia zote zinatokana na ukichaa kama huu!
    [​IMG]
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kuna hiyo tanker mbele, likija gari na kukumbana nalo, kuna hatari ya moto mkubwa kufunika magari yote hayo. Kuna anayeweza kulitambua hilo basi la kijani linalofuatia tanker kwa nyuma? Hii picha inafaa kusambazawa pia kwenye magazeti ili wananchi wajionee wenyewe jinsi maisha yao yanavyowekwa hatarini.
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo mistari tu hapo chini hairuhusu overtaking...nyambaf sana hawa madereva
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sijui ni bangi au ni laana.Maana inaonekana hawana uoga wamaisha ya watu na yao wenyewe
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bus hilo lililo nyuma ya lori ni 'green star', hawa huwa walau wanaustaarabu na hawakurupuki barabarani. Nimesafiri nalo mara 3 kwenda/kurudi Mbeya.
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo c "green star" ni NGANGA EXPRESS, angalia vzuri utaona Scania hiyo. Green star wana mabasi Yutong ya kichina, kuhusu ustaarabu ni kweli wanao kiduchu!
     
  11. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hapa palipofika ni abiria kuchukua sheria mikononi mwao na kuanza kucharaza bakora madereva woote ili hizo bangi zao ziwatoke vichwani. Haiwezekani wapuuzi hawa wawe na uhuru wa kuhatarisha maisha na mbaya zaidi kukatisha uhai wa binadamu wasio na hatia..
     
Loading...