Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhaba wa Petroli Jijini .....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifaranga, Dec 5, 2011.

  1. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF, hii nishati ya petroli imekuwa adimu tangu jana jioni, je ni mgomo baridi au?? Pale Total ya Mlimani City hawana mafuta ya petrol tangu jana mpaka leo asubuhi, BP - Kimara Baruti nako hivyo hivyo, Oilcom Mwenge nako hivyo hivyo (kwa mujibu wa vituo nilivyozunguka leo asubuhi na jana usiku)

    Nawasilisha
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hili Tatizo ni la Muda Mrefu na nahisi ni la Kutafutiwa Ufumbuzi wa Haraka!! Kwani Kawaida kwa siku za Jumamosi na Jumapili Kukosa Mafuta Katika Vituo Vya BP Kimara Baruti, Oryx Kimara, na Gapco Suca!! Nadhani ni Muda muafaka hawa EWURA kutueleza Huwa Tatizo ni nini? Hadi siku Moja ilinilazimu Kuwatolea Maneno Makali hawa wenye Petrol station Kwa Kutusababishia Matatizo Yasiyokuwa Na Msingi!!
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sidhani kama wanakosa mafuta, wana-speculate bei pengine ewura watapandisha so ili watake advantage of old stock.
     
  4. C

    Cool Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nafikiri watu ewengi waliozoea kujaza mafuta ya 10,000 siku hiyo hujaza full tank wakihofia yatapanda bei ndio maana vituo vingi huishiwa mafuta wakati kama huu
     
Loading...