Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uhaba wa petrol Dar!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kipira, Aug 8, 2011.

  1. k

    kipira Senior Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wadau kila petrol station ninayopita petrol hakuna, hii imekaaje?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ndio mgomo au.......
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio mgomo baridi huo! Natokea mlandizi kuja Dar, kuna kituo kimoja kinatoa huduma.
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa kaya hata hakemei? kweli anaharibu nchi hivihivi, akemee basi nchi iwe na kanidhamu basi! Dah!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hilo sahau,endelea na kazi zako,,,,,unasubiri kemeo????angekemea wakat gari lake lilipochakachuliwa moshi
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hahahahahaaa! Umenifurahisha sana, kumbe unamjua!? Basi ngoja niendelee na ratiba zangu, nyama choma wapi nanenane hii?
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Jamaa anajiandaa kukwea pipa kwenda kwa Obama; nyie mnalia na giza na uhaba wa petrol/diesel!!
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgomo huo ulishatabiriwa sasa ni utekelezaji
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kama mkuu wa Nchi angekuwa safi, angeweza kwenda kule uarabuni kuongea na uongozi wa wazalisha mafuta wasituumize kwenye bei, ningemuona ni Rais wa maana sana, sijui kama hilo alilifanya!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    The good news is: DALADALA & BodaBoda nyingi zinatumia Diesel!
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bei inayotoka huku Uarabuni siyo kubwa kiasi hicho. Tatizo ni michango mnayochangishwa kwa jina la kodi kwa manufaa ya mafisadi
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Aaah kumbe ni hivyo? dah haki ya nani....!
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyumkuu wa kaya ni kama baba wa kufikia au Baba wa kambo usitegemee kitu toka kwake, kaombe msaada kwa ujombani kule watakusikiliza
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sema polepole amefunga utamuharibia swaum si unajua mtu akifunga hana nguvu ya kukemea kitu.
     
Loading...