Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhaba wa mafuta Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hubby, Nov 7, 2011.

  1. h

    hubby Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman, kwani kunamgomo wamafuta? shel ya nne nimekosa. nimepak nipo kwa daladala sasa.
    tafadhali tujulishane yalipo
     
  2. saliel

    saliel Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mliopo maoficni 2juzeni ni nn kinaendelea juu ya swala hili. au ndio wameshtuka sasa kuwa watapata hasara baada ya pesa ya tanzania kuyumba x 2
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    wewe uliyepo mtaani uko free, unaweza kuzunguka kujua nini chanzo
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wahuni hao walisingizia toka ijumaa baada ya kutonywa kuwa leo bei itapanda.we vuta muda baadae wakishaprogram mashine zao yatakuwa bwerere
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Petroli imeadimika tangu wiki 2 zilizopita hakuna meli ilishusha petroli, dizeli nayo iko hatihati wakati wowote nayo itakata. Petroli iliokuwa inauzwa ni ile ilikuwamo kwenye maghala ya mafuta, waagizaji naona wanaweka mgomo baridi kwasababu ya kushuka kwa shilingi yetu, wanasubiri dola ikipanda ndipo walipie ili waje kuuza kwa bei kubwa.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera JK kwakudhihirishia ulegelege wa serikali yako
     
  7. h

    hubby Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ewura, BP, GAPCO, OIL COM, LAKEOIL nawengine huko maofisin tuelezeni wenzenu. nivyema tujue kama stock imeisha au bado ipo.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Nilipita leo asubuhi pale BP-Manyanya nikakuta bonge la foleni, hii hali kwa Tanga sasa imekua hali ya kawaida sana, nilienda Tanga alhamisi hakukuwa na petrol zaidi ya ile iliyokuwa inauzwa kwenye madumu ya lita tano kwa bei ya shilingui elfu tatu kwa lita, wakati wa kuondoka kurudi Dar ilibidi kila kituo njiani tuulizie mafuta hadi tulipofika Kabuku kuna kituo kimoja tu ndio kilikua na petrol kwa bei ya sh.2200 kwa lita.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tsn oil bamaga tunauza, diesel 1980. karibuni wote!
     
  10. h

    hubby Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
  11. h

    hubby Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa yule mzembe wa ewura alikuwa anatueleza nini?
    ooh.....tuna reserv ya kutosha.....msiwe na hof. kwanini hawa vilaza wanatutania? patakuwa padogo hapa.!!!
     
Loading...