Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uhaba wa madawati mashulen!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by millen, May 27, 2011.

  1. millen

    millen Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ni kwelli serikali ye2 imeshidwa kutatua tatizo kama hili kweli hayo mengine kam umeme yatapata solution?!
    kweli 2ache utani inakera sana kuona hadi leo kuna watoto bado wanakaa chini darasani watanzania mwaonaje khs swaala hiliiii!!!
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kuona watoto wanasoma wakiwa wamekaa kwenye matofali, mifuko, mabox, nk wakati kuna mwalimu mkuu, kamati ya shule, mratibu wa elimu, wazazi, afisa elimu, mkurugenzi wa halmashauri, mbunge nk. Huu ni upuuzi unaopaswa kukomeshwa. Watanzania tumekosa uwajibikaji kuanzia kwa watu binafsi, familia hadi viongozi wa ngazi za juu. Imefikia muda sasa tumwogope Mungu.
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usilalamike, ongeza nguvu zako kuiondoa ccm madarakani
     
Loading...