Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhaba wa madarasa mbalali, watoto wasomea mtini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by 2mbaku, Mar 4, 2011.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uhaba wa madarasa mbalali, wanafunzi wakaa madarasa mawili chumba kimoja, aka mzungu wa nne. Wengine wasomea chini ya mwembe. Enzi za mwalimu zinarudi! This is negative development! Shame, miaka 50 ya uhuru. Tafakari,chukua hatua!!
     
  2. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaweza kueleza zaidi ni sehemu gani ya wilaya na utuwekee picha tafadhari?
     
Loading...