Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhaba mkubwa wa petrol mji wa tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Nov 6, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Toka jana mji wa tabora umekumbwa na uhaba wa petrol.vituo vya kuuzia bidhaa hii misururu ya pikipiki na magari ni mirefu. Kuna mtu ameninong'oneza kuwa, kuna uwezekano ni hujuma inayofanywa na wafanyabiashara ya bidhaa hii. pamoja na kuwa siku ya leo ni sikukuu na mapumziko wa mwisho wa wiki, shamrashamra si sana kama tulivyozoea.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inawezekana maana Tanzania hii haieleweki kabisa, hata jana nilikwenda kituo kimoja hapa Arusha kinaitwa Panone - kilichopo Shamsi nikaambiwa petrol hakuna nikaamua kuondoka lakini ilinipa alarm fulani kichwani ambayo siyo nzuri.
     
  3. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    daa matajiri wenye mapesa wanaamua wanachotaka
     
Loading...