Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhaba mkubwa wa maji mji wa Moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Beethoven, Jan 19, 2012.

  1. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau ni wiki kadhaa sasa mji wamoshi umekumbwa na uhaba mkubwa wa maji ulioanza ghafla bila notisi au taarifa zozote kutolewa na mamlaka ya maji.Katika hali isiyo kawaida mgawo umekuwa unafanywa bila ratiba maalumu kwa maji kupatikana usiku na wakati mwingine hata baada ya siku mbili.Siku za nyuma mamlaka walikuwa wakitoa matangazo hata inapotokea kuosa maji kwa masaa kadhaa tofauti na sasa.

    Tulipofuatilia mamlaka hitoi majibu sahihi zaidi ya kusema ni upungufu na mafundi wanashughulikia.Kilichofanya kutuma uzi huu ni kutafuta ukweli kutokana na taarifa zilizosambaa kuwa maji yamepelekwa kwenye kiwanda cha bia Serengeti breweries na kusababisha hali tunayoipata.

    Swali kubwa ni kuwa kama ni kweli ni muendelezo wa uwekezaji wa dhuluma nchini unaowanyima haki watz maana hatuwezi kunywa,kuogea au kutumia hizo bia badala ya maji.Wadau mliopo Moshi wenye info zaidi tunaomba ili tuchukue hatua zitakazokuwa fundisho kwa mashirika na wawekezaji nchini.Maji ni uhai hata Misri walisema wako tayari kutangaza vita na yeyote atakaehatarisha flow ya Nile.Tuamke!
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata huduma katika hospitali ya mkoa zimesimama, maji hakuna. Na jua hili wanasema vyanzo vimekauka! Hima tuhamasishe upandaji wa miti na utunzaji wa mazingira.
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwaserikali
    ya
    mzee
    wakuchekacheka,mtoza
    kwa
    uchafu
    na
    mtakufa
    na
    kiu.anakumbatia
    mafisadi
    nakusahau
    wazawa
     
  4. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good point Measkron ila hoja ni kuwa kama hiki kiasi kidogo tulicho nacho wanapelekewa wawekezaji tuseme NO!Uhakika juu ya hili bado haujapatikana ila wawekezaji wana mitaji mikubwa kuchimba bore holes watuachie maji yetu.
     
Loading...