Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugumu wa maisha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, Aug 31, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hebu tuorodheshe ugumu wa maisha au vitu vinavyopelekea ugumu wa maisha katika awamu hii ya kikwete.
    - mafuta kupanda bei.
    - umeme mgao usioisha.
    - upandaji wa nauli wa kihorela.
    - network kukatika kwny luku.
    - kuibuka kwa vikombe vya tiba.

    endeleeni na nyny
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mabinti nao kuwa wagumu kutuelewa
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Murefu kuna ubishi hapa naomba umalize leo na samahani kama nitakuudhi muda wote wengi tunakuchukulia kama HE mwenzetu lakini mara kadha kina dada wakiwa na zile kitchenparty zao za ladies only wanaweka jina lako kama SHE mwenzao tusaidie hapo mkuu.
     
  4. m

    mbweta JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ajira ngumu karibia mtaan nako kunajaa
     
  5. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    1.wizi mali za umma
    2.viongozi sio wazalendo wanahujumu nchi
    3.ajira
    4.serikali legelege isiyojali wananchi wake
    5.bei ya bidhaa muhimu kupanda kiholela
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    viongoz wazalendo hawawez kuhujumu uchumi. Wanaohujumu uchumi si wazalendo.
     
  7. a

    aldanie Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mafisadi kugoma kujivua gamba
    Wafanyabiashara kuwa na nguvu kuliso serikali
    Viongozi wa upinzani kunyanyaswa
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wauzie 'chai' mkuu.
     
  9. s

    slayvai Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hana chai huyo.ndo mana kasema ivo
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    1. Kuibua udini na ukabila
    2. Kupanda kwa ada mashuleni
    3. Kuanzisha shule za kata ambazo hazina walimu
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wewe wewe wewe.....sipo....shauri yako....usije kuniita nikusaidie.......
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kaka ninakuheshimu ila kwa leo nimeamka vizur ungenikuta na akili zangu za usiku cjui ila kama aravata yangu kuisoma iinakushinda ila poa mimi ni MWANAUME
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndio maana nikatanguliza samahani,samahani tena.
     
  14. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Poor network na sim services za tigo....
     
  15. s

    strit boy Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    cha ndo nini
     
  16. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanawake kuwa bize hata vitanda tunafunga kama kutimiza ratiba tu ntu unaingiza spana kama kakutegeshea tu yani bora liende tu
     
Loading...