Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugumu na urahisi wa masomo mbalimbali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by damashizo, May 29, 2012.

  1. d

    damashizo Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    hivi wadau je ni kweli kunamasomo magumu na rahisi coz ugumu na urahisi wa masomo is subjective
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ugumu na urahisi unategemea bichwa la mtu!
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kweli naona inategemea na m2 2,maana me nashangaa wa2 wanasema science ngumu kuliko arts wakati hakuna masomo yaliyokua magumu kwangu kama ya arts,mpaka nikayakimbia
     
Loading...