Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Jun 19, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzee akilimari nimemsikia akilaumu kuhusu shafii dauda kumpigia simu maximo kua asije kuifundisha yanga,. Nauliza je kwanini shafii ageuke kuwa msemaji wa yanga?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,525
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    wewe ni yanga enheee...
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi ndio ni yanga ila nashauri shafii aache ushabiki wake azingatie maadili ya kazi,. Watu watampuuza
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama Shafii Dauda alimpigia simu na kumtumia e mail Maximo, hakuwa amefanya kosa. Ametumia haki yake ya msingi ya kujieleza na kutoa maoni. Timu za Yanga na Simba zina utamaduni wa kuwadhulumu makocha na wachezaji, zinatia aibu
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa yeye inamuma nini kama sio umbea mtoto wa kiume,. Shamin wanaosema clouds ni ngumu kuwatofautisha wanaume na wanawake wote ni wambea
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    bado sijaelewaa.. kuna ushahidi..?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,525
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    hapo imekaaa kiyanga zaidi..
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe acha upuuzi..Nikuulize na wewe Mzee Akilimali a.k.a Abramovich ni msemaji wa kandambili? Kama ana ushahidi wa anayoyasema auote hadharani sio kutuletea gossip kila kukicha.

    Na sijui kwanini sekretariati ya Yanga inamuchia huyu Mganga Njaa kuchafua jina la Yanga. Itanianya niamini huyu mzee anatumiwa na Manji na wale wanafiki wasioitakia mema Yanga.

    Sasa nimeamini asilimia 99 Maximo hawezi kuja kufundisha Yanga sasa wanataka kujisafisha mbele za watu kuficha uongo wao.

    Maximo atakuwa mjinga kama atakuwa anamsikiliza Shafii.
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,572
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ushabiki unatupofusha, wewe na akili yako unaamini maneno ya mzee Akilimali na kuanza kumlaumu Shafii, una uhakika gani alichosema mzee ni kweli na hata kama ni kweli Shafii ana influence gani hadi Maximo amkubalie na aamue kutofuata makubaliano yao kama yalikuwepo.

    Tuliwaambia humu jamvini kwamba huu ni upepo tu wa uchaguzi, mara Maximo, mara mnasajili Okwi hakuna la maaana hata mnalofanya kwa sahivi, hawa wazee wa Yanga pamoja na secratariate ya Yanga wangekuwa na akili ya mpira walitakiwa washughulikie uchaguzi ili wapate viongozi halafu hao viongozi washughulike na yote hayo.

    Sijui katiba ya Yanga inasemaje kuhusu usajili pamoja na kusaini mikataba nina wasi wasi vijana wanaosajiliwa na Yanga sa hivi wakakalia kuti kavu, masikini mdogo wangu Yondani Mungu akusaidie uwe umesaini mkataba na kiongozi anayetambulika kulingana na katiba ya Yanga.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,181
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Clouds FM imekaa ki-Simba zaidi.Inaanza kupoteza mwelekeo.
     
  11. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kabla ya kuhukumu Clouds na Shaffi, huyo mzee Akilimali alete ushahidi.


    Yanga wanatakiwa wafanye uchaguzi na kupata viongozi, hawawezi kuendelea kuwa na watu wanaotaka kuendeleza malumbano yanayoleta chuki zisizo na msingi
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,755
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hadithi hii imekaa kimbeambea sana. Hivi kweli Shaffi Dauda anaouwezo wa kumzuia Maximo kuja kufundisha YANGA kama kweli alikuwa na mpango huo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????????????:sad:
     
  13. N

    Ngarna JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,448
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maximo ana mkataba na timu ya Democrata ya Brazil hivyo ni vigumu kwake kukurupuka na kuja Yanga.Kuna maswala ya
    mkataba kuheshimiwa.Na kwa vile Maximo anaheshimu mkataba hawezi kuja kiholela.Mzee Akilimali kama ana ushahidi autoe
    ili umma ujue ukweli.Na sio kutafuta syndabock mambo yanapokwama.
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kivipi mkuu
     
  15. H

    Hute JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 160
    hahaha, ndala bwana, a.k.a kandambili....pasua kichwa.
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inamana mzee akilimari anakichaa skuizi na kuanza kumsingizia shafii dauda,. Tuache unafiki shafii amezid ukuda
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hao ndo wafwasi wa rage mmezibwa masikio hakuna linaloendelea,. Vp ile simba tv
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 145
    sio emial bwana ...ni emiliii(we hukumsikia mzee akilimali) ni emiliii sio email..
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mnavopenda kutuiga nanyie mtataka mumlete poulsen
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,970
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuna kaukweli flani nahisi ngoja nicheck na mzee Akilimali