Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa zinaa unaofanya uume ukatike.

Discussion in 'JF Doctor' started by Nazjaz, Apr 10, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Nimesikia kuna ugonjwa unaitwa pangusa, mwanaume akiwa nao na asipopata matibabu kwa wakati basi uume wake huanza kukatika vipande na kutoweka kabisa.
    Je kwa wanawake dalili za ugonjwa huu ni zipi? Na ni yepi madhara yanayoweza kumpata dada aliyeathirika na gonjwa hili?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanaoshambuliwa na ugonjwa huu hukatika vinembe. Mikoa iliyoathiriwa sana ni Arusha, Dodoma, Mara, Manyara na Singida. Ukikutana na mwanamke kutoka mikoa hiyo halafu hana ANTENA atakuzuga kuwa amekeketwa kumbe ni pangusa
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hee, makubwa!!!!!!!!!!!!!
     
  4. c

    chibidula Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si vizuri kuweka upupu humu maana watu wanatafuta Elimu, kama huna cha kuchangia then nyamaza!!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hajaongea upupu, kuna huo ugonjwa kweli, uume unalika sana na sehemu za kike zinamöng'onyoka. Matiti nayo yanapoteza mwonekano. Mimi niliona kwenye magazine. Sikufatilia zaidi ila hapa madaktari wanaweza wakawa washaelewa kinachoongelewa.
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    je kuuliza ni upupu? Je hamna ugonjwa waitwa pangusa? Kukumbuka kuuliza si ujinga
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    si kweli wanawake wanakatika antenna, most of women do not show symptoms.
     
  8. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pangusa ni "Chancroid". Lakini si kweli kwamba viungo vinakatika. Labda vinalika kutokana na vidonda, na ugonjwa unapona kwa antibiotics.

    Si kweli bwana Head prefect. Kama wanawake kwenye mikoa hiyo watakuwa wameathirika na pangusa, athari hiyo si pia itawapata wanaume wao? Nadhani hawajaathrika na ugonjwa ila na MILA.
     
  9. s

    shoshte Senior Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ugonjwa unaitwa chancroid au pangusa dalili zake kwa mwanaume nikipere kinachouma sana sehemu yoyote kwenye sehemu ya uume na kinatokea baada ya siku nne hadi nane baada ya kujamiana na mwanamke mwenye na hao wadudau wanaosmabsiha ugnjwa huu wanaitwa H.ducrey. kwa wanawake dalili huchelewa kuonekana ila navyo ni vipere vinavyouma sana.tiba yake ni antibiotic sana sana doxycline
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,573
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhhh
     
Loading...