Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugonjwa wa nguruwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagamba kadogo, May 8, 2011.

  1. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna taarifa kwamba african swine fever iko mujini. So people take care
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wewe umetumwa? toa vielelezo vyako au vyanzo vyako vya habari.
     
  3. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo biashara yako nini kaka dada
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...

    sasa hivi watoto wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms

    si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!

    @distazo... ficha upumbavu wako
     
  5. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndio maana Muslims huyu mdudu hawamli..naKITABU CHAO KIMEKATAZA..
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona huwa wanakula ng'ombe wakati naye huwa anapata kichaa..?
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MTM unahitaji mwongozo, code of conduct.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kweli aisee

    Naomba Mwongozo, codes of conducts tafadhali
     
  9. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umemaanisha watoto au hiyo watiti ni kitu gani kama siyo.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i meant watoto
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Baada ya matusi tupe habari: inamaana wakati nguruwe wakipata ugonjwa huu watoto wetu nao wanapata flu na kutapika ovyo?!, tupe chanzo cha corelation hii otherwise wewe ni (pambafu)x2
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe ulipoingia humu ndani mara ya kwanza uliingilia mlango gani?, hujaona code of conduct ya jukwaa hili kwenye mlango mkuu. Nakushauri urudi U-turn kisha ubishe hodi utaelekezwa nidhamu ya jukwaa hili.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwani ugonjwa huo unaathiri binadamu pia?
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni ugonjwa kwa nguruwe, au ugonjwa wa kupenda (addiction) nguruwe, ugonjwa uletwao na nguruwe au nini?
     
  15. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    African swine fever ni ugonjwa wa nguruwe, na wala hauambukizi binadamu kwa namna yoyote ile. concern kubwa kwa ugonjwa huu si za kiafya kwa binadamu bali ni hasara kubwa isababishwayo na ugonjwa huu kwa wafugaji. Kwani ugonjwa huu ukiingia shambani huambatana na vifo vingi kwa muda mfupi. So wasiwasi hapa ni may be kitimoto itapanda bei, lakini wala msiwe na hofu, tandika kitimoto kadri uwezavyo.
     
Loading...