Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa malaria sasa wapata chanjo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Oct 20, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Send to a friend
    Wednesday, 19 October 2011
    20:58
    0
    digg
    Boniface Meena
    WANASAYANSI nchini wako
    katika hatua za mwisho
    kukamilisha kinga ya ugonjwa
    wa malaria baada ya utafiti
    kuonyesha kuwa chanjo mpya
    iitwayo RTS,S ambayo
    inaweza kukinga ugonjwa huo
    kwa asilimia 50.
    Hayo yalielezwa Dar es Salaam
    jana na Mkurugenzi Mkuu wa
    Taasisi ya Afya Ifakara, Dk
    Salim Abdulla alipokuwa
    akizungumza katika warsha
    kuhusu matokeo ya utafiti wa
    chanjo hiyo.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaa hata malaria sugu itakosekana hapa jf?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Mungu atusaidie tupunguze idadi ya watu wanao kufa kwa malaria, hasa watoto wachanga na wanawake wajawazito.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa TZ yetu ilivyo watawazingua kuiweka sokoni ili miradi yao ya dawa isife
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Chanjo haijapatikana bwana....Watafiti wako njiani kupata chanjo ambayo inaweza kuingia sokoni 2015!

    Soma zaidi hapa

     
Loading...