Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Siri Sirini, Apr 4, 2012.

  1. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi na familia yangu 2nasumbuliwa na ugonjwa wa macho red eyes, tu2mie dawa ipi? Mana macho yanawasha kweli
     
  2. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Osha macho yako kwa maji ya chumvi, kesho tu mtakuwa mmepona.
    Kama uko karibu na bahari osha macho kwa maji ya bahari. Ni dawa tosha.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa mujibu wa utabibu wa kitaalamu au wa kina Profesa Maji Marefu, Mb CCM.
     
  4. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! C yatazidi kuwasha? Ila asante nitajaribu ushauri wako
     
Loading...