Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa kutokwa vipele kisogoni

Discussion in 'JF Doctor' started by cjilo, Aug 5, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    JF DCTORS;

    naomba msaada wenu, mimi nina vipele flani kisogoni, ni vile ambavyo watu wengi huwtoka wakati wakinyoa kwa wengi hupona baada ya muda mfupi, lakini kwangu haikuwa hivyo vipo mpaka sasa ni mwaka wa tisa na kila siku vinazidi kuongezeka, nmeshawahi kumuona dr. mmoja pale udsm akanambia kuwa haviponi hivyo nisijaribu kuvichezea tu havitakua, nkaona haitoshi nkaenda kairuki kuonana na specialist wa pale nae akanambia haviponi ila kuna dawa yeye anatengeneza ya ku-mix chemicals hiyo anaiuza yeye tsh. laki tano na unatumia hiyo dawa kwa mda wa miezi sita mpaka mwaka mmoja,kwa uwezo wangu nikawa nmeshindwa kuipata.

    Hivi vipele haviumu ila vinanikosesha uhuru na kuniaribia pozi mida flani hivi na kila siku vinaongezeka, nmeshawahi kumuona mtu akiwa na li-nyama likubwa kisogoni ambayo ni baada ya vipele hivi kufikia stage ya mwisho ya ukuaji, naomba msaada wenu jamani hata kwa dawa ya asili
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Pole kaka, subiri madr ingawa wengi wamekimbia nchi
     
  3. themagainst

    themagainst Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inaweza ikawa
    1.fangasi kutoka kwa vinyozi
    2.keloid scar
    kama uvimbe mkubwa matibabu ni plastic surgery
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hiyo inawezekana mkuu, kule kwetu vijijini ilikuwa ni tatizo la kawaida kwa kuwa tulikuwa tunanyolewa na vinyozi wa nyembe za kawaida na ilikuwa nywele zikianza kuota tu vinapona, mimi mara ya mwisho nilinyoa saloon kwa mashine kabisa, na nilivyovipata nkajua vitapona tu kama kawaida kumbe sio kawaida mpaka leo bado vipo, nnchoogopa zaidi hivi vinakua kwa kasi sikuhizi
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaitwa Folliculitis nuchae. Mtafute Dr. Mgonda hapo Dar, nadhani huwa na kliniki Aga Khan.
     
  6. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,719
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nilipata vipele hivyo kwa kinyozi. Nilichofanya niliacha kwenda salon, nikanunua vifaa vyangu vya kunyolea nyumbani.

    Vipele vilidumu kwa miaka kama 3 au 4 hivi, nilichukuwa mdalasini na asali nakoroga kisha napaka kwa kusugua kwa nguvu jioni baada ya kuoga, vilianza kupungua na baadaye vilitoweka kabisa.
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kwa mpaka ulikofikia nakushukuru sana, unaweza ukani-pm number yake ya simu ili iwe rahisi zaidi kumpata? tafadhali
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    nashukuru sana kwa ushauri mkuu, Ya kwako ya kiasili zaidi na ndo ambayo naitaka, kwani za hospital nilishauriwa na watu nitumie dawa mbali mbali vilikuwa kweli vinapungua ila baada ya mda vinaongezeka tena, je kabla ya kufanya hivyo ulipata ushauri kwa mtu kwamba utumie hivyo au wewe mwenyewe tu? Viwango vya vipimo ulivyokuwa unatumia vilikuwaje, yaani ulikuwa unapimaje?
     
  9. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole kaka hata mimi nina shida hiyo mwaka wa 10 pia sasa nimeshatumia kila dawa ila vinaisha na kurudi. Vinaharibu pozi hasa hasa hasa
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Pole mkubwa nishaona watu kama wa3 hv wenye problem kama yako!
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah,kumbe ni janga kwa watu wengi....wapi mkuu MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Paka medicated cream inaitwa Betacort-N,nilikuwa navyo vikapotea jumla,sasa sijui vyako viko kwenye extent gani,kwani mimi vilishanitokea kama mara mbili na nilipotumia hiyo dawa ika-work very successful.
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yangu.Mimi nilikuwa navyo nimetumia dawa moja kutoka Bk NIMEPONA KASIBA wao BK wanaita nshundo.Anyway nPM nikupedata zaidi na jinsi tunaweza kuwasiliana
     
  14. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka nmeshawahi kutumia hiyo dawa kipindi cha mwanzoni kabisa tena nilikuwa natumia na dawa flani ya kumeza,sikumbuki jina ila ilikuwa ya kijani kijani hivi, ilikuwa vinapungua tu, dawa ikiisha vinarudi kama kawa ikafika kipindi nkachoka, nkabadilisha dawa nyingine nayo hali kadhalika, nilichoona hizo dawa zinatuliza tu baada ya muda vinarudi kama kawaida
     
  15. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    tayari ndugu, nasubiri kusikia kutoka kwako
     
  16. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itabidi nimshauri mume wangu atumie ulivyotumia,na yeye vinamsumbua sana,kila mara anapaka dawa vinapona akienda salun tu vinarudi
     
  17. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unataka akupm ili umpe jina la dawa, unaona ukiweka hapa peupe watu watafaidika? watu wabinafsi bwana...saidia wenzio wenye tatizo, kuna wengi hapa wanahitaji kama hilo, hapa ni jf where we dare to talk openly, sasa mambo ya sirisiri ya kupm ya nini? weka jina hapa peupe ili watu walijue wakatafute iyo dawa, kwani wewe pia si unafaidia na vingi tu vya wenzio wanaoweka mambo mazuri hapa na haulipii chochote kwao?....acha ubinafsi.
     
Loading...