Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa Kutokujiamini ni mbaya sana

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Hassan J. Mosoka, Jan 16, 2011.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pale Kalimjee ndugu zetu wa Dini ile wamesema wamechoka kunyanyaswa na wanataka mgawanyo wa madaraka nusu kwa nusu, bila kufafanua hii nusu kwa nusu ni Pamoja na Wapagani, Wahindu, Rastars, Wabudha na dini zingine kibao zilizopo Bongo.
    La pili nadhani wamesahau nusu kwa nusu haitaishia kwa dini bali pia makabila yetu yapate nusu kwa nusu madaraka! hahahahahahaha mawazo ya kijinga.
    Tanzania ya leo waislamu wameshika ofisi nyeti zote hebu angalia;
    Rais, Makamu wa Rais, Jaji Mkuu, IGP, Rais wa Zanzibar na Makamu wote wawili, Hazina, Ulinzi, Usalama wa ndani,na hata ngazi za juu chama cha kijani.!!!!!!

    Kama hawajaona hili hata uwape Kila kazi bado watalalamika kuwa wanaonewa na Wakristo. Jamani you guys be serious and build up your confidence.
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

Loading...