Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa kusahu kwa msichana-ma Dr.naomba msaada!

Discussion in 'JF Doctor' started by rakeyescarl, Jul 13, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ma Dr na wana JF wenzangu-natanguliza heshima,
    Nina mtoto ambaye sasa ana umri wa miaka 18,msichana na amemaliza kidato cha 4 kwa kushindwa mtihani -div.0.
    Tatizo lake nimeligundua baada ya wazazi wake kunipa nikae nae ,ametokea kijijini.
    Kusahau kwake ni kwa ajabu; Ukimpa kwa mfano glass ukamwambia -tafadhali peleka glass hii usiiweke kwenye kabati, basi yeye atachukua glasss hiyo na kuiweka kwenye kabati.

    Au ukimwambia tafadhali leo usiende mjini,yeye atakwenda na ukimuuliza nilikwambiaje atasema nilisikia unasema leo niende mjini.

    Je huu ni ugonjwa gani au kuna tiba gani ambayo inabidi nimfanyie na kwa sababu niko DSM nina uwezo wa kumpeleka hospitali yoyote au kwa Dr.yoyote kwa haraka.

    Lakini vitu vingine vyote ambavyo vingefanya kuonekana labda ana matatzio kama ya ukichaa anafanya kawaida eg. kujifanyia shughuli zake, kujipendezesha kupika na kukaa na watu anafanya.
    Natanguliza shukurani kwa atakayenijibu hapa au kwa kutumia email rakeyescarl@yahoo.ie
    Rakey.

     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Atwange Dawa moja inayoitwa Halilaji achanganye na Asali Safi mbichi ya nyuki

    kijiko kimoja kikubwa awe anakunywa kila siku katika maisha yake. Au Apate Mafuta ya siku nyingi ya

    Zaituni ajipake nyuma ya kichwa upande wa kichogoni awe anajipaka kila siku inasaidia sana hayo mafuta ya Zaituni ya siku nyingi

    kupoza ugonjwa wa kusahau. Na ingine awe anakula Sana Figili na Samli Safi ya Ng'ombe.

    itamsaidia kuondosha ugonjwa kusahau. Au ale Zabibu kavu kwa wingi kila siku hiyo pia itamsaidia kuondosha huo ugonjwa wa kusahau.
    ukitaka Dawa zaidi wasiliana na mimi kwa njia ya email yangu ni hii (fewgoodman@hotmail.com) .@rakeyescarl
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pepo la usahaulifu
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtafutie kijana wa kumshughukikia akili itakaa sawa
     
  5. A

    ADK JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi unamaana gani we kiduku unaposhauri atafutiwe kijana wa kumshugulikia huku watu wako makini
     
Loading...