Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa kununa na kususa kwa wanawake...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Jan 22, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hiki kiti kinaniudhi na bahati mbaya zaidi naamini kila mwanamke anacho.....

    ni huu ugonjwa wa kununa na kususa kwa jambo doogo.....

    mtu unaweza kununiwa hata mwezi mzima,mpaka ukahisi
    labda love ishakufa na sasa ufanye 'maamuzi' mengine.....kumbe makusudi tu

    unakuja kumuuliza utasikia 'ahhh unajua siku ile iuliniita mjinga uliniuudhi sana'...

    na hapo anaezungumza hivyo sio mtoto mdogo ni mama wa watoto na wajukuu...

    swali ninaouliza hapa hivi kuna wanawake ambao hawanuni wala kususa?

    na why mwanamke hata awe above 50 na wajukuu na phd juu
    bado still huu ugonjwa wa kununa nuna na kususa hawaauachi????

    tena mara nyingi mwanaume unakuwa hujui haswaa umenuniwa kwa sababu gani...

    si ajabu ukiuuliza unaambiwa 'aah hamna kitu',while mtu hayuko sawa...

    kwa nini wanawake wako hivi????
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka ususiwe mwezi kwa kosa dogo sana jua kwamba mawasiliano yenu ni hasi sana. Either wewe hujui namna ya kumwingia au yeye haingiliki, na hapa naongelea mawasiliano asije mtu akaleta ujuaji.

    Nwy binafsi sitaki kusema hua sinuni au sisusi kwasababu definition yango na yako zinaweza zikawa zinatofautina ila mimi naona hua nakasirika. Na nikikasirika naweza nikabadilika, nikawa sifurahii kuwa karibu na huyo aliyenikasirisha. Ila hua sivungi kumpa mtu live kwamba umeniboa A,B na C. .
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wapo watu wananuna mwezi na wanaishi ndani pamoja
    mwendo ni majibu ya short short tu,mbaya zaidi mwanaume anakuwa hajui
    haswaa kuna nini......
    sasa ili mawasiliano yawepo si lazima mtu 'aongee' na sio 'kununa'?
    mtu akinuna si ndo amevunja mawasiliano???????
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie bana nasemga drama ipo kwenye dna ya dada zetu sasa solution nikiwa mpole na kukubali tuu hivyo wee jishushe bana kama wampenda kuna tatizo gani...ndio mapenzi hayo.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ishu sio kujishusha
    ishu mtu kanuna hujui kanuna kwa nini
    na hataki kuzungumza
    na huyo mtu sio mtoto mdogo
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama nilivyosema Boss, kuna watu wasiojua namna ya kuwaingia wenzi wao na kutafuta chimbuko la tatizo, na kuna wagumu ambao inabidi utafute mbinu ya kuwaingia. Na hili sio kwa wanawake pekee ila hata kwa wanaume.

    Ukimsoma mtu wako vizuri na ukatafuta mbinu ya kudeal nae kwenye haya mambo minuno itakua haipitilizi masaa 24, na ikizidi sana masaa 48.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kujishusha sio solution. . .angalau mimi sioni hivyo anyway. Napenda mtu akinikosea hata kama ni kwa kitu kidogo aelewe kwamba amenikosea na kwanini hicho kidogo chake ni kikubwa kwangu, na akiniomba samahani aniombe kwasababu amenielewa na sio kwasababu "anakubali yaishe".
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    people are funny...........
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wapi?
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saanyengine sio kama tuna nuna bure ila wanaume wengine wanafanya jambo kusudi au anajua kama kitu hiko mke/mchumba hapendi anakifanya halafu anajikausha,ss unasikia dhiki kusema neno moja kila mara ss unaona bora ukaekimnya,ss kimnya ndio kinachowashughulisha nyie....
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unarudia kosa 1 miaka nenda rudi then usinuniwe we nan?
    mtu mpk kanuna ujue kakwambia kile atak we wafanya ttu so anaona ahhh yanini nimwambie wakat anafanya makusudically?
    mi sinuni UKINIUZI NAKWAMBIA LALA APO NIKUTIE ZA CHEMBE THEN HASIRA GONE THEN .....as nimetumia chapter6 ya UN NIKAONA AIFANYI KAZI SO 6 DAWA NAENDA KWENYE CHAPTER 8...NGUVU TU ZITATUMIAKA AS DIPLOMATICALLY THE PBM IMESHINDIKANA....


    nOTE;
    MTU AWAEZ NUNA BILA SABABU...ni bora ukajichek umemnunisha nini b4 aujasema anapenda kununa....:photo:
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    na siku ukikosa wewe huwa unaomba msamaha au una unavimba tu undava undava,kama noma na iwe noma?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    s
    asa atakuomba vipi msamaha na wewe umenuna na hutaki kusema
    tatizo ni nini?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    si hao watu wanaonuna na kukataa kuongea
    na hata akiulizwa hasemi,huoni kuwa its funny ?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhh atakayekuoa analo aisee!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    kwa hiyo ni makusudi kuwa nikinuna ndo namkomoa???
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hebu acha kufinya jicho hilo na badala yake muulize The Boss vipi umenuniwa? maana naona kamwiba kamemkaba koo anahemea juu juu!
    Pole The Boss,ndo maisha bana!
     
  18. kopuko

    kopuko Senior Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanawake wanapenda kupewa attention sana,ukimfanyia kitu kidogo amacho kimemkwaza bila we kujua ni kosa kubwa sana,wanapenda kuona wanapewa umuhimu hata kwa jambo dogo,,kununa kwao na kususa ni kutaka tu hujue kuwa hukufanya jambo flan vizuri hivyo ulirekebishe,,,inatokea bahati mbaya we hujagundua basi ye anahisi ni makusudi basi atavuta mdomo hata mwaka
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama nimekosea kweli nwamwomba sana tu, na kubembeleza juu. Ila zile za kulazimishwa ndo hua sitoi.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    kwa kuwa wao ni watu wa makusudi
    hufikiri na wanaume wapo hivyo...
    kumbe mtu huna 'idea' mnuno unatokana na nini.........
     
Loading...