Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa Kucheka (mashuleni) ni nini haswa?

Discussion in 'JF Doctor' started by Steve Dii, Jun 28, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    --WanaJF, naomba kujua undani wa huu ugonjwa wa kucheka...

    --unasababishwa na nini?

    --unatibiwa vipi?

    --kwanini mara nyingi unazikumba shule za boarding za wasichana?

    Ahsante.


    SteveD.
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I actually forgot the name of haka kaugonjwa ila as soon as I get the name nitakupa.Kwa kiswashili nadhani unaeza ita mfadhaiko.Unasababishwa hasa pale ambapo shule ni single sex na hawa interact na opposite sex has shule za kike.Psychological advise ndio dawa.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hysteria......!
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    sexual dissatisfication........!
    use vibrators & water sprays or massage.......!
     
  5. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    It's true nimewahi kusikia shule moja ya wasichana Loleza mbeya waliwahi kutokewa na hilo tatizo miaka ya 90 uongozi ikabidi kuandaa at least social activities zitakazowahusisha na wanafunzi wa kiume kama vile music/disco na pia kuruhusu week ends wanafunzi kutoka nje ya shule kwa madai ya kwenda kutafuta mahitaji muhimu!!!!!!?????? Sijasikia tena kama hilo tatizo limejirudia but nashindwa kujua link ya hysteria na interaction na opposite sex..
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...very interesting subject,

    halafu umegundua kucheka 'kunaambukiza'?

    chk the article below...


     
  7. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hey SteveD am facing problems posting the link but I will try my level best.
     
  8. n

    njoka Member

    #8
    Jun 28, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba access ya nambo ya kikubwa
     
  9. M

    Mbeba Maono Senior Member

    #9
    Jun 30, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri haya ni mapepo tu ya ngono zenu. hamna cha saikolojia wala nini. mapepo mahaba yakiwakamata ndo mnachekacheka hovyo.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni kutokana na kutopata mahitaji muhimu ya kingono........yanatokea kwa wasichana sana na dawa yake ni......
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haya Ni Mambo Ya Kuendekeza, Nilisoma Kwenye Seminari Za Kanisa Katoliki Kwa Miaka 4, Hakuna Likizo Wala Oppsite Sex Ila Mara Moja Kwa Mwka

    Watawa Wale Wa Kikatoliki, Walikuwa Wanasisitiza Extra Curriccula Activies Kama Njia Moja Wapo Ya Kuachana Na Huo Ujinga, Yaani Ratiba Ya Masomo, Ikifuatiliwa Na Kazi, Kusali, Kuimba, Michezo Nakadhalika.

    Hsteria Itakuwa Tatizo Hasa Kwa Shul Za Kina Dada Kwa Kuwa Hakuna Shughuli Za Kufanya, Mpaka Chumbani Kunadekiwa Na Wafanyakazi.
    Seminari, Pamoja Na Masomo, Nilikuwa Nahudumia Shamba La Miwa Kama Robo Eka, Nacheza Volley Ball....

    Saa Ngapi Na Wapi Itatoka Hysteria?
     
  12. H

    Haika JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hyteria ya mashuleni haisababishwi na ukosefu wa ngono.
    hutokokea kwa wasichana (zaidi) wenye umri wa kubalehe.
    Kuliunganisha hili tatizo na ngono nu uvumi tu ambao unapendwa na wengi.
    Madaktari huelezea mara kwa mara lakini waTZ hawataki kuachana na hiyo myth.
     
Loading...