Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa kucheka cheka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Mar 23, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari wadada?
    Hii ni maalum kwa wadada wote mliowahi kusoma boarding, miaka ile nikiwa secondary niliwahi kusikia kuwa imewahi kutokea kwa shule kadhaa kwa wadada kuugua ugonjwa wa "kucheka cheka" naomba kujua ni kweli hali hii ilikuwa inatokea? inatokeaje? na dawa yake ilikuwaje? na kwa wavulana je? ntashukuru kupata mawazo ya kitaalamu/yenye tija katika hili
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa upande wawavulana jibu unalo ila kwa wasichana dawa yake huwa wanapigiwa disco na watoto waboys ugonjwa unaisha..
     
  3. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete pia unao huo ugonjwa wa kukenua kenua.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umenichekesha nimesahau hata nilitaka kuchangia nini!...basi tena!..
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi napenda kucheka aisee.... lol Lakini haihusiani na boarding... it is just the way I am.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    kumbe disco ni dawa eeeeh???
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Astakhafirullah!!!
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kucheka kunarefusha maisha mama...good for you.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nimesoma boarding tena ya masista hatukuwahi patwa na huo ugonjwa na hatukua na mambo ya disko,labda tuwasubiri walioupata!ila binafsi napenda kucheka na ni marufuku kununa!
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tobaaaaa!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hapa nimejisikia kucheka ila nimejikaza. Dawa mafuta ya taa yanawekwa kwa msosi.
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Iringa girls, kilakala, shauritanga, msalato... miaka ya 90s au 80s haikuwahi tokea kwenu?
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe mbona una mikoba kama ya your Wife wangu ? Kwa kumbukumbu zangu tangu early 90" nimemuona amenuna/kasirika x3 tu!
    - Siku ilipozama Mv Bukoba!
    - Siku ilipozama Mv Spice Irelender !
    - Siku ya Milipuko ya mabomu Mbotolagongo!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yakiwekwa yanazuia nini ?
     
  15. G

    Godfrey waryoba Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli mjomba!!
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona unabipu gereza wewe.
     
  17. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Darling umekua Premium?? za siku?? sijakuona toka thread ya makande kila weekend na ban nikapigwa..loh..JF
     
  18. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wasishana wa bweni wanakumbwa sana na hilo tatizo, mimi nimeshuhudia wasichana wakicheka siku nzima kwa kitu cha kawida kabisa. Hilo ni tatizo la kisaikolojia. Dawa: huwa kunakuwa na disco au michezo inayohusisha shule za wavulana. Mafuta ya taa yanatumiwa kupunguza nguvu ya protini i.e maharage
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hysteria tupu!
    Magonjwa ya uzembe wa akili na unaambukizana kama kupiga miayo.
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ndiyo,si wavulana wanaalikwa?
     
Loading...