Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa degedege ambao CCM wameupata huku Washington DC umesambaa mpaka kwenye gazeti la Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by environmental, May 19, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kweli nimekubali Mheshimiwa Leticia Nyerere ni Kiboko ,ni mwiba kwa ccm.Kwani mpaka sasa wanamwandika kwenye magazeti huko bongo bila hata kujua ukweli .Narudia tena.Tatizo la ccm ni kwamba hakuna wasomi makini ,wao wamesomea ulaya mashariki[propaganda]sasa Chadema washington DC inakupeni scholarship bure mje kusoma elimu kwa ajili ya maendeleo na sio propaganda.Peopleoooooooooooooooooo, powerrrrrrrrrrrrrrr.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ccm ni zigo la Taifa letu!
     
  3. o

    oakwilini Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaweweseka tu na mimi nawaambia bado moto haujawawakia vizuri,Tutawashika pabaya hadi majambazi wote wahame nchi.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tuambieni sisi tulioko huku ana kesi au hana.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Na kabla ya uchaguzi wa mwaka 2015 watu wote wenye passport lazima wazirudishe uhamiaji na watarejeshewa baada ya uchaguzi maana naona dalili za watu kuikimbia nchi hii baada ya madudu yao,maana hili degedege la CCM sasa limekosa dawa
     
  6. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2po pamoja.
     
Loading...