Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa ajabu

Discussion in 'JF Doctor' started by Thomas Juma, Jun 9, 2011.

  1. T

    Thomas Juma Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni maana hadi najiogopa!
    Ninakama siku tano sasa nimefikwa na ugonjwa wa aibu tena hata siufaham, katika njia ya haja kubwa kuna kama nyama imetokeza nje ikionyesha kama vile ni ya ndani na hairudi, hadi sasa kukaa na umia kutembea ndio kabisa na inapofika wakati wa kwenda haja kubwa mmh ni tabu tupu manake hadi haja ndogo wakati wa mwishoni inanasababishia maumivu huko. Waungwana niambieni hili ni gonjwa gani?, linasababishwa na nini? ni tumie au nifanyeje nirudie hali yangu ya kawaida?

    Sina raha wala amani!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kimbia hospitali mkuu, JF haina clinic!!
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    pole mkuu huo ni ugonjwa wa kawaida kabisa na unatibika si wa ajbu kama unavyofikiria nadhani kuna posti zinazoongelea huu ugonjwa nenda kule jf doctor watakusaidia
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Riwa yumo humu ndani ya jamvi nami ndio amenisaidia kesi kama yako. Tena umenikumbuksha ngoja nitoe shukrani kwake mie nimeshapona.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Laura Mkaju, mwambie mwenzio afanye nini usimnyorishe bana, saidia dugu.:biggrin1:
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    nenda hosp ndugu. huu ugonjwa kiswahili wanaita bawaziri ama kidhungu ni haemorrhoids. google utapata nondo. kwa kifupi huenda ukahitaji upasuaji mdogo.usione aibu kutafuta matibabu,dr atakushauri pia kama unetokana na kazi unazofanya (manual work ama driving on bumpy roads for a long time). nafanya utafiti juu ya hii.pole,all the best
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pole sn.
    Huo sio ugonjwa wa ajabu, wala aibu, upo ni wa kawaida na unatbika. Wahi hosptalini.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole Thomas...kunathread tulidiscuss huu ugonjwa (Haemorrhoids) kwa kina, grade zake na matibabu yake kufuatana na hizo grade. Bahati mbaya mimi sio mtundu wa 'mtandao' kuweza kuitafuta na kupost link hapa..nadhania ingekusaidia sana.

    Mafurahi sana Laura kwa kupona. Tafadhali mwenye ujuzi wa kupost link, au moderators msaidieni huyu mwenzetu hiyo link.
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    pole man, fata link aliyokupa Riwa kule tulielezea vizuri sana .....

    get well soon
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana Riwa kwa msaada wako mkubwa unaotoa katika jukwaa hili. Na wengi sasa wameshakufahamu kama Riwa ni Dr wa ukweli...hongera sana Mkuu kwa moyo wako wa kusaidia kwa kutumia utaalamu uliokuwa nao katika nyanja hii.
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Fuata link ya riwa kaka...
     
Loading...