Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa unaofanana na ukimwi waibuka nchini soma hapa ujue waambukuzwaje na dalili zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Apr 2, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    No more kissing na condom lazima. Serikali yatahadharisha wananchi ktk taarifa ya habari leo ya Mlimani TV kwamba gonjwa baya lenye dalili zote kama ukimwi umelipuka na unaleta ugonjwa Hepatatis C na B unaoleta liver cancer. Kitengo maalum kimefungiliwa Muhimbili kushughulikia gonjwa hili.
    dalili zake ziko kama za ukimwi Habari ndiyo hiyo
     
Loading...