Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa mpya wa simu..UVOSI.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Feb 23, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni UVOSI (UKOSEFU wa VOCHA SIMUNI).

    Ugonjwa mbaya sana na dalili zake ni:
    kudipu ovyo ovyo.
    Tafazali nipigie.
    Kusambaziwa vocha.
    Kuangalia salio kila wakati mpaka dole gumba linamea sugu.
    Kuzuia kitufe cha kukata simu hata ingawa wewe ndio unapigiwa.
    MAUMIVU YAKIZIDI JIMUVUZISHE KWA MITANDAO NAFUU TAFAZAALI.
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri lakini angalia sana neno hilo kwenye red -- KUBEEP
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu..na kujimuvuzisha nayo? Ningeandika vipi?
     
Loading...