Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa huu tiba yake nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by KISHOKA_ZUMBU, Aug 27, 2012.

  1. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    J'mosi nilifika kijijini na kukuta ni siku ya mnada wa ng'ombe na mbuzi.
    Kawaida siku hii watu huenda mnadani kula nyama choma.
    Nami nikajiunga kundini, nlijipatia kamguu ka-mbuzi.

    TATIZO
    Toka nile juzi, tumbo limejaa, nahisi kushiba mfululizo, natapika sana ikiambatana na damu.
    Nimepima malaria, typhoid hola!
    Je, yaweza kuwa nini?
    Tiba yake ni nni?
    Naombeni msaada tafadhari..
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ohhh, friend please haraka nenda hospitali, isije ikawa ni Anthrax!! it is a very deadly disease!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu pole sana...
    nadhani ungetafuta msaada zaidi, nenda hospital!
     
Loading...