Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa Huu ni kitu gani??????

Discussion in 'JF Doctor' started by Chimps, Oct 1, 2012.

  1. Chimps

    Chimps JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Jamani, please help,

    Ugonjwa huu unashambulia uume wa mwanaume kati ya kichwa cha uume na ngozi inayounganisha makovu ya sehemu iliyotailiwa. Kunakuwa na maumivu na uozo kama mafua. Angalia picha attached,

    Hospital wamepima mkoja hauna matatizo yoyoye. Wametoa dawa za kupaka, alerge pamoja na cloxacliine.

    Please assist ni ugonjwa gani huu, na unaweza tibiwa kwa dawa zipi
     

    Attached Files:

  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama hosptal wameshindwa...mmmh unalo?
    ushalogwa hivo
    ndo mambo ya kukwida k za wake za watu
    ulokula vitu vyao wamekutumia salamu
    baada ya siku saba nasikia kichwa huwa kinakatika....
    kaombewe mkuu fasta
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    jaribu hospitali ya maana au waone wataalamu wa STDs
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. kichwa cha uume wako kibaya,
    2. check na kale kaugonjwa kakubwa
     
  5. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Fangasi hiyo au...
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Chimps, POLE..

    1. Ningekushauri kwenda hospitali TENA, inawezekana ulipimwa mkojo(lakini ni mengi yanaweza kutokea kupata False negative results),

    2. Lakini inawezekana ni ugobjwa mwingine tofauti na "mkojo kuwa mchafu"(UTI), yaani inawezekana ni magonjwa ya zinaa...If so, ungemuuliza partner(mke /mpenzi) je anaona dalili zozote?..Ni vizuri kwenda wote.

    3. Fanya vipimo vingine na kupata ushauri nasaha(because of risk).

    4.Ni vyema kutambua dalili(mtiririko wake) kama aina ya harufu, rangi, ..maumivu wakati wa haja ndogo, nk.


    USIRIDHIKE, "nilikwenda hospitali" so basi niishie hapo...tafafhali fika hospitali nyingine kwa uchunguzi zaidi.
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Onyo kwa wenzio, tuambie ulianzaje???? kwa kweli hapa jf hupati dawa nenda hospitali kubwa haraka.
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133


    Du! jamaa anatisha hivi?? kwa kweli kuna vitu duniani vina sura mbaya.
     
  9. O

    Oscardious Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Already TAYARI !!! Ahaaa! Kafanye kipimo kikubwa kaka. Usione haya. Pia TULIZANA ! Acha kabisa kuchovya. Kama ulikuwa unavunja AMRI YA SITA ya Mungu, tubu kwa Mwenyezi Mungu na uhadi kuzishika amri zote kumi na kuziishi. Mungu Atakujalia utapona.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana nenda hospital tena, usichoke wala kukata tamaa
     
  11. b

    bariadi2015 Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo inaitwa bunyoro.nenda hispital faster halafu ukipona cheza salama usivamie,utaumia zaidi.

    pole sana
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu...tafuta wataalamu au mabingwa wakusaidie ingawa ni ngumu kweli kuwapata kama hakuna mshiko.Wengi ni rahisi kuwaona hospitali binafsi
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hiyo siyo HERPES COMPLEX kweli?
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    teh teh teh...bado kuna watu wanaloga k zao zisiguswe? Anyway, Labda ni ugonjwa tu usiohusiana kabisa na kula cha mtu mwingine....after all sharing is caring! Akhuu!
     
  15. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nafahamu kuna kitu huitwa PPP (Peary penile papules). Hivi huwa ni vipele tu kuzunguka hiyo sehemu uliyotaja. Isipokuwa vyenyewe, haviwashi, havipati uozo, na hatimaye hupotea vyenyewe. Hivi vyenyewe si ugonjwa na havina shida. Ukigoogle waweza pata maelezo ya kulinganisha na hali yako.
     
  16. M

    Madewa JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu pole sana,rudi hospitali haraka kwa wataalamu!
    Best wishes!
     
  17. b

    blackmail Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu jaribu kwenda hosptali mbali mbali naamini huko ndio utapata ufumbuzi wa tatizo lako.
     
  18. lillies

    lillies Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Pole sana nakushauli ukapime STDs
     
  19. steveslove

    steveslove Senior Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nenda hospital pole sana, pia mwombe mungu atakuponya
     
  20. m

    maswitule JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    AWP unataka kichwa kizuri ule
     
Loading...