Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa hatari wa ISLAMOPHOBIA

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Baba Mtu, Dec 8, 2010.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Islamophobia ni ugonjwa hatari sana. Ugonjwa huko siku nyingi sana ila kwa miaka ya hivi karibuni umekuwa ukikua kwa kasi ya ajabu sana. Aliyeathiriwa na ugonjwa huu huwa anaogopa UISLAM na vitu vyote vinavyohusiana na UISLAM. Mfano, mtu anayeumwa ISLAMOPHOBIA akiona mtu amevaa kofia ama kanzu ama hijabu, mtu huyu huwa anaogopa sana na huwa anateseka sana katika nafsi yake. Au mgonjwa wa islamophobia akisikia kuwa waislam wanataka kuanzisha mahakama ya kazi basi yee huwa hapendi na maumivu humsonga moyoni mwake.
    Wagonjwa wa islamophobia huwa hawapendi kuona uislam ukienda mbele ama sharia za kiislam zikifuatwa.
    Mengi kuhusu ugonjwa wa ISLAMOPHOBIA soma hapa:

    1. Islamophobia - Wikipedia, the free encyclopedia (kiswahili soma hapa: Google Tafsiri)

    2. Islamophobia: making Muslims the enemy - Google Books

    3. Google Tafsiri

    4. Islamophobia

    5. Google Tafsiri

    6. Google Tafsiri

    7. Islamophobia: making Muslims the enemy - Google Books

    8. Islamophobia

     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    anayependa uislamu ni muislamu mwenyewe......................ni kama vile aipendaye kenya zaidi ni mkenya mwenyewe
     
  3. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huu si ugonjwa. Lete topic zante tija zaidi mkuu. Kuna mambo Mengi ya kutupeleka mbele zaidi kifikra.
     
  4. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The enemy of Islam are the muslims themselves with their hypocrisies!
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Before giving any comments, I am advising you go through the given links and read/study carefu, you will see the truth.



    Anayechukia uislam ni nani??!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Post zingine ziko kishari shari tu!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uongo huo!
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii si nzuri humu JF kujadilika,
    hebu pitia (alislam.org) na soma yaliyomo, ni religious propagations hizi na tusifikie huko
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wtf......tell me you were not serious!
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona mnajiingiza kichwa kichwa!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thank you! Umepiga Ikulu
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    I am Full Time Alcoholic, Drugs and Sexy Addicts
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ???

    Umeipenda?
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hiyo pamoja na illusions zako zote about islam
     
  15. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Janjaweed militias in Darfur have been killing and gang-raping the black Sudanese (who ironically happen to be muslims too). They torch their villages and commit all unimaginable war attrocities.
    Have you ever heard any muslims in Africa and Tanzania in particular (BAKWATA) organize demonstrations to condemn these serious rape, and murder acts commited by the Janjaweed?
    When Israel invades or kills the Palestines, my fellow muslim friends would be whinning all day and hold demonstrations all over the world including here in DAR. Where are you when your fellow muslims are being raped or killed?
    Are the muslims, particularly the Tanzanian muslims, have double standards? Or are you just brainwashed by the Arabs? Remember those who are killed in Darfur are African muslims, and Arabs don't care because they are blacks!
    An enemy of Islam is a muslim himself. Period!!!!!!
    Shame on you Tanzanian Muslims for your mental zap.
    Shame on you for being brainwashed by the Arabs with their petro$$
    Shame on you for being ignorant:embarrassed:
     
  16. F

    Fblukuwi Senior Member

    #16
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    actually baadhi ya mambo watu wengine wana sababu ya kuyaogopa. Kwa mfano nchi nyingi za kiislam sio stable! yaani kwao kujilipua sio ishu kabisa. Sasa nchi kama Pakstani wanapojilipua sokoni kwa waislam wenzao kisa madhehebu unatarajia asiye muislam atajisikia salama?
    Ushauri wangu waislam wenyewe wachukue hatua ya kuishi vema na wenzao kwa upendo bila vitisho au jazba.
    Kuhusu Kadhi hiyo siyo ishu ila huyo kadhi kwanza mumlipe nyie wenyewe bila msaada wa serikali. Pia huyo kadhi sijui atafanyaje kazi za NDOA na mirathi bila kuwagusa watu wengine. Kwa mfano mimi nina mke mwislam lakini wanangu ni wakristo na mke wangu ana mali nyingi tu, Je kwa bahati mbaya anafariki mali zake watoto wangu watazipataje chini ya kadhi endapo mali za mwislam kwa mujibu wa kadhi ni za waislam tu!!!
     
  17. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Don't you like the so called "12 virgins in heaven"? ha ha ha:redfaces:
     
  18. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Do you like those 12 Virgins?:redfaces:
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    raj patel! hope ya aint damn filthy indian talkin about islam!
     
  20. s

    seniorita JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anyone who knows Islam well definitely will know that violence is pervasive in the name of this religion. People who practice violence are the ones with phobia, that is those fanatic moslems, not anyone else!!!! A wicked person has no peace....so cut the crap and live withyour phobia and dont try to impose on others, we only FEAR (WORSHIP) the true God....hayatuhusu hayo wewe, kaa na phobos yake
     
Loading...