Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugomvi wa posho za kampeni umeleta kero kwa wakazi huko arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Mar 21, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii nimeipata kwa rafiki yangu mmoja mitaa ya USA kwenye kambi ya timu ya kampeni ya ccm.anasema hawalali kwa raha kwani mijamaa ya ccm ikitoka kwenye kampeni hufikia mitaa hiyo kuchukua mgao.mara nyingi kuna kelele na matusi kuashiria mgao wa posho hauendi kama ulivyopangwa.
    Jirekebisheni jamani
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Title thread havishabihihani na haieleweki unachotaka kumaanisha
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    rudia kusoma utaelewa tu.hata mimi ilinichukua muda kujua kusoma na kuelewa!
     
Loading...