Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugomvi wa mume na mke

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Achahasira, Feb 12, 2012.

  1. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu na mkewe wanagombana chumbani, ghafla ugomvi unakuwa mkubwa mke anaamua kukusanya vitu vyake kwa lengo la kuondoka. Mume anashangaa anamuulizaa: Unakusanya vitu unaenda wapi? Mke kwa nyodo anajibu: Nakwenda kwa mama yangu. Mume naye akaanza kukusanya nguo zake na kuweka kwenye mabegi yake, mke kwa jeuri akamuuliza mume wake: Unapaki unakwenda wapi? Mume akajibu kwa tabasamu: na mimi nakwenda kwa mama yangu. Mke akauliza tena "Hawa watoto wako watabaki na nani:/

    Mume kwa kujiamini akajibu Nao waende kwa mama yao kama sisi tunavyokwenda kwa mama zetu
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha watoto nao kwa uhakika wa maisha watakuja achwa beach siku yake!
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha haaa baba genious
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Dawa ya moto sio fire extinguisher
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Na sisi watoto tunamfuata mama yetu
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni moto huo huo
     
  7. A

    Amney Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli umefanya ile style ya akimwaga mboga unamwaga ugali na Huyo baba mtata kwel
     
  8. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tit for tat
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    asiykubali kushidwa si mshindani
     
  10. J

    Jiwe55 New Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nailo nalo neno
     
  11. n

    ngindo Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh!
     
  12. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ................"kataa nayo nami najipool"!
     
  13. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo watoto ni wa mama?
     
  14. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    seen 4/10
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sijacheka..nwey 1/10.
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hujui kuwa yeye ndie aliyekuja nao?
     
Loading...