Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugomvi wa mke na mume

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, Jun 19, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Swaleh aligombana na mkewe,
    wakati wa kulala wakatengana.
    Mume akalala kwenye sakafu,mke akalala
    kitandani.Usiku Swaleh akawa anaipigapiga
    NYETI yake akisema "wee ebu
    tulia,huoni kama tumegombana?
    Mke akajibu "Sisi ndo tumegombana
    sio hao,mwache aje acheze na
    mwenzake lakini ugomvi wetu uko pale pale!"
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mchezo ukiisha na ugomvi kwisha!
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    bila shaka!c wajua michezo huimarisha ama kujenga urafiki!
     
Loading...