Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugomvi wa majirani wahamia kwa kuku!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ndyoko, Jan 15, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Majirani wawili walikuwa na ugomvi wa muda ulioshindikana kupatiwa suluhu na majirani wengine. Sasa siku moja jirani A akaona jogoo la adui yake-jirani B likimfukuza kuku wake jike. Ghafla jirani A akapandwa na asira eti kisa, kaona jogoo la mgomvi wake jirani B. Sasa kituko ni jinsi alivyoporomosha mitusi na kumtimulia mbali yule jogoo, tena kwa mawe, ambaye tayari alikuwa juu ya kuku jike wa jirani B akijiandaa kuendeleza kizazi chake.

    Maneno ya jirani A wakati akimkaripia: Shenzi taipu, ushenzi weko peleka huko huko kwa anayekufuga sio kuniletea kwa kuku wangu. Kawapande hao hao majike wa anayekufuga, mshenzi weeee!

    Watu tukabaki midomo wazi, bhaaaaaaaaa, iweje mtu mzima amporomoshee matusi mazito kuku tu ambaye hata alikuwa hajui kinachoendelea juu ya ugomvi wa wamiliki wao wanaowafuga?

    Duniani kuna mambo, na ukishangaa ya Musa utayaona ya Farao!

    Jumapili njema!
     
  2. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halafu akamrudia kuku jike...
    Ole wako nikuone tena una mahusiano na yule jogoo tena,ntakuchinja kabla ya christmas
     
  3. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lazima atakuwa muhaya tu huyo jirani. Baba Ndibalema huyo
     
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Nime cheeeeeeeeekaa!! Basi tuu!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa....
    Halafu hii kitu inaonekana ya ukweli!!!
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Very interesting elia hata mimi nimeikubali, ina mafundisho fulani ndani yake.
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ugomvi kweli ulikuwa serious
     
  8. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ni mpoki na asha ngedere(joti).
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hahahahaha, kazi kweli kweli!
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo jirani hamnazo kweli, yaani anawakata stimu kuku kisa ugomvi wake na jirani, mpuuzi.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    atakuwa muhehe alichobakiza ni kujinyonga tu
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mhh, nimeambiwa hata Christmas hakuiona maana alikuwa kanona sana.

    PASAKA ilipofika, wakashindwa kuvumilia.......
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha!
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Woah!can't imagine myself in the scene of that event.
     
  15. R

    RECYCLER Senior Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It might b
     
Loading...