Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugomvi wa Kidini ndani ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jan 13, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa habarti za uhakika kuto Mkoani Iringa, ndani ya Chadema mkoa wa Iringa, kuna ugomvi wa kidini umezuka baina ya mwanachma mmoja kwa jina Abuu na Mbunge ambae ni Kiongozi wa kanisa.

    Haya jamani, ikiwa ndani ya chama ni hivyo! Jee nje?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    System At Work
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,678
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180

    hii thread imekula kwako..!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Usipotumia akili zako ewe mleta mada, utaichukia jf bure.,.utasema unaonewa... unapewa nafasi nyngne, ongeza maneno uliyoyaacha kwny hilo bandiko.,.usitafute wa kumfia bana!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio zomba huyo PJ
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi? kwani ni uongo? piga simu Chadema uwaulize, mpaka jamaa, Abuu, anashinikiza Mwenyekiti ajiuzulu, hata TBC wametangaza hii habari.
     
  7. p

    paul p raia Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi pia nimeisikia ila sio kwa sababu za UDINI kama unavyosema ila wanamtuhumu mwenyekiti wao ambaye pia ni mbunge kwa kushindwa kuwasaidia madiwani kupita.Sijui kwa nini ZOMBA umeamua kusema ni ugomvi wa kidini?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fatilia zaidi utaelewa kwa nini nimesema hivyo, nakuhakikishia, sikukurupuka.
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzaniaaaa Tanzaniaaaaa... nakupenda kwa muoyooowoteeee!

    Mkitafautiana majina tu tabu tayari! Jina fulani ni la dini fulani! Kwetu kuna Josia na kila siku yuko Msikitini!!! Na kuna Zubeda kila wikendi anakwenda kanisani.... yawezekana huyo Abuu na mchungaji wamekosana kanisani pia!
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    You are not a reliable source when it comes to matters CHADEMA. You have earned your pay.
     
  11. p

    paul p raia Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najua hukukurupuka ndo maana naogopa zaidi natamani sana ungekuwa umekurupuka ila naogoma sana kwa nini umeamua kujipanga na kuihusisha na UDINI?
     
  12. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona sisi huku hatuna ugomvi wa kidini kabisa Mheshimiwa, umechemkaa, Kizibo kimefumuka nini?
     
  13. B

    Baba Tina Senior Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo sio zomba zi ZOBA ndio maana anaweka mada ya uchochezi. UDINI.
     
  14. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa upeo wako umeona TBC ni chombo cha maana sana cha habari sivyo???
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,509
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Zomba always has BALONEY threads and posts. Arrrrgggghhh.
     
  16. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo ugomvi wa watu wawili katika chama tena ngazi ya mkoa kwako wewe ni ugomvi wa chama nchi nzima???? DIMWIT!!!!
     
  17. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu zoba mbona ni **** tu! Mpotezeeni hana lolote!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    scum !
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kwa kweli ni **** ajabu! Sijui kaolewa wapi maanake inabidi awe anapatiwa double barrel penetration asubuhi na jioni ndo atatia akili na kutulizana
     
  20. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    why nowadays hapa jf kila issue ni lazima ijadiliwe katika angle ya udini?
     
Loading...