Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ugomvi mbele ya watoto.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by snowhite, Sep 4, 2012.

  1. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Leo asubuhi nipo uwanjani kwangu nafagia,wakawa wanapita watoto wadogo tu around kama miaka 6 au 7 hivi,wanaongea na haya ndo niliyoyasikia
    mtoto wa kwanza;yani mi leo usiku hata sijalala babangu na mamangu wamepigana kama nini aftena baba kamfukuza mama mpka sa hivi hata hajarudi
    mtoto wa pili:sa si ungemuuliza babaako akwambie?
    mtoto wa kwanza:nimuulize aftena anipige,kwanza amempiga mama mpka nguo zimeanguka
    ......... sijui waliendelea kuongea nini maana walinipita na kuniacha wakaendelea na safari

    MY TAKE!
    jamani wazazi chondechonde tusigombane mbele ya hawa watoto tunawapa trauma kubwa sana kwa maisha yao,inawaathri pia hata darasani utakuta mtoto analia ukimuuliza anakujibu mi staki kurudi nyumbani leo namuogopa baba/mama.ukikaa nae zaidi unakuta ni kweli nyumbani kuna tatizo
    kwa ubinadamu wetu ni sawa tunatofautiana lakini hii haimaanishi tupeleke athari mpka kwa watoto,unamvua nguo mkeo au unamtukana mume wako mbele za wattot unategemea kesho kuna heshima hapoa ndani tena
    mtoto aliyekua katika familia ya aina hiyo hatakaa kamwe aamini katika upendo na mapenzi,kwake yeye tafsiri ya ndoa na mahusiano ni kuumia na kuumiza tu!hawezi kumjali mwenzi wake,hawatwezi kumudu kujifunza darasanai wala kwa wenzie.
    Zipo aina nyingi sana za adhabu au reaction unaweza kufanya kwa mume/mke inapotokea ana makosa lakini sio kupigana aua kutukanana my dears!unawezaje kuupiga mwili ambao kesho yake unataka kuutamani tena ukuridhishe.mwanaume unayemtukana anawezaje tena kukuhudumia na kutimiza mahitaji yako kama mke
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Well said bidada!
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tulishaisema hapa hii habari..Na watu wakaonyesha implications ya magomvi ya wanandoa kwa watoto..
    Ila hapa pacha kama umechanganya mada mbili kwa pamoja..''unawezaje kuupiga mwili ambao kesho yake unataka kuutamani tena ukuridhishe.mwanaume unayemtukana anawezaje tena kukuhudumia na kutimiza mahitaji yako kama mke..'' Naona mada ilikuwa kupigana mbele ya watoto..ila naona kama umechomekea..Kupigana ni repercussion ya kuudhiana kwa hiyo ni vizuri wanandoa wakajiegemeza kwenye upande wa kutotaka kuudhiana ili kuzuia vipigo na magomvi..
     
  4. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Me hiyo nshawahi kuona snowhite si jambo la busara my uncle amelala nje akarudi mchana wa siku ya pili alipokuwa anaingia mkewe anatoka kuoga mkewe kumuask akaja juu mke ikamkera nae akareact my uncle akampiga mkewe wakati anatoka mbio kujihami nguo zikamuanguka wanae wa kiume walikuwepo ikabidh mmoja akaingia ndani akachukua kanzu akamvisha mama yake wakati huo mama yake yuko nje
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Huko kwenu mitaa ya wapi hiyo?
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Masaki mpya AKA Kimanzichana..
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hawa wanandoa hawa!
    Nasoma sana bible niwe mchungaji mfungishaji ndoa na wakizingua nawachapa wote tena mbele ya watoto
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama wote ni mabondia,,,ingieni rum,,,,muwashe mziki.....house music is meant 4 that,,,,zitwangeni,,,,ila watoto wasisikie......
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndoa hizi!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, dunia ya leo na makofi??
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mwananyamala kwa bi nyau!
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    imagine!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    pacha lakini wote huo si ugomvi au nimechanganya wapi tena topic?inawezekena si unajua tena reproduction unaikuta kote kote kuanzia Bios,GS,mpaka Geography kwa hiyo yote ndo humo humo!
     
  14. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kupigana au kutukanana mbele ya watoto ni sehemu ya malezi mabaya kwa familia.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kwa bi Nyau haipo Mwananyamala
    umeona ulivyo naswa?
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mezea:sleepy:!nna wanafunzi wangu humu watagomaje nikiwapa kosa kwenye somo la geography,imagine miongoni mwa wanafunzi hao ni Asprin!
     
Loading...