Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugomvi baina ya Uchina na Marekani wazidi kuwa mkubwa

Discussion in 'International Forum' started by Yericko Nyerere, Jan 10, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    ?Televisheni ya Press TV imeripoti kuwa, ugomvi baina ya Marekani na Uchina unazidi kuwa mkubwa.
    Televisheni hiyo imesema kwamba, ugomvi baina ya nchi hizo mbili umeongezeka baada ya Marekani kutangaza mikakati yake mipya ya ulinzi.
    Kitendo cha kijeuri cha Marekani cha kuitaka Uchina nayo itangaze ina mikakati gani ya kijeshi, kimewakasirisha viongozi wa Beijing na kusema kuwa madai ya Marekani dhidi ya mikakati ya kiulinzi ya Uchina hayana msingi wowote.
    Viongozi wa Marekani wana woga mkubwa kuhusiana na kuzidi ushawishi wa kiuchumi, kisiasa na kijeshi wa Uchina na hivi karibuni Rais Barack Obama wa Marekani aliashiria kuwa hawezi kuruhusu Uchina iwe na nguvu kubwa za kijeshi akisema kuwa atahakikisha Marekani inaendelea kuwa na nguvu kubwa zaidi za kijeshi duniani.
    Hivi karibuni pia viongozi wa Uchina waliwaonya viongozi wa Marekani wasieneze ubabe wao barani Asia.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mafahali wawili wagombanapo!
     
  3. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,367
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Day time enemies but night time lovers.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    marekani hana uwezo wa kuwagusa wachina
     
  5. bona

    bona JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    habari yako integrity imepungua sana kwa kifupi press TV ni television ya taifa ya iran, so wanataka jamii ibadili attention ya issue yake ya nuclear na vikwazo vingine!
     
  6. g

    ganzo New Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hapo ndipo wanaposhindwa kuelewa..sky news,press tv,cnn,rt,cctv na nyinginezo zipo kwa ajili stabilize nchi zao,tuangalie na kusoma upande wa pili wa shilingi.,by the way ur absolutely correct
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    china vs marekani
     
Loading...