Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugojwa wa Wapendanao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Real Shalom, Oct 15, 2012.

  1. R

    Real Shalom New Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanandoa waliodumu zaidi ya miaka 20 wamebainika kuwa na ugonjwa wa Kisukari, utafiti unaonesha waliugua kwasababu ya majina wanayojiita kama; my Honey, my Sweet, my Hot Chocolate nk. Plz mkinge mpenzi wako na Kisukari kwa kumuita my Klorokwn, my Sifongo.
     
  2. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu tumeanza kuitana BABY tunakojoa kitandani tena tukiwa macho
     
  3. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    mkojo gani???
     
  4. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nakojoa wa kwangu na yeye anakojoa wa kwake
     
Loading...