Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ughaibuni.com, nini kiongezwe,punguzwa au kuboreshwa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ugaibuni, Jan 8, 2012.

  1. u

    ugaibuni Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakubwa, binafsi ni mgeni kwenye jukwaa hili baada ya kupata utambulisho wa rafiki yangu ambaye ni mchangiaji mzuri wa jukwaa hili(jina kapuni)

    Sasa leo nakuja na hii tovuti Ughaibuni - Tovuti mahususi inayowakutanisha Watanzania toka pande mbalimbali za dunia. Ni tovuti ya Habari,majadiliano nk. Lengo ni kuwakutanisha Watz toka kila kona. Kujua zaidi unaweza soma Kuhusu Sisi .

    Hivyo naomba ushauri wenu wa kiufundi na kimtazamo juu ya nini kiboreshwe,kiondolewe au kuongezwa ili kuboresha Ughaibuni.com.

    Mdau
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,507
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe ndio Mhariri wa hii Tovuti ya Ughaibuni?
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Absoululey Splendid nimeipenda ur site na pia nimepata mawazo mengi sana ya kudesign nilivocheki web yako.. keep it up :poa
     
  4. u

    ugaibuni Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haswaa mkuu
     
Loading...