Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugeni wa wef;idadi ya waumini yaongezeka misa za asbh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kweli karibu mgeni apone imeendelea hadi kwenye upande wa kirooho pale
    watanzania wanapolazimikakuamka mapema asbh na hivyo kufika mapema mjini
    kutokana na kukosa cha kufanya na milango kufungwa wamelazimika kwenda makanisani
    kumshukuru mungu ...ama kwa ajili ya ugen huu ama kwa mambo mengine binafsi
    Kwa kweli tangu ugeni uanze mkutano leo hii nimeona idadi ya ajabu kanisan na sikusita
    kutangaza madhabahani kwenye misa ya asbh kwa baraka za mungu kutuongezea waumini
    alisema mmoja wa wa maa askofu wa kanisa moja la kilutheri pale mjini...mwandishi akusita
    kuelekea kanisa la roman st joseph ambapo hapo ilikuwa kama misa ya jumapili watu walipoamua
    kumfwata Mungu rasmi....

    K wa kweli wagen atuna cha kuwapa ila neno letu moja tu MUNGU awabariki jamani mzidi kuja mara kwa mara
     
Loading...