Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugeni Mzito.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Jul 23, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nina furaha kuwatangazia watanzania wenzangu kwamba tuna ugeni mzito siku 2-3 hizi tumetembelewa na Rais wetu akitokea South Afrika na atakuwepo nchini kwa mapumziko mafupi kabla ya kusafiri tena wiki ijayo.Wenye matatizo ya kuhitaji ufumbuzi wake waandike barua na kumpa Waziri mkuu ambaye atamkabidhi atakapokuja tena kupumzika safari nyingine.
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo penye nyekundu hapo...
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    John Walker
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    vasco da gama
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Javier Perez de cueller
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmm!!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu mnadhani mapumziko haya yatakuwa ya siku ngapi ? otea,atakaye toa jibu sahihi kuna ZAWADI nono.
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli JK ananifnya niichukie nchi yangu. How can he do this to us?
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    atakuwa na mapumziko ya siku 3.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bartholomew Diaz is back!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Just the way he is doing it.....that is how he is doing it!
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tukitilia maanani kuwa mwezi ujao ni Ramadhan, atakuwepo nchini kwa wiki 3 kuanzia sasa.
    Wiki ya pili ya Ramadhani atakwenda kufutari nchi za Falme za Kiarabu, baadaye Singapore na Malaysia.
    Sikukuu atakuwepo hapa na baada ya mfungo wa sita "intensive schedule" itaanza.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    atakaa wiki moja tu kwa ajili ya kuulizia ishu ya jairo akishapata ubuyu huo anaendelea na uvumbuzi wa dunia..
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndio mana haamini nchi yake ina matatizo, coz ye ni kama mpitaji tu hapa tz
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    Kweli huu ni ugeni mzito. Mi naona atakuwepo hapa Tz sio zaidi ya siku 2!...
     
  16. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huenda Mdau anataka kuweka record ya kutembea nchi nyingi zaidi duniani,ila pia huenda haipendi Tz ndo maana hakai akatulia jamani!
    Kwa nn asiwe anazungukia mikoani aone watu tunavyotaabika!
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo nyie shida yenu ni nini? Mlitaka muwe mnamwona ofisini kila siku. Au huko ambako huwa anakwenda huwa anajipeleka tu? I believe and I will always believe kwamba Rais haamui tu kwamba aende huku au kule kama si tu ana mwaliko au kuna mkutano unaomtaka awepo au kuna jambo la msingi analokwenda kulifanya kama sehemu ya uwakilishi wa taifa.
     
  18. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu ni kwamba tuombe nchi za nje zisimpe mualiko tena.
     
  19. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe kuwa si yeye anayefanya maamuzi ndo maana Waziri Mkuu Pinda alisema si Bunge, Mahakama,TAKUKURU,usalama wa Taifa,Ikulu wala Yeye anayeweza kutoa maamuzi mpaka Vasco Da Gama atoke South Africa ndo aamue nn cha kufanya!
     
  20. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno,nakukubalia 100/=!
     
Loading...