Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UGANDA vs RWANDA uwanja wa Taifa mechi safi, tamu na burudani Tosha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 10, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamaa wanakanyaga ndinga mpaka raha, sisi uwanja tunao lakini soka yetu matope kabisa. Hii kero sijui itaisha lini?
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lazima tuwekeza kwa vijana wa umri mdogo yaani kuanzi miaka saba by the time kijana huyu nafikisha miaka kumi na tano tayari ameshajengeka kimwili na sio kwenda kuokota mtaani embu niambieni ni lini juma joso alianza kusakata kabumbu,pili wachezaji wa tanzania wanalewa sifa mapema mfano john Boko na Tegete hawa vijana kwa standar za ktz angalao walijulikana kabla hawajafimisha miaka ishirini lakini wameshindwa kuongeza bidii na hivyo kujikuta badala ya kisonga mbele wao wanarudi juma.
     
Loading...