Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uganda kuwaondoa kazini askari wenye vitambi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Serikali ya uganda imepanga kuondoa maaskari wote wenye vitambi;akiongea kwa huzuni mkuu wa mapolisi wa uganda amesema ni kweli serikali iko kwenye mchakato;unajua wale tunawaweka sehemu maalum;sasa kwenye mabank wazee wa kazi wakija ;awapigi hata kelele na wengi silaha zao huchukuliwa kirahisi.....
    Mhhhh jamani uganda na nyie;hili zoezi wakija si wanaanza na MKUU WA TRAFIKI
    MZEE KOMBE ;NAHISI KUWAMALIZA WOTE NA KUFANYA INTERVIEW UPYA
    MUNGU AJALIE MAANA NDUGU ZETU WENGIN WEMENENEPEANA VITAMBI BARABARANI UKIWAONDOA SIJUI
     
Loading...