Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uganda imetolewa na zambia kwa penalti

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Oct 13, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    uganda imeaga mashindano ya africa baada ya kufungwa penalti tisa kwa nane. mara ya kwanza Uganda ilivyo enda zambia ilifungwa goli moja na leo uganda imeifunga zambia goli moja lililopelekea mikwaju ya penalt. mia
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwenye mpira huwa hakuna short cut hata cku moja!unavuna ulichopanda,vyama vya soka ktk ukanda huu wa EA,ni blaa blaa tu.
     
  3. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni mashindano ya nini sasa hayo ? Maana najua huku ligi kuu
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,562
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Wamejitahidi sana Uganda,Zambia wameshinda kwa penati 9-8
     
  5. Aloyceg1

    Aloyceg1 Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwango cha zambia na uganda ni tofauti kabisa
     
Loading...